Coca Cola Movie Lovers Collection_Twilight Jacket มาแล้ว

โค้ก และของพรีเมียมโค้กในประเทศ อัพเดทกันที่นี่
กฎการใช้บอร์ด
ตั้งกระทู้เพื่อแจ้งข่าวของสะสมใหม่ๆ รบกวนลงรายละเอียดให้มากที่สุดครับ สถานที่ สินค้า โปรโมชั่น เงื่อนไข ระยะเวลา ราคา ภาพถ่าย

กระป๋องและของพรีเมี่ยมเก่าๆ จะทยอยย้ายมาโพสลงในกระทู้รวมด้านบน โดยแยกเป็นรายปี เพื่อความสะดวกในการค้นหา

Re: Coca Cola Movie Lovers Collection_Twilight Jacket มาแล้ว

โพสต์โดย chatchai » อังคาร พ.ย. 20, 2012 11:11 pm

soraroz เขียน:เมื่อวันศกร์ผมก็ไปแลกมาเหมือนกันนะครับ คุณแฟนเอามาให้จนครบแลกเสื้อได้

จริงๆ แฟนไปถามที่พารากอนว่าหมดรึยัง เค้าบอกหมดแล้ว หมดทุกสาขาด้วย

แต่ผมก็ไม่ยอมแพ้ โทรไปตามสาขาต่างๆ จนเจอสาขาที่มี แล้วแฟนก็ใจดี อุตส่าห์รีบเอามาให้ #&

สรุปก็แลกเสื้อได้ครับ แถมยังมีเหลืออีกตั้งสองตัว

ลองดูนะัีครับ

หรือถ้าใครแลกหลายๆ ตัว แล้วในอนาคตไม่ได้ใช้ เอามาประมูลก็ได่นะครับ คนคงอยากได้่กันเยอะเลย เพราะมันสวยมาก ลายโค๊กนี่ ลายปักนะครับ ไม่ใช่สกรีน #(

ผมไปดู Twilight และ Mekong Hotel ที่ Paragon Cineplex คืนวันพฤหัส ศุกร์ และ อาทิตย์ที่ผ่านมา พนักงานที่เคาเตอร์แลกของพรีเมี่ยมต้องบอกลูกค้าหลายๆคนว่าคูปองแลกตั๋วหนังหมดแล้วทุกโรงตั้งแต่วันพุธ เหลือแต่คูปองแลกของพรีเมี่ยม และของพรีเมี่ยมทั้ง3อย่าง ซึ่งเขาก็มีของวางให้ดูทั้ง 3 อย่าง และผมก็แลกเสื้อjacket มาจากที่นี่ 3 ตัว วันละตัวครับ ยืนยันว่าที่นี่มีเสื้อให้แลกตลอดทั้งวันธรรมดาและวันหยุดตั้งแต่11.00-19.30 น. ถ้าของหมดเขาก็จะเอามาเติม ยกเว้นค่ำวันศุกร์ที่เสื้อjacketหมดแล้วมีปัญหาขัดข้องเรื่องกุญแจห้องเก็บของ ไม่สามารถนำเสื้อjacketมาให้ลูกค้าแลกได้ พนักงานขอให้ลูกค้ามาแลกเสื้อjacketในวันเสาร์ ผมไปดูหนังคืนวันอาทิตย์ก็ยังแลกเสื้อjacketมาได้อีก1ตัว
ภาพประจำตัวสมาชิก
chatchai
THE REAL THING
THE REAL THING

Re: Coca Cola Movie Lovers Collection_Twilight Jacket มาแล้ว

โพสต์โดย soraroz » พฤหัสฯ. พ.ย. 22, 2012 12:56 am

chatchai เขียน:
soraroz เขียน:เมื่อวันศกร์ผมก็ไปแลกมาเหมือนกันนะครับ คุณแฟนเอามาให้จนครบแลกเสื้อได้

จริงๆ แฟนไปถามที่พารากอนว่าหมดรึยัง เค้าบอกหมดแล้ว หมดทุกสาขาด้วย

แต่ผมก็ไม่ยอมแพ้ โทรไปตามสาขาต่างๆ จนเจอสาขาที่มี แล้วแฟนก็ใจดี อุตส่าห์รีบเอามาให้ #&

สรุปก็แลกเสื้อได้ครับ แถมยังมีเหลืออีกตั้งสองตัว

ลองดูนะัีครับ

หรือถ้าใครแลกหลายๆ ตัว แล้วในอนาคตไม่ได้ใช้ เอามาประมูลก็ได่นะครับ คนคงอยากได้่กันเยอะเลย เพราะมันสวยมาก ลายโค๊กนี่ ลายปักนะครับ ไม่ใช่สกรีน #(

ผมไปดู Twilight และ Mekong Hotel ที่ Paragon Cineplex คืนวันพฤหัส ศุกร์ และ อาทิตย์ที่ผ่านมา พนักงานที่เคาเตอร์แลกของพรีเมี่ยมต้องบอกลูกค้าหลายๆคนว่าคูปองแลกตั๋วหนังหมดแล้วทุกโรงตั้งแต่วันพุธ เหลือแต่คูปองแลกของพรีเมี่ยม และของพรีเมี่ยมทั้ง3อย่าง ซึ่งเขาก็มีของวางให้ดูทั้ง 3 อย่าง และผมก็แลกเสื้อjacket มาจากที่นี่ 3 ตัว วันละตัวครับ ยืนยันว่าที่นี่มีเสื้อให้แลกตลอดทั้งวันธรรมดาและวันหยุดตั้งแต่11.00-19.30 น. ถ้าของหมดเขาก็จะเอามาเติม ยกเว้นค่ำวันศุกร์ที่เสื้อjacketหมดแล้วมีปัญหาขัดข้องเรื่องกุญแจห้องเก็บของ ไม่สามารถนำเสื้อjacketมาให้ลูกค้าแลกได้ พนักงานขอให้ลูกค้ามาแลกเสื้อjacketในวันเสาร์ ผมไปดูหนังคืนวันอาทิตย์ก็ยังแลกเสื้อjacketมาได้อีก1ตัว

นั่นสิครับ ผมเองก็คิดว่าไม่าน่าหมด แต่ตอนนั้นให้แฟนไปถามเค้าก็บอกว่าหมด หมดทุกสาขาด้วย ผมก็ แบบว่า เจ๊พนักงานยืนยันขนาดนั้นก็ไม่รู้จะ่ว่ายังไง แต่สุดท้ายก็ได้มาครับ แต่สงสัยว่าเค้าสื่อสารกันยังไงจริงๆ

คือ อย่างน้อยน่าจะบอกได้ว่าอะัไรยังไง นี่คือ ผมโทรไป เมเจอร์ โทรไปไทยน้ำทิพย์ ไม่มีใีครบอกได้เลยว่าของเหลือเท่าไหร่ ต่างจากเมืองนอก ของแลกนี่ แลกปั๊บ ตัด stock ปุ๊บ เช็คได้ทันที ไม่ต้องให้ลูกค้าไปซื้อของแล้วลุ้นว่าจะได้หรือเปล่าตอนหลัง

รอดูว่าเมื่อไหร่บ้านเราจะเอาระบบนี้มาใช้บ้างครับ #&
soraroz

โพสต์โดย drms » พฤหัสฯ. พ.ย. 29, 2012 2:14 pm

ใครพอจะทราบมั่งครับว่าตอนนี้สาขาไหนยังมีเสื้อเหลืออยู่บ้าง แฟนอยากได้มากครับ หรือใครมีหลายตัว จะพอขายต่อผมได้มั๊ยครับ
drms

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง COKE DOMESTIC