ใครพอทราบข้อมูลเกี่ยวกับกางเกงในแอปเปิ้ลบ้างครับ

กระทู้ข้อมูลต่างๆจากเวบบอร์ดเก่า สามารถตอบกระทู้ได้นะครับ

ใครพอทราบข้อมูลเกี่ยวกับกางเกงในแอปเปิ้ลบ้างครับ

โพสต์โดย romran » อังคาร ก.พ. 12, 2013 2:18 pm

สวัสดีครับ ผมเป็นครีเอทีฟของรายการ เจาะเวลามหาสนุก ที่ออกอากาศในช่องเวิร์กพอยท์ทีวี ทุกวันศุกร์ทุ่มครึ่งนะครับ
พอดีตอนนี้ทางเราอยากได้ข้อมูลของกางเกงในแอปเปิ้ล หรือใครพอจะมี หรือรู้แหล่ง รบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ คือจะเอามาโชว์ในรายการน่ะครับ

ขอบคุณครับ
romran

ย้อนกลับไปยัง Retro Society (บอร์ดเก่า)