ของชำ,ของสะสมอื่นๆมาแล้วคะ ^ ^/

กระทู้ข้อมูลต่างๆจากเวบบอร์ดเก่า สามารถตอบกระทู้ได้นะครับ

โพสต์โดย ม้าลายตัวเมีย » พุธ ก.พ. 11, 2009 11:45 am

winwin เขียน:เห็นแล้ว

สวยยยยยย

:-o

น่ารักกกกกกกก

8-)

ของคุณwinwin มีอะไรซ้ำก็เอามาแลกได้นะคะ ถ้าไม่รังเกียจคะ :sad:
ม้าลายตัวเมีย..

.......เหมือนเคยเกิดมาแล้วชาติหนึ่ง......
ภาพประจำตัวสมาชิก
ม้าลายตัวเมีย

โพสต์โดย ม้าลายตัวเมีย » พุธ ก.พ. 11, 2009 7:29 pm

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แปรงสมัยก่อนทำไมหัวแปรงยาวอันนี้พิเศษตรงที่ใส่ยาแก้เหงือกบวมรักษาไปพร้อมแปรงได้ :cool:
รูปภาพ
รูปภาพ
กระป๋องใส่ทิชชู แถมมากับนมผงเนสเปร
รูปภาพ
ท๊อฟฟี่คลาสสิค มีแบบรสผลไม้รวมด้วย
รูปภาพ
แอ๊ปเปิ้ล มะละกอ กล้วย ส้ม อันเขียวเป็นกะปุกแป้งยี่ห้อคีแมน แอ๊ปเปิ้ลอันซ้ายสุดแถมมากับโอวัลติล มีสกรีนโลโก้ที่ก้น 8-)
รูปภาพ
โหลกับแก้วนกแก้ว แก้วมีสีเดียวซ้ำสามใบสีส้มนกขาวหมดทุกใบ
รูปภาพ
ถ้วยซุปเปอร์แฟ๊บสามใบเป็นเขียว อยากได้สีอื่นมีใครซ้ำสีอื่น แลกได้นะคะ 8-)
รูปภาพ
ให้ทายว่าอะไรเอ่ยคะ :eek:

.......เหมือนเคยเกิดมาแล้วชาติหนึ่ง......

ขอบคุณมากครับ

โพสต์โดย o_BABY BOOMER » พุธ ก.พ. 11, 2009 8:37 pm

ม้าลายตัวเมีย เขียน:
BABY BOOMER เขียน:สีสันสวยงามจังครับ :grin: มีซุปเปอร์แมนด้วย :smile:

ขอบคุณนะคะ อย่างน้อยสีก็ดึงดูดกะเค้ามั่ง ของเก่ามากๆอาจมีน้อยเพราะเน้นของที่หายากในชีวิตประจำวัน กับความชอบส่วนตัว ร้านคุณ baby boomer ของดีๆเพียบว่าแต่น้องที่ร้านได้แจ้งคุณ baby boomer รึยังเอ่ย ถึงคนที่ไปปิ๊งตุ๊กตาในตู้ที่ร้านอะคะ รอติดต่อกลับนะคะ 8)

:eek: น้องสาวหล่อมาเอาไปแล้วครับ :D
:-) เสียดายไม่ได้เจอกัน โอกาสหน้าคงได้คุยกันมากกว่านี้ 8)
ตั้งแต่เก็บมา ไม่เคยเจอสภาพนี้ :!: หวังว่าคงไม่ดื้อนะครับ
ไม่ทราบว่าน้องที่ไม่ได้มาใช้ชื่ออะไรครับ
o_BABY BOOMER

Re: ขอบคุณมากครับ

โพสต์โดย ม้าลายตัวเมีย » ศุกร์ ก.พ. 13, 2009 5:38 pm

BABY BOOMER เขียน:
ม้าลายตัวเมีย เขียน:
BABY BOOMER เขียน:สีสันสวยงามจังครับ :grin: มีซุปเปอร์แมนด้วย :smile:

ขอบคุณนะคะ อย่างน้อยสีก็ดึงดูดกะเค้ามั่ง ของเก่ามากๆอาจมีน้อยเพราะเน้นของที่หายากในชีวิตประจำวัน กับความชอบส่วนตัว ร้านคุณ baby boomer ของดีๆเพียบว่าแต่น้องที่ร้านได้แจ้งคุณ baby boomer รึยังเอ่ย ถึงคนที่ไปปิ๊งตุ๊กตาในตู้ที่ร้านอะคะ รอติดต่อกลับนะคะ 8)

:eek: น้องสาวหล่อมาเอาไปแล้วครับ :D
:-) เสียดายไม่ได้เจอกัน โอกาสหน้าคงได้คุยกันมากกว่านี้ 8)
ตั้งแต่เก็บมา ไม่เคยเจอสภาพนี้ :!: หวังว่าคงไม่ดื้อนะครับ
ไม่ทราบว่าน้องที่ไม่ได้มาใช้ชื่ออะไรครับ

เอ คนที่ไปรับนี่เป็นคนของม้าลายรึป่าวชักไม่แน่ใจคะเพราะเคยไปดูด้วยกันแล้วม้าลายอยากได้มากกกกกกกกกก :) แต่ป่านนี้ยังไม่ได้ของเลย หรือเป็นคนอื่นคะเนี่ย ชักงง :(
ค่ารับเลี้ยงแพงไม๊คะ เอ ป่านนี้ยังงง ว่าใครเป็นคนไปรับน้องตุ๊กตา :-o

โพสต์โดย ม้าลายตัวเมีย » พุธ ก.พ. 18, 2009 7:06 pm

รูปภาพ
คนขายใจดี ให้ฟรี :sad:
รูปภาพ
แถม ก ก น ด้วย :smile:
รูปภาพ
อันนี้แถมถัง :-D
รูปภาพ
แถมจานอีก สมัยนี่ไหงไม่แถมอะไรเลย :(
รูปภาพ
ดับร้อน
รูปภาพ
กระติก

โพสต์โดย o_แอน » พุธ ก.พ. 18, 2009 11:43 pm

:smile: :smile:
รักจะเก็บอย่ากลัวรกรูปภาพรูปภาพ
ติดต่อผม....08-1734-2955 .... 08-4172-2955
o_แอน

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Retro Society (บอร์ดเก่า)