BABY BOOM SHOP ย้ายไปร้านใหม่แล้วจร้า

กระทู้ข้อมูลต่างๆจากเวบบอร์ดเก่า สามารถตอบกระทู้ได้นะครับ

โพสต์โดย ม้าลายตัวเมีย » พุธ ก.พ. 18, 2009 8:23 pm

ตุ๊กตาสีฟ้าก็น่ารักน่าชังนะคะ อยากเห็นใกล้ๆจัง :grin:

รูปภาพ
เอามาให้ดูคะ เผื่อคิดถึงคะ :)
ม้าลายตัวเมีย..

.......เหมือนเคยเกิดมาแล้วชาติหนึ่ง......
ภาพประจำตัวสมาชิก
ม้าลายตัวเมีย

ยินดีต้อนรับครับพี่

โพสต์โดย o_BABY BOOMER » พุธ ส.ค. 19, 2009 8:02 pm

ขอบคุณพี่ยุทธและพี่แอนที่แวะมาเยี่ยมนะครับ 8)

ป้ายโค้กใหญ่ๆยาวๆติดเสร็จแล้วถ่ายรูปให้ชมบ้างนะครับ 8-)
o_BABY BOOMER

โพสต์โดย ("\(*-*)/") » ศุกร์ ส.ค. 21, 2009 8:04 am

เสียดายตอนที่ผมไปเยี่ยมสมัยเมื่อ 7-8 ปีที่แล้ว และไม่ได้ถ่ายรูปกันไว้เนอะ
มันเป็นนิยามของเขาวงกตจริงๆ
เดินตรงๆ อย่างเดียว ห้าม หันซ้าย หันขวา ห้าม กางมือ กางแขน ฮ่า ฮ่า ฮ่า!!!
<B>"ถ้าแผ่นดินแรกที่ตั้งไข่ย่ำ เป็นผืนเดียวกับแผ่นดินสุดท้ายที่ดินกลบหน้า...จงกตัญญูต่อแผ่นดินเกิด"</B>
รูปภาพ
("\(*-*)/")

ที่อยู่: พิพิธภัณฑ์เครื่องเล่นกระบอกเสียงและหีบเสียงไทย (www.talkingmachine.org)

โพสต์โดย o_noneonly » ศุกร์ ส.ค. 21, 2009 1:43 pm

พี่แจ็ค น้องขอโทษที่ยังไม่ได้เอารูปป้ายที่พี่ขอ มาให้ดูซักทีนะคะ เดี๋ยวอาทิตย์นี้ก่อนเข้าไปที่สวนสัญญา ว่าจะถ่าย นะนะ :-o

อย่าโกรษนู๋เลย นู๋ไม่ได้ตั้งใจ แต่บังเอิญ เป็นปลาทอง ปลาตากลม อ่านว่าปลา ตาก ลม หรือ ปลา ตา กลม ดีหง่ะ ล้า ลา อิอิ หุหุ
พิพิธภัณฑ์วัยเยาว์ @นฤมลฮ่อยจ๊อ ตลาดคลองสวนร้อยปี
รูปภาพ
o_noneonly

วันที่9 เดือน 9 ปี2009

โพสต์โดย o_BABY BOOMER » อังคาร ก.ย. 08, 2009 10:58 pm

("\(*-*)/") เขียน:เสียดายตอนที่ผมไปเยี่ยมสมัยเมื่อ 7-8 ปีที่แล้ว และไม่ได้ถ่ายรูปกันไว้เนอะ
มันเป็นนิยามของเขาวงกตจริงๆ
เดินตรงๆ อย่างเดียว ห้าม หันซ้าย หันขวา ห้าม กางมือ กางแขน ฮ่า ฮ่า ฮ่า!!!

:grin: ตอนนี้กลายเป็นร้านกาแฟแนวๆโมเดริ์นไปแล้วครับ พรุ่งนี้เปิดวันแรก เรียนเชิญอาจารย์

พี่นุช และเพื่อนๆทุกท่านครับ 8)
o_BABY BOOMER

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Retro Society (บอร์ดเก่า)