ย้อนยุค หนังเก่าที่ประทับใจ ดูทีไรก็นั่งยิ้ม!!!

กระทู้ข้อมูลต่างๆจากเวบบอร์ดเก่า สามารถตอบกระทู้ได้นะครับ

โพสต์โดย ก๊อง » พุธ ม.ค. 21, 2009 10:33 am

ตอนนั้นไฟยังแรงครับ แต่ถึงตอนนี้ก็ยังแรงอยู่นะครับ

ท่านโชกุน ไม่ชอบหรือครับ ผมสนับสนุนสินค้าของญี่ปุ่นนะครับ เนี่ย

ไม่ทราบ ท่านโชกุน เป็นเจ้าเมืองอะไร บนดาว M78 ขอรับ

:-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D
ภาพประจำตัวสมาชิก
ก๊อง

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Retro Society (บอร์ดเก่า)