บุหรี่เก่า และของสะสมเกี่ยวกับบุหรี่

กระทู้ข้อมูลต่างๆจากเวบบอร์ดเก่า สามารถตอบกระทู้ได้นะครับ

Re: บุหรี่เก่า และของสะสมเกี่ยวกับบุหรี่

โพสต์โดย maya » พฤหัสฯ. มี.ค. 03, 2011 2:30 pm

สวัสดีครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ และน้องในเว็บ cokethai พอดีผมเพิ่งจะสมัครเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่และผมเพิ่งจะหัดสะสมซองบุหรี่ (ตั้งใจจะทำเป็นพิพิธภัณฑ์ส่วนตัว) เพราะชอบเป็นการส่วนตัวอ่ะครับ แต่พอจะมีใครที่สามารถแนะนำได้บ้างว่าจะเริ่มสะสมยังไงบ้าง หรือมีใครที่สะสมอยู่แล้วบ้างอยากจะขอคำแนะนำ และจะสามารถหาได้จากที่ไหนบ้างอ่ะครับ #&
maya
ภาพประจำตัวสมาชิก
maya

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Retro Society (บอร์ดเก่า)