[แสดงความคิดเห็น]ไปเกาหลีกับดีเจSEEDรอบนี้อยากพักที่ไหน???

ห้องสำรวจความคิดเห็น จัดทำโพลกันได้ที่นี่

[แสดงความคิดเห็น]ไปเกาหลีกับดีเจSEEDรอบนี้อยากพักที่ไหน???

โพสต์โดย nookkie_yunjae » พฤหัสฯ. ก.ค. 23, 2009 12:14 am

เราว่าไปพักที่ Imperial Palace ดีกว่านะค่ะ

เพราะเพื่อนเราไปมารอบที่แล้วตอนแฟนต้าเพื่อนบอกดีมากๆ

บริการก็ดี ประทับใจสุดๆเลยค่ะ

และพวกพี่ๆไกด์นำเที่ยวของ บ.SHINE ก็เทคแคร์ดีค่ะ

เลยอยากไปแบบที่เพื่อนบอกบ้าง

ลองรับพิจารณาดูนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
nookkie_yunjae

ย้อนกลับไปยัง POLL