Meeting 1/2009 เป็นอย่างไรบ้าง?

ห้องสำรวจความคิดเห็น จัดทำโพลกันได้ที่นี่

Meeting 1/2009 เป็นอย่างไรบ้าง?

ดีเยี่ยม
15
34%
ดี
25
57%
พอใช้
2
5%
ต้องปรับปรุง (ได้โปรดขอข้อเสนอแนะ)
2
5%

โหวตทั้งหมด : 44

โพสต์โดย o_lekpn » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 11:34 pm

แล้วอย่ามัวแต่ถ่ายน้องๆอย่างเดียวล่ะ :grin: :grin:
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_lekpn

โพสต์โดย o_arale » เสาร์ มี.ค. 07, 2009 12:37 am

lekpn เขียน:ผมว่าน่าจะมีการบังคับถ่ายรูปสมาชิกทุกคนตั้งแต่ทางเข้างานเลยครับ แล้วเอาขึ้นจอจะได้รู้จักกันได้มากขึ้น :grin:

แล้วหาคนมาช่วยผมที่โต๊ะเก็บเงินด้วยนะ :sad: :sad:

:-) เห็นด้วยกับพี่เล็กเป็นอย่างยิ่ง..ขอรับ.... 8-)
เอก เชียงใหม่..081-4725350.. You'll Never Walk Alone..
o_arale

ที่อยู่: 226/30 หมู่1 หมู่บ้านสิรารมย์ ต.หนองจ๊อม อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

โพสต์โดย o_santkwan » เสาร์ มี.ค. 07, 2009 4:00 pm

บรรยากาศงานสนุกเป็นกันเองดีครับ อาหารกินได้ไม่เน้น ( ขาดน้ำ........)
เกมอยากให้เพื่อนมีส่วนร่วมสนุกกันมากกว่านี้ เห็นบางคนไม่ค่อยอยากลุกเดินกัน :(
o_santkwan

โพสต์โดย o_ThaiJack » เสาร์ มี.ค. 07, 2009 7:39 pm

santkwan เขียน:บรรยากาศงานสนุกเป็นกันเองดีครับ อาหารกินได้ไม่เน้น ( ขาดน้ำ........)
เกมอยากให้เพื่อนมีส่วนร่วมสนุกกันมากกว่านี้ เห็นบางคนไม่ค่อยอยากลุกเดินกัน :(

ลืมเสนอให้จัดช่วงปลายเดือน จะได้กินข้าวเหนียวมะม่วง :o
หมามุ้ย หรือ หมามุ่ย

ถ้าเราไม่ไปโดนมัน เราก็จะไม่คัน ปล่อยให้มัน เป็น หมามุ่ย อย่างนั้นต่อไป
o_ThaiJack

โพสต์โดย o_beercokecodyl » เสาร์ มี.ค. 07, 2009 9:56 pm

ผมว่างานครั้งนี้เยี่ยมมากถึงจะเป็งครั้งเเรกของผม
    มีเกมให้เล่นลุ้นรางวัลมากมายสนุกมากคับ
และได้รู้จักกับพี่ๆโค้กไทยอีกหลายคนเลยคับ
    ครั้งหน้าจะไปอีกคับ
      :smile: :smile: :-o :-o
        o_beercokecodyl

โพสต์โดย glassdream » ศุกร์ มี.ค. 13, 2009 11:03 am

การเริ่มงานช้าไปทำให้เวลาในการทำกิจกรรมต่างๆล่าช้าไปด้วย
        สำหรับเกมส์แนะนำตัว มันนาน....เกินไปจริงๆค่ะ ส่งผลให้ขาดความตื่นเต้น :)
        คนไปร่วมงานไม่ได้ร่วมลุ้นในการเล่นเกมส์ทุกคน
        นอกนั้นก้อ ok ค่ะอาหาร อากาศ มิตรภาพ ดีหมดค่ะ :smile:
        ขายซิมการ์ดมือถือ ราคา 49-100 บาท
        และบริการเติมเงินผ่านมือถือทุกระบบ
        สนใจติดต่อได้จ้า!!!!!
        glassdream

โพสต์โดย o_kanomTaan » ศุกร์ มี.ค. 13, 2009 11:34 am

lekpn เขียน:ผมว่าน่าจะมีการบังคับถ่ายรูปสมาชิกทุกคนตั้งแต่ทางเข้างานเลยครับ แล้วเอาขึ้นจอจะได้รู้จักกันได้มากขึ้น :grin:

แล้วหาคนมาช่วยผมที่โต๊ะเก็บเงินด้วยนะ :sad: :sad:

:-D :-D :-D :-D :-D :-D

เห็นนด้วยอย่างยิ่งด้วยคนค่ะ เดี๋ยวงานครั้งหน้าตาลจะสะพายกล้อง ไปช่วยถ่ายด้วยคน

จะได้มีภาพให้ดูหลากหลายกว่านี้ ครั้งนี้ รูปน้องพริตตี้ เยอะกว่าบรรดาสมาชิกโค้ก ซะอีก :-D
        >> kanom-taan@hotmail.com
        >> The Ambassador Hotel Sukhumvit 11, Bkk
        >> ตะลอนทัวร์....ตระเวนไปทุกที่...ที่มี Cokeeeeeeeeeeee & MC
        o_kanomTaan

โพสต์โดย o_apmon2511 » ศุกร์ มี.ค. 13, 2009 12:25 pm

ไม่มีคำบรรยาย....รู้แต่ว่ามีความสุขมากครับ
        รูปภาพ
        รูปภาพ

การให้ผู้อื่น คือ การเปิดโอกาสให้ผู้อื่นได้ให้ตนเอง
        รักโค้กรักโลก...ลดโลกร้อน
        o_apmon2511

โพสต์โดย o_ninjatao » ศุกร์ มี.ค. 13, 2009 1:49 pm

ติ ไม่ค่อยจามี ชมกันก็แยะ ขอเสนอแนะละกันนะครับ
        อยากให้มีการถ่ายทอดสดทางอินเตอร์เน็ตให้พี่น้องที่ไม่ได้เข้ามามิตติ้งได้ดูด้วยครับ
        อยากเห็นครับบ...(อยากให้เขาอิจฉาครั้งหน้าจะได้อยากมากันนะครับบบบ):-) 8-) 8-) 8-)
        o_ninjatao

โพสต์โดย superpunch » ศุกร์ มี.ค. 13, 2009 2:11 pm

ninjatao เขียน:ติ ไม่ค่อยจามี ชมกันก็แยะ ขอเสนอแนะละกันนะครับ
        อยากให้มีการถ่ายทอดสดทางอินเตอร์เน็ตให้พี่น้องที่ไม่ได้เข้ามามิตติ้งได้ดูด้วยครับ
        อยากเห็นครับบ...(อยากให้เขาอิจฉาครั้งหน้าจะได้อยากมากันนะครับบบบ):-) 8-) 8-) 8-)

ไม่ต้องห่วงครับพี่ งานหน้าผมจะประสานงานให้มีการ "โฟนอิน" ของผู้ที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย
        ส่วนการถ่ายทอดสด อาจจะผ่านทาง "กบคะนองนา" แคมฟร๊อกห้องเด็กมหาลัย โดยให้คุณแซม
        เป็นดีเจ :) :) :) พร้อมกับถ่ายคลิปเก็บไว้ด้วย
        :grin: :grin: เวิร์คไหมครับ :grin: :grin:
        รูปภาพ
        superpunch

โพสต์โดย o_cokedear » ศุกร์ มี.ค. 13, 2009 3:46 pm

:smile: :smile: :smile: :smile: :smile:
        o_cokedear

โพสต์โดย o_ninjatao » ศุกร์ มี.ค. 13, 2009 7:10 pm

superpunch เขียน:ไม่ต้องห่วงครับพี่ งานหน้าผมจะประสานงานให้มีการ "โฟนอิน" ของผู้ที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย
        ส่วนการถ่ายทอดสด อาจจะผ่านทาง "กบคะนองนา" แคมฟร๊อกห้องเด็กมหาลัย โดยให้คุณแซม
        เป็นดีเจ :) :) :) พร้อมกับถ่ายคลิปเก็บไว้ด้วย
        :grin: :grin: เวิร์คไหมครับ :grin: :grin:

สุโค่ยยยยยยยยยยย :) :) :) :lol: :lol: :lol: :smile: :smile: :smile:
        o_ninjatao

โพสต์โดย o_Keanoe » ศุกร์ มี.ค. 13, 2009 10:00 pm

superpunch เขียน:ไม่ต้องห่วงครับพี่ งานหน้าผมจะประสานงานให้มีการ "โฟนอิน" ของผู้ที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย

ใช้เทคโนโลยีในทางสร้างสรรค์มันดีอย่างนี้นี่เองงงง ๆ ๆ ๆ

เยี่ยมเลย :smile: :smile:
        ข้อมูลส่วนตัวอยู่หน้า 7 นะจ้ะ

วันหนึ่งผมถามชายแก่ว่า จะไปโค้กเวิลด์ได้อย่างไร

ชายแก่ผู้นั้นตอบผมว่า จะต้องสะสมและสะสมให้มากขึ้น

( เห้อ ... ตูเป็นเบาหวานตายก่อนแหงม )
        o_Keanoe

โพสต์โดย o_Livercoke » ศุกร์ มี.ค. 13, 2009 10:36 pm

ผมบอกได้เลยว่า จะให้ " ดีเยี่ยม " ก็ได้ แต่ผมขอให้ " ดี " อย่างเดียวสั้นๆ พอครับ :-)
        เพราะให้ดี คราวหน้าก็จะดีขึ้นไปอีก ... เพราะทุกสิ่งทุกอย่างต้องมีการพัฒนาขึ้นไปเรื่อยๆ :smile:
        o_Livercoke

โพสต์โดย o_fat_man » ศุกร์ มี.ค. 13, 2009 11:43 pm

ป๋มว่าการจัดงานโดยรวมดีมากคราบ แต่ติดเรื่องบริการกับอาหารทางโรงแรมซึ่งก็นอกเหนือการควบคุมของทีมงานเรา
        แต่นี่ก็เป็นปัจจัยหนึ่งที่ทำให้ป๋มให้คะแนนได้แค่ "ดี"คราบ :smile: :smile: :smile:
        o_fat_man

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง POLL