Meeting 1/2009 เป็นอย่างไรบ้าง?

ห้องสำรวจความคิดเห็น จัดทำโพลกันได้ที่นี่

Meeting 1/2009 เป็นอย่างไรบ้าง?

ดีเยี่ยม
15
34%
ดี
25
57%
พอใช้
2
5%
ต้องปรับปรุง (ได้โปรดขอข้อเสนอแนะ)
2
5%

โหวตทั้งหมด : 44

โพสต์โดย YALA_COCA COLA » พฤหัสฯ. มี.ค. 05, 2009 9:28 pm

ส่วนตัวผม อยากให้มีแบบ tradefair กันบ้าง เอาของมาแลกเปลี่ยนกัน บริจาคบ้าง แลกบ้าง จะได้ไม่กลับบ้านกันมือเปล่า แต่ความเป็นจริงอาจจะทำยากไปหน่อย เพราะต้องใช้โต๊ะและเนื้อที่พอสมควร

งานต่อไป บิงโกต้องมี แจกรางวัลยิบย่อยเยอะๆ จะได้ไม่ต้องล้างกระดานไว
อาหาร อย่างไรก้อได้ ขอให้บริการอย่างต่อเนื่อง
ทุกคนพาใจมาสนุกก้อโอเคแล้วครับ :smile:
ทุกๆอย่าง ไม่มีคำว่าสายเกินไป....
ภาพประจำตัวสมาชิก
YALA_COCA COLA

โพสต์โดย o_Keanoe » พฤหัสฯ. มี.ค. 05, 2009 10:23 pm

สำหรับผมส่วนตัว ผมว่าสนุกดีแล้วคับ

คืออยากจะออกตัวให้พี่ ๆ Staff นิดนึง พี่ ๆ ทุกคนเหนื่อยกัน

อยากให้ทุก ๆ คนแนะนำตัวกับพี่ ๆ น้อง ๆ หน้าใหม่ให้ได้รู้จักกันด้วย

ส่วนเรื่องโคโยตี้ เหอะ ๆ ผมก็อยากดูนะ แต่เกรงว่า พี่ ๆ น้อง ๆ เราไม่ได้มีแต่ผู้ชาย

มีผู้หญิงและเด็กด้วย ขอฝากไว้นิดนึงละกัน

ถ้าอยากดูเชิญเลยค้าบบบ หัวหินยินดีต้อนรับ ดีกว่าโคโยตี้อีก ฮ่ะ ๆ

ส่วนงานทุกอย่างเจ๋งแล้วคับ นับถือน้ำใจพี่ ๆ Staff ทุกคนที่สละเวลา แรงกายแรงใจ

งานสนุกมากคับ ฝากไปถึงพี่ ๆ พิธีกรทั้งสองท่าน สุดยอดมากคับ

ประทับใจทั้งสองท่านสุด ๆ งานหน้าหวังว่าจะได้ชมสองท่านอีกและขออีกหลาย ๆ รอบน้า

:smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:
ข้อมูลส่วนตัวอยู่หน้า 7 นะจ้ะ

วันหนึ่งผมถามชายแก่ว่า จะไปโค้กเวิลด์ได้อย่างไร

ชายแก่ผู้นั้นตอบผมว่า จะต้องสะสมและสะสมให้มากขึ้น

( เห้อ ... ตูเป็นเบาหวานตายก่อนแหงม )
o_Keanoe

โพสต์โดย ก๊อง » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 8:29 am

ต่อ กลัวดูโคโยตี้ ได้ไม่เต็มที่ ใช่อ่ะเปล่าหล่ะ

เพราะ พาผู้คุมมาด้วย อิอิอิ :grin:
ก๊อง

โพสต์โดย o_LIFT » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 9:30 am

สำหรับข้อเสนอแนะ ติ ชม ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของบรรดาพี่ๆๆๆ ไปแล้วกัน

สำหรับตัวหนูเอง แค่เดินเข้าไปในงานได้ทักทายคนอื่น มีคนอื่นมาทักทาย

พูดคุย เสียงหัวเราะ รอยยิ้ม เท่านี้ก็คุ้มแล้ว อิอิ
รูปภาพรูปภาพรูปภาพ
o_LIFT

โพสต์โดย o_kanomTaan » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 9:43 am

LIFT เขียน:สำหรับข้อเสนอแนะ ติ ชม ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของบรรดาพี่ๆๆๆ ไปแล้วกัน

สำหรับตัวหนูเอง แค่เดินเข้าไปในงานได้ทักทายคนอื่น มีคนอื่นมาทักทาย

พูดคุย เสียงหัวเราะ รอยยิ้ม เท่านี้ก็คุ้มแล้ว อิอิ

น้องลิฟท์ อัธยาศัยดีมากค่ะ :smile:
>> kanom-taan@hotmail.com
>> The Ambassador Hotel Sukhumvit 11, Bkk
>> ตะลอนทัวร์....ตระเวนไปทุกที่...ที่มี Cokeeeeeeeeeeee & MC
o_kanomTaan

โพสต์โดย o_aoh » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 12:36 pm

kanomTaan เขียน:น้องลิฟท์ อัธยาศัยดีมากค่ะ :smile:

ชื่นใจจังหว่ะ ลิฟท์เอ้ย งานหน้าเหมือนเดิมนะ :smile:
msn: cokerakkhun@hotmail.com
e-mail : surasak@smtl.sharp-world.com
ข้อมูลส่วนตัวหน้า 1 ครับ
รูปภาพ
o_aoh

ที่อยู่: Maneerat Pharmacy, Thamakar, Kanchanaburee, Thailand

โพสต์โดย konnngam » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 5:39 pm

So...Happiness...Jhaaaa... 8-) 8-)
ฮักโค้กเจ้า ^_^

หน้อยก่อโค้ก นักก่อโค้ก คนตุ๊กหยั่งเฮา ได้มอกอี้ก่อปอละ
Suvanabhumi International Airport
089-553-7714
konnngam

โพสต์โดย superpunch » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 5:43 pm

konnngam เขียน:So...Happiness...Jhaaaa... 8-) 8-)

:wink: งานนี้มีฝรั่งไป 2 คนเองไม่ใช่เหรอ(แถมเป็นผู้ชายทั้ง 2 คนด้วยนิ) :wink:
:) :) :) :) :) :) :)
รูปภาพ
superpunch

โพสต์โดย o_lekpn » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 8:32 pm

ผมว่าน่าจะมีการบังคับถ่ายรูปสมาชิกทุกคนตั้งแต่ทางเข้างานเลยครับ แล้วเอาขึ้นจอจะได้รู้จักกันได้มากขึ้น :grin:

แล้วหาคนมาช่วยผมที่โต๊ะเก็บเงินด้วยนะ :sad: :sad:
รูปภาพ
o_lekpn

โพสต์โดย o_Keanoe » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 8:42 pm

lekpn เขียน:ผมว่าน่าจะมีการบังคับถ่ายรูปสมาชิกทุกคนตั้งแต่ทางเข้างานเลยครับ แล้วเอาขึ้นจอจะได้รู้จักกันได้มากขึ้น :grin:

แล้วหาคนมาช่วยผมที่โต๊ะเก็บเงินด้วยนะ :sad: :sad:

อืมใช่เลยคับพี่น้องได้มีรูปครบทุกคนเนอะ เยี่ยม ๆ :smile:
ข้อมูลส่วนตัวอยู่หน้า 7 นะจ้ะ

วันหนึ่งผมถามชายแก่ว่า จะไปโค้กเวิลด์ได้อย่างไร

ชายแก่ผู้นั้นตอบผมว่า จะต้องสะสมและสะสมให้มากขึ้น

( เห้อ ... ตูเป็นเบาหวานตายก่อนแหงม )
o_Keanoe

โพสต์โดย o_Chino_Chinito » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 9:00 pm

โดยรวมๆก็ คิดว่าจัดได้ดีครับ เพียงแต่ว่าช่วงแรก ที่จับรายชื่อออกทีละคนนั้นค่อนข้างใช้เวลามากไปหน่อย ทำให้งานดูอืดๆ ถ้าเปลี่ยนเกมส์ที่กระชับเวลามากกว่านี้ ก็จะทำให้งานสนุกยิ่งขึ้นครับ

:D 8)
สะสมแก้ว ขวดแก้ว กระป๋อง โค้กไทย ต่างประเทศเก็บแต่ขวดอลูมิเนียม

รูปภาพ
o_Chino_Chinito

โพสต์โดย keeki » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 9:02 pm

งานโดยรวมดีเหมือนทุกๆครั้งที่ผ่านมา แต่คนเยอะขี้น สต๊าฟเหนื่อยทุกๆครั้ง และทุกๆคน เลยอยากแสดงความขอบคุณสต๊าฟทุกคนมากกว่า :smile:

มิตติ้งผมว่าของรางวัล ถือว่าเป็นผลพลอยได้มากกว่า เพราะจุดประสงค์จริงๆ ต้องการให้เรามาพบปะสังสรรค์กันมากกว่า :-)
keeki

โพสต์โดย o_ThaiJack » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 9:05 pm

ยังจำครั้งที่ บ้านสวนน้ำได้ คุณกี สละสิทธิ์ กระป๋อง บอลโลกพร้อมกล่อง :smile:

สิ่งไหนที่เราไม่อยากได้ ก็ไม่เอา ให้คนอื่นดีกว่า :lol:
หมามุ้ย หรือ หมามุ่ย

ถ้าเราไม่ไปโดนมัน เราก็จะไม่คัน ปล่อยให้มัน เป็น หมามุ่ย อย่างนั้นต่อไป
o_ThaiJack

โพสต์โดย o_น้ำมะเน็ด » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 9:56 pm

ThaiJack เขียน:ยังจำครั้งที่ บ้านสวนน้ำได้ คุณกี สระสิทธิ์ กระป๋อง บอลโลกพร้อมกล่อง :smile:

สิ่งไหนที่เราไม่อยากได้ ก็ไม่เอา ให้คนอื่นดีกว่า :lol:

จำได้ หลายคนยกนิ้วให้ :smile:
คนที่ปราศจากความรักในการสะสมย่อมมีเพียงชีวิตเดียว
ต่างจากคนที่รักการสะสมซึ่งมีสองชีวิต เพราะเขาใช้ชีวิตพร้อมกันไปใน"โลกสองโลก"

ที่มา:หนังสือเครื่องเสียงโบราณตำนานแห่งศาสตร์และศิลป์
o_น้ำมะเน็ด

โพสต์โดย o_copy » ศุกร์ มี.ค. 06, 2009 11:31 pm

lekpn เขียน:ผมว่าน่าจะมีการบังคับถ่ายรูปสมาชิกทุกคนตั้งแต่ทางเข้างานเลยครับ แล้วเอาขึ้นจอจะได้รู้จักกันได้มากขึ้น :grin:

:eek: เอางั้นเลยเหรอพี่เล็ก ให้ยืนคู่กับพริตตี้ทุกคนเลยน่ะ :-D คิดจะทำตั้งแต่คราวก่อนแล้ว แต่เนื่องจากเพื่อนๆสมาชิกอายกันบ้าง เรียกให้มา ก็อายๆไม่มาบ้าง

คราวหน้าก๊อปปี้จะยืนข้างๆพริตตี้รอถ่ายรูปเพื่อนๆสมาชิกทุกคนเลยเอา :grin:
เนื้อคู่ ฉันยังไม่เกิด งั้นตอนนี้ขอจี๊ดก่อนน่ะ
o_copy

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง POLL