อยากให้โค้กออกกลิ่นอื่นๆเพิ่มมั้ย^ ^"

ห้องสำรวจความคิดเห็น จัดทำโพลกันได้ที่นี่

อยากให้โค้กออกกลิ่นอื่นๆเพิ่มมั้ย^ ^"

ไม่อยาก เพราะกลิ่นเดิมๆก็ดีอยู่แล้วนิ
5
19%
อยากมากมาย เพราะมีแต่กลิ่นเดิมๆไม่มีกลิ่นใหม่ให้ลองเลยอะ
22
81%

โหวตทั้งหมด : 27

โพสต์โดย bankcoke » เสาร์ พ.ค. 02, 2009 9:38 pm

ไปบ้านคุณลุงผม เห็นมีกลิ่นเชอรี่ ด้วย ............. :eek:

อยากจะขอลุงลองชิมดู .... กลัวไม่มีชีวิตรอด :-D :-D :-D

เลยคงต้องวิงวอนให้ ไทยน้ำทิพย์ ทำออกมาใหม่ครับ ...... เด็ก อยากลองของครับ :eek:
ภาพประจำตัวสมาชิก
bankcoke

โพสต์โดย o_showgoon » จันทร์ พ.ค. 18, 2009 4:41 pm

กลิ่นกาแฟน่าจะดีนะคับ...... :grin: ตื่อนเช้ามาจะได้ดื่มได้เลยอะ...... :cool:
o_showgoon

โพสต์โดย o_ninjatao » จันทร์ พ.ค. 18, 2009 4:45 pm

bankcoke เขียน:ไปบ้านคุณลุงผม เห็นมีกลิ่นเชอรี่ ด้วย ............. :eek:

อยากจะขอลุงลองชิมดู .... กลัวไม่มีชีวิตรอด :-D :-D :-D

เลยคงต้องวิงวอนให้ ไทยน้ำทิพย์ ทำออกมาใหม่ครับ ...... เด็ก อยากลองของครับ :eek:

ลองทำชิมเองได้นะครับ หากระทู้ล่างๆ หน่อย มีวิธีทำพร้อมได้ยลโฉมนายแบบของเราด้วยคร้าบบบบบ :lol: :lol: :lol:

เจอล่ะ
http://www.cokethai.com/board/viewtopic.php?t=46
:D :D :D :D :D

อยากให้ออกโค้กรสทับทิมเหมือนกันคร้าบบบ :o :o
อย่านอนตื่นสาย อย่าอายทำกิน
อย่าหมิ่นเงินน้อย อย่าคอยวาสนา

รูปภาพ
o_ninjatao

โพสต์โดย o_showgoon » พุธ พ.ค. 20, 2009 4:02 pm

ninjatao เขียน:
bankcoke เขียน:ไปบ้านคุณลุงผม เห็นมีกลิ่นเชอรี่ ด้วย ............. :eek:

ลองทำชิมเองได้นะครับ หากระทู้ล่างๆ หน่อย มีวิธีทำพร้อมได้ยลโฉมนายแบบของเราด้วยคร้าบบบบบ :lol: :lol: :lol:

เจอล่ะ
http://www.cokethai.com/board/viewtopic.php?t=46
:D :D :D :D :D

อยากให้ออกโค้กรสทับทิมเหมือนกันคร้าบบบ :o :o

แล้วจะท้องเสียมั้ยอะ...... :-?
o_showgoon

โพสต์โดย o_copy » พุธ พ.ค. 20, 2009 4:09 pm

ตอนนี้ผมได้แต่กลิ่นโค้กสาวๆ ครับ :-D

ได้แต่ดม กับกลื่นน้ำลาย :(
เนื้อคู่ ฉันยังไม่เกิด งั้นตอนนี้ขอจี๊ดก่อนน่ะ
o_copy

โพสต์โดย o_showgoon » พุธ พ.ค. 20, 2009 4:15 pm

copy เขียน:ตอนนี้ผมได้แต่กลิ่นโค้กสาวๆ ครับ :-D

ได้แต่ดม กับกลื่นน้ำลาย :(

ที่ใหนอะ...ที่ว่ามีกลิ่นโค้กสางๆ....ขอไปสูดกลิ่นด้วยได้ปะ........ :grin:
o_showgoon

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง POLL