Meeting on Auguest 3rd, 2008

ห้องสำรวจความคิดเห็น จัดทำโพลกันได้ที่นี่

โดยรวมแล้ว งาน Meeting วันที่ 3 สิงหา 51 เป็นอย่างไรบ้าง?

ดีเยี่ยม
15
35%
ดี
28
65%
พอใช้
0
ไม่โหวต
ต้องปรับปรุง
0
ไม่โหวต

โหวตทั้งหมด : 43

Meeting on Auguest 3rd, 2008

โพสต์โดย o_aoh » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 10:04 pm

สำรวจความพึงพอใจ ความรู้สึกจาก งาน Meeting เมื่อวันที่ 3 สิงหาคม 2551 กันหน่อยครับ

พร้อมกันนี้ทางทีมงานขอข้อเสนอแนะ เพื่อจะนำไปปรับปรุง Meeting ครั้งต่อไป เพื่อให้สมบูรณ์ยิ่งๆขึ้นไปครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
:D
ทีมงาน โค้กไทย

(รู้นะ ว่าใครไปบ้าง มีส่วนกันหน่อยนะครับ)
msn: cokerakkhun@hotmail.com
e-mail : surasak@smtl.sharp-world.com
ข้อมูลส่วนตัวหน้า 1 ครับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_aoh

ที่อยู่: Maneerat Pharmacy, Thamakar, Kanchanaburee, Thailand

โพสต์โดย o_โค้ก โคราช » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 10:26 pm

:smile: ดีมากๆครับ บรรยายกาศสนุกสนานเป็นกันเอง ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านที่จัดงานออกมาได้เยี่ยมครับ และพี่น้องชาวโค้กไทยทุกท่านที่ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี :smile:
cokekorat@hotmail.com เมืองหญิงกล้า ผ้าไหมดี หมี่โคราช ปราสาทหิน ดินด่านเกวียน cokekorat@yahoo.co.th
รูปภาพ
o_โค้ก โคราช

โพสต์โดย o_MAD » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 10:27 pm

งานเยี่ยมเหมือยเคย อบอุ่นเป็นกันเอง มีรอยยิ้มและเสียงหัวเราะเกลื่อนงานเลย :)
ขอบคุณทีมงานที่ :D ช่วยหาเกมส์ต่างๆ มาให้สมาชิกร่วมสนุกกันนครับ
โดยรวมดีเยี่ยม :smile:
ท่านที่สนใจ กรุณาติดต่อ หรือ pm แจ้งด้วยนะครับ
ถ้าจองแล้วเงียบหาย อย่าจองดีกว่าครับ ให้สิทธิ์ท่านอื่นดีกว่า
ขอบคุณครับ

ธ.ไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 053-292947-9
อนุพงศ์ มูฮำหมัด
หรือติดต่อ 086-7117728 (หมัด)
o_MAD

โพสต์โดย o_lineup07 » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 10:28 pm

:smile: หาคำไดมาเปรีบยมิได้
o_lineup07

โพสต์โดย o_aoh » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 10:32 pm

แหมแต่ละคนปากหวานกันจริงๆ
ทางทีมงานอยากได้ข้อเสนอแนะบ้างอะครับ :-) :)
e-mail : surasak@smtl.sharp-world.com
รูปภาพ
o_aoh

ที่อยู่: Maneerat Pharmacy, Thamakar, Kanchanaburee, Thailand

โพสต์โดย o__Sam » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 10:36 pm

จริงๆอยากให้ดีมากๆ แต่ยังมีสาเหตูบางข้อที่ทำให้ผม ขอให้แค่ดีนะครับ

เหตุผลที่ให้ดี

- ของที่ระลึกทำออกมาขายเยอะเกิน ถึงจะสวยและดี แถมราคาไม่แพง แต่ผมว่ามันเยอะเกินไปจริงๆ เห็นใจคนเข้ามาร่วมงาน ต้องเสียเงินพอสมควร ถ้าจะไล่ซื้อทุกสิ่งให้ครบ อยากให้สื่อสารกันดีๆก่อนทำครับ ทุกคนหวังดี และตั้งใจทำของดีๆออกมา แต่ส่วนตัวผมว่ามันเยอะเกินไปจริงๆ รวมค่าอาหารไปด้วยก็น้องๆพันแล้ว ยังไม่รวมชอปปิ้งร้านรวงในงาน อีกทั้งยังต้องเสียตังค์เล่นเกมส์อีก เห็นใจน้องๆที่ยังไม่ทำงานครับ

- อาหารครับ อันนี้ผมพลาดแบบเต็มตีน เผลอไป มีแต่อาหารรสชาดค่อนข้างจืด ขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว รวมไปเครื่องดื่มที่ต้องรอเด็กมาเสริฟ์ให้ ถ้ามันไม่มาก็ไม่มีน้ำดื่ม งานหน้าคงต้องจัดเป็นมุมให้บริการตัวเอง น่าจะดีกว่า

- ของจากสปอนเซอร์ได้น้อยกว่าที่คาดคิดอย่างมหาศาล ทั้งๆที่มีคนมางานร่วมร้อยชีวิต ถามว่าผมจะงกทำไม ถ้าผมมีของเยอะ แต่นี้ของมีกระจึ๋งเดียว งานหน้าคงต้องทบทวนกันดีๆ

เหตุผลที่ให้ดีมากๆ

- สถานที่ดี มีอุปกรณ์ครบ มีทุกอย่างที่ต้องการ ที่สำคัญใกล้บ้านผม

- การวางlayoutงานถือว่าดีมาก เพราะเราทำกันเองโดยไม่ได้จ้างorganizer

- ทีมงานดีมาก ช่วยกันคนละไม้ละมือ ตั้งแต่หน้างาน ยันข้างเวที เหมือนนัดกันมา แต่ไม่ได้นัดกัน ที่เราทำได้คงเป็นเพราะเราคอเดียวกัน

- เกมส์ในงาน ผมให้คะแนนความสนุก 10/10 ผมยืนอยู่ข้างบน บรรยากาศดี คนดูบิ้วอารมณ์ง่าย หน้าที่ผมให้ สนุกและ หาเงินเข้ากองกลาง ทุกคนสนุก ผมก็สนุกด้วย

- น้ำใจจากสมาชิกหลั่งไหลมาเยอะจนน้ำตาแทบล้นเอ่อ

- ที่เหลือในงาน ผมชอบหมด ชอบมากๆด้วย และอยากใครคนที่ไม่เคยมาได้มาด้วย
รูปภาพ
o__Sam

โพสต์โดย o_โค้ก โคราช » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 10:42 pm

:-) ที่ผมชอบคือ การเล่นเกมกันเป็นกลุ่มน่ะครับ ทำให้คนในโต๊ะพูดคุยและปรึกษากัน เพราะหลังจากเล่นเกมนี้เสร็จ คนในโต๊ะพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้อย่างออกรสชาดเลยครับ :D
cokekorat@hotmail.com เมืองหญิงกล้า ผ้าไหมดี หมี่โคราช ปราสาทหิน ดินด่านเกวียน cokekorat@yahoo.co.th
รูปภาพ
o_โค้ก โคราช

โพสต์โดย o_garfields » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 10:55 pm

อบอุ่นขึ้นเรื่อยๆเลยคับ ได้มิตรภาพดีๆจากพี่ๆหลายคน ขอบคุณcokethai เพราะเหมือนบ้านหลังที่สองเลยคับ
o_garfields

โพสต์โดย o_aoh » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 10:58 pm

คนข้างบนเนี่ย ผมประทับใจแกเป็นพิเศษ
"เบิร์นไขมัน กินไก่ ใข่ขาว" แถมพี่แกยังวิดพื้นให้ดูตอนงานเลิกอีกต่างหาก สุดยอดหว่ะ :smile:

แล้วพี่จะทำได้แบบน้องไหมเนี่ย :-?
รูปภาพ
o_aoh

โพสต์โดย o_garfields » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 11:09 pm

ทุกคนสามารถทำได้หมดคับพี่ ถ้ามีความมุ่งมั่นและตั้งใจ จากน้ำหนักที่เคยเฉียด 96 ตอนนี้เหลือ 65
o_garfields

โพสต์โดย o_mark » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 11:24 pm

แซมพูดไปหมดแล้วครับข้อดีข้อเสีย แต่โดยรวมแล้วดีครับ :smile:
o_mark

โพสต์โดย o_cokeyuth » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 11:28 pm

ผมให้แค่ ดี เพราะยังเห็นข้อผิดพลาดอยู่หลายจุด

ข้อดี ก่อนนะ
สถานที่ เพอร์เฟคท์เลยครับ
อยากได้อะไร แค่นึก ก็ได้ตามนั้น คุ้มเกินราคา
แถม งานเป็นกลุ่มเป็นก้อนดี กว้างขวาง เย็นสบาย

สต๊าฟแต่ละคน เป็นจุดแข็งที่สุดของงาน
แม้การวางแผน จะไม่ได้มีการประชุมล่วงหน้า ได้แต่โทร.เตี๊ยมกัน
แต่ทุกคนประสานงานกันได้ดี ช่วยกันคนละไม้ละมือ....แม้แต่คุณโอเล่ ยังมาช่วยหน้างานขอบคุณๆๆๆ

สมาชิกแต่ละคน เป็นคนง่ายๆ ติดดิน ก็เลยดูแลง่าย
ทำอะไรก็ให้ความร่วมมือ งานเลยออกมาสนุก
และต้องขอบคุณ ที่นำของติดมือมาบริจาคให้เวปนำมาเล่นเกมส์ และ หารายได้บำรุงเวป/การกุศล
นับถือน้ำใจทุกท่าน

:D :D

ข้อเสีย คือ ตัวผมเอง
งานนี้ ใหญ่กว่าทุกงานที่เคยจัดมา...แต่ผมวางแผนเหมือนทุกงาน
แผนเลยไม่เหมาะกับงานใหญ่ๆ ที่อะไรมันน่าจะต้องเป๊ะๆๆๆ
งานเลยออกมาหลวมๆ และบกพร่องตรงไม่ได้จัดคนคอยต้อนรับแขกจากไทยน้ำทิพย์เป็นพิเศษ
แต่ได้คุณไก่ อินทีเรีย และสต๊าฟ ผลัดเปลี่ยนกันคอยดูแล
และจัดการประมูล ยาวไปนิด ทำให้สมาชิกส่วนใหญ่เริ่มเบื่อ
แต่งานนี้คนเยอะ รางวัลได้มาน้อย เลยแจกได้ไม่เยอะครับ งานหน้าขอแก้ตัวใหม่

งานหน้า จะตั้งใจกว่านี้ครับ

:D :D

ดูภาพดิ....สมาชิกยังมาช่วยเตรียมงานเลย ขอบคุณๆๆๆๆ

รูปภาพ
o_cokeyuth

โพสต์โดย o_ต.ตู้ ดูด...ดื่ม » อังคาร ส.ค. 05, 2008 12:11 am

พูดได้คำเดียวว่า
เยี่ยมคับ
สำหรับมีตติ้งครั้งแรก
:smile:
ต.ตู้ ดูด...ดื่ม
รูปภาพ
รูปภาพ
o_ต.ตู้ ดูด...ดื่ม

โพสต์โดย hideakiz » อังคาร ส.ค. 05, 2008 12:42 am

ผมให้ดีครับพี่ๆ ผมเองก็มาบ่ายๆแล้วเลยอาจจะให้ความเห็นอะไรได้ไม่มาก

แต่จุดแข็งของ งานในมุมมองของผม ก็คงเปนความน่ารักของพี่ๆ สมาชิกทุกคนที่

มีความตั้งใจที่จะเข้าร่วมงานและก็ให้ความร่วมมือในงานอย่างมาก

รวมถึงความยิ้มแย้มแจ่มใส มีความเป็นกันเอง ที่ทำให้งานนี้น่าประทับใจเกินคาดสำหรับผมครับ :smile:

ขอบคุณพี่ๆ ที่จัดงานดีๆ แบบนี้ขึ้นมามากๆ ครับ ^^
( สินค้าถ้าได้รับแล้วเกิดการเสียหาย ยินดีคืนเงินและส่งให้ใหม่ทุกกรณี )

เลขที่บัญชี 481-210934-6 ธ.กสิกรไทย สืบพงศ์ ภักดีนอก

โทร 0867070881

รูปภาพ
hideakiz

โพสต์โดย o_LIFT » อังคาร ส.ค. 05, 2008 2:10 pm

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ การพูดคุย ทักทายจากทุกๆๆๆๆ ท่านจ้า 8)

งานนี้หนูว่าดีอ่ะ แต่ขอเทใจให้ straff ทุกๆๆๆท่าน เยี่ยมจริงๆๆๆ :smile: :smile:
รูปภาพรูปภาพรูปภาพ
o_LIFT

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง POLL