สำรวจความพึงพอใจ Meeting บ้านที่เปา 27 ม.ค. 51

ห้องสำรวจความคิดเห็น จัดทำโพลกันได้ที่นี่

งาน Meeting บ้านพี่เปาคุณรู้สึกอย่างไร?

ยอดเยี่ยม ไร้ที่ติ
8
27%
ดี
21
70%
พอใช้
0
ไม่โหวต
ต้องปรับปรุง (ขอข้อเสนอแนะ)
1
3%
ไร้ความหมาย คราวหน้าไม่มาอีกแล้ว
0
ไม่โหวต

โหวตทั้งหมด : 30

สำรวจความพึงพอใจ Meeting บ้านที่เปา 27 ม.ค. 51

โพสต์โดย o_aoh » จันทร์ ม.ค. 28, 2008 7:52 am

รบกวนท่านสมาชิกให้คะแนนความพึงพอใจ และเสนอความคิดเห็น เพื่อที่พวกเราจะเอาไปปรับปรุงให้มีข้อบกพร่องให้น้อยที่สุดครับ
ขอบพระคุณยิ่งครับ
เอ๊าะ
msn: cokerakkhun@hotmail.com
e-mail : surasak@smtl.sharp-world.com
ข้อมูลส่วนตัวหน้า 1 ครับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_aoh

ที่อยู่: Maneerat Pharmacy, Thamakar, Kanchanaburee, Thailand

โพสต์โดย WayMAA » จันทร์ ม.ค. 28, 2008 8:12 am

คนแรกเลย อิอิ คงไม่มีอะไรในโลกที่เรียกว่าไม่มีที่ติเลย เพราะ คนเราต่างจิตต่างใจ เวย์ขอติเรื่อง ...... ลักษณะ การแบ่งกลุ่มที่นั้งจิงๆอยากให้นั้งให้เห็นหน้ากัน เพื่อจะได้ทักทายและพูดคุยไรแลกเปลี่ยยนกันง่ายขึ้น ตอนนี้ เราเริ่มเป็นเหมือนองค์กร เล็กๆล่ะ คนเยอะเรื่อยๆก็คงไม่มีเวลาที่จะมาแนะนำว่าใครเป็นใคร แต่ผมก็ไปสายเลยไม่รูลายละเอียดมากเท่าไหร่ แล้วส่วนตัวผมก็ชอบแล้วอ่ะ แต่มันต้องติ เลยไม่รูจะติอะไร เอาเป็นว่า ติ ดวงตัวเองล่ะกัน เล่นเกมส์กี่ครั้งไม่เคยได้เลย และของบางชิ้น เด็กใสๆวัย นักศึกษาอย่างผม ประมูลไม่ได้ อยากได้ใจจะขาดแงๆๆๆๆๆๆ อิอิ วันหลังจะดักปล้นเอาเลยดีกว่า ประทับใจกับทุกรอยยิ้มนะครับ ดูแล้ว มีความสุขดี เสียงหัวเราะของงาน ยังดังก่องอยู่ในหัวเลย อิอิ
งานก็เริ่มจะมีสีสันอีกครั้งตอนที่พี่แซมมา ตอนถ่ายรูปรวมผมเรียกพี่แซมมานั้งตรงกลาง ผมแซมบ่นเบาๆว่า ให้คนจะเลิกสะสม มานั้งตรงกลาง ผมเศ้ราเลย พี่ อย่าเลิกนะครับ ( ป.ล. เขียนแบบ งง เอาเป็นว่าชอบแล้วกันคับงานนี้ ดีสุดยอด )
WayMAA

โพสต์โดย o_Coolhei » จันทร์ ม.ค. 28, 2008 8:50 am

ยอดเลยหละ

รูปภาพ
หากกูต้องแพ้สิ่งชั่วตัวอัปรีย์ ขอกระบี่พระราชทานประหารกู.
ธ.กรุงเทพ สุรวงศ์ 147-099-1520
ธ.กสิกร ปากเกร็ด 142-231-1147
o_Coolhei

โพสต์โดย o_MaKKaPaN » จันทร์ ม.ค. 28, 2008 8:51 am

บรรยากาศดีครับ อยากไปนั่งดื่มสักครั้ง หรือบ่อยๆ ดีอ่ะ สาหร่ายร้านพี่เปาอร่อยจริงๆ ลูกสาว
กินไป ๕ ซอง :-D งานดำเนินไปแบบ ปล่อยไปตามลมเลย รู้สึกดีครับ ไม่ต้องมีสคริปใดๆ
เสียดายอยู่จนเลิกงานไม่ได้ เสียดายจริงๆ :?
รูปภาพ
o_MaKKaPaN

โพสต์โดย o_lekpn » จันทร์ ม.ค. 28, 2008 8:57 am

ชอบมากๆครับ รู้สึกเป็นกันเองดี เหมือนกับเป็นบ้านตัวเอง :) :)

โดยรวมดีมากๆครับ แต่ผมไม่เคยได้ถ่ายรูปหมู่เลยอ่ะ :(
รูปภาพ
o_lekpn

โพสต์โดย love_Heineken » จันทร์ ม.ค. 28, 2008 9:16 am

ไปถึง 10.00 น บรรยากาศดีครับ
แต่พอสายๆ ร้อนไปนิดนึง เนื่องจาก อากาศอบอ้าว .. สถานที่ว่ากว้างแล้ว แต่พอเจอจำนวน
สมาชิกโค้กไทย ทำให้แคบไปในทันตา .. ป๋ายุทธ มาสาย .. เป็นครั้งแรกที่มามิทติ้งแล้ว
ทานอาหารอิ่ม (ตักเที่ยวเดียว) .. คุยกับหลายคนน้อยไปหน่อยเพราะไม่ค่อยสบายครับ
อีกอย่างห่วงขายของด้วย .. งานหน้างดขายของ .. เกมส์หมุนโหลไข่ นานเกินไปครับ
คราวหน้าใส่ไข่ในโหล น้อยหน่อยก้อดีนะครับ .. เกมส์คราวหน้าขอมันส์ ๆ กว่านี้นะครับ
.. ที่เยอะๆ เห็นจะมีแต่ รอยิ้ม ของพี่น้องชาวโค้กไทย และน้ำใจที่ขนกันมาเต็มเปี่ยม
ขอขอบคุณทีมงาน และพี่เปา ที่จัดให้มีกิจกรรมดี ๆ แบบนี้ครับ .. พบกันคราวหน้าครับ
"เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือหลังคายังมีขี้นก"
hong_sugar@hotmail.com 086-5332599
love_Heineken

โพสต์โดย o_EAK » จันทร์ ม.ค. 28, 2008 10:41 am

โดยรวมประทับใจมาก....อาหารอร่อย :smile:

ผมไปถึงก็เกือบเที่ยงแล้ว........เลยไม่รู้ว่ามีการแนะนำตัวกันไปแล้วหรือยัง

กลุ่มเราเล็ก แค่ 80 คน.....แนะนำคนละ 15วิ ก็ แค่ครึ่งชม. เอง :(

ไมค์เบาไปนิด....อาจจะคุมระดับเสียง เกรงจะไปรบกวน ชาวหอหรือเปล่าก็ไม่รู้

ไมค์ลอยก็จะดีนะ.....(..ยืมน้องเวย์ได้เปล่า ) :-D

หาเรื่องติได้แค่นี้ครับ :-D
รูปภาพ
รูปภาพ
o_EAK

โพสต์โดย 28"คานโค้ง » จันทร์ ม.ค. 28, 2008 11:35 am

:D ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณท่านเจ้าของสถานที่ พี่เปานั่นเอง ที่ทำให้เกิดกิจกรรมดีๆขึ้น

อาหารอร่อย บรรยากาศดีมากๆครับ 8)

:smile: เนื่องจากเป็นการมิตติ้งครั้งแรกของผม รู้สึกประทับใจมาก :-o ได้รอยยิ้ม

เพื่อนใหม่ มิตรภาพดีๆ ของรางวัลอีกเพียบ :? อบอุ่นดีครับ................... :idea:

:-) งานมิตติ้งคารวหน้าไม่พลาดแน่ :-D ขอบคุณครับ :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:
คิดถึงโทร 089-5151553 หนุ่ย วงเวียนใหญ่
เจษฎา ทองเพียรพงษ์
บ/ช ธ.กรุงเทพ 2130240100
บ/ช ธ.ไทยพาณิชย์ 1792006538
28"คานโค้ง

โพสต์โดย FATCAT » จันทร์ ม.ค. 28, 2008 3:20 pm

งานมีตติ้งครั้งแรกของผม (ไม่นับรวมงาน Coke world)
จึงเป็นความรู้สึกของสมาชิกใหม่นะครับ

สถานที่ : ดีครับ ได้อารมณ์และบรรยากาศ การสะสมโค้กมาก แต่การนั่งกระจายตัวเป็นกลุ่มย่อยๆมากไป ทำให้การรู้จักทักทาย พูดคุยกันไม่ค่อยทั่วถึง

บรรยากาศงาน : สนุกสนานดีมากครับ โดยเฉพาะตอนประมูลของ

เกมส์ : เกมส์น้อยไปนิดครับ ทำให้ การร่วมสนุกยังไม่ทั่วถึงทุกคน
บางเกมส์ใช้เวลานานไป ทำให้เกิดช่องว่างขาดตอน ไม่ต่อเนื่อง
อาจจะเกิดจาก เครื่องเสียงที่ไม่ค่อยได้ยิน

อาหารและเครื่องดื่ม
: เยี่ยมครับ ไม่ต้องกลัวไม่อิ่มเลย มีมาตลอด ทั้งมื้อหลัก และ อาหารว่าง
ส่วนเครื่องดื่มขอบอกว่า ไม่มีหมด หยิบเปิดเองได้เต็มที่
( ยังสงสัยเลยว่าค่าร่วมงาน คนละ 200 บาท นี่ทางเจ้าของร้านจะขาดทุนไหม)

ภาพรวม : ดีครับ ทุกอย่างราบรื่น เพราะน้ำใจของทีมงาน และทุกๆท่าน

โดยเฉพาะ มิตรภาพและความเป็นกันเองของทุกท่าน

:smile:
FATCAT

โพสต์โดย o_Livercoke » จันทร์ ม.ค. 28, 2008 10:44 pm

:smile:
o_Livercoke

โพสต์โดย o_LIFT » อังคาร ม.ค. 29, 2008 12:57 pm

งานนี้ให้เกรด A :smile:

ขอบคุณทุกคนอีกครั้งจ้า

8-) 8-) 8-) 8-)
o_LIFT

โพสต์โดย aboutcoke » อังคาร ม.ค. 29, 2008 4:28 pm

สถานที่ : ดีมาก เหมือนอยู่บ้านตัวเอง แต่สมาชิกกระจายตัวเป็นกลุ่มย่อยๆมากไป ทำให้ทักทาย พูดคุยกันไม่ค่อยทั่วถึง แต่คราวหน้าเมื่อรู้จักหน้าตากันมากขึ้นก็คงไม่มีปัญหา

บรรยากาศงาน : ดีตลอดงาน

เกมส์ : สนุกดี ไอเดียบรรเจิด คราวหน้าขอเยอะกว่านี้

อาหารและเครื่องดื่ม :
อร่อยมาก อิ่มมาก ทั้งอาหารและเครื่องดื่ม

ภาพรวม : ดีมาก จาก Meeting ทั้งหมด 7 ครั้ง (ยกเว้นที่สวนน้ำ เพราะไม่เคยไปเลย เป็นครั้งที่ดีที่สุด โปร่งใสที่สุด ทีมงาน OK มาก คราวหน้าเอาอีกนะ :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:
รูปภาพ
aboutcoke

โพสต์โดย o_โค้ก โคราช » อังคาร ม.ค. 29, 2008 4:53 pm

:-D ถึงผมจะมาไกล แต่พอพบปะพูดคุยกับสมาชิกทุกท่านแล้วก็หายเหนื่อยทันทีครับ ประทับใจจริง :-D
cokekorat@hotmail.com เมืองหญิงกล้า ผ้าไหมดี หมี่โคราช ปราสาทหิน ดินด่านเกวียน cokekorat@yahoo.co.th
รูปภาพ
o_โค้ก โคราช

โพสต์โดย ton...(+_+) » อังคาร ม.ค. 29, 2008 10:47 pm

:smile: :smile: :smile: very good :smile: :smile: :smile:
ton...(+_+)

โพสต์โดย o__Santana » พุธ ม.ค. 30, 2008 10:44 pm

งานหน้าว่าจะหาเกมส์โหด มันส์ ฮา ไปเล่นซะหน่อย สไตล์คล้ายๆแก๊งค์สามช่า...
เช่นป้าดวงผูกขากับอาเสริมหรือโจ้ผูกขากับเมียตาสิงห์วิ่งไปแย่งของรางวัลเด็ดๆ
ระยะทาง 60 เมตร ระหว่างทางก็ถองกันมั่งฉุดกระชากลากดึงถูลู่ถูกัง มีจุดแวะกินกล้วย
3 ลูกกินโค้กสองแก้ว ใครอึดกว่าก็คว้าไป อะไรเงี๊ยะ..ฮากันให้กลิ้งไปเลยดีมะ
หนทางไปสู่ความลำบากแสนสบาย
หนทางไปสู่ความสบายแสนลำบาก(นิรนาม)
o__Santana

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง POLL