Coke World Trip , 20 Oct 07 ********************************

ห้องสำรวจความคิดเห็น จัดทำโพลกันได้ที่นี่

ท่านรู้สึกอย่างไรกับ ทัวร์โค้กเวิร์ด ครั้งที่ 2 (20 ตุลาคม 50) ?

ดีมาก
9
32%
ดี
17
61%
พอใช้
2
7%
ต้องปรับปรุง (โปรดระบุข้อเสนอแนะ)
0
ไม่โหวต

โหวตทั้งหมด : 28

โพสต์โดย o_Livercoke » อังคาร ต.ค. 23, 2007 10:41 pm

WayMAA เขียน:อยากให้มีการติดป้ายหรือสัญลักษณ์ ที่ท้ายรถจะได้ไม่หลงและดูเป็นขบวนสวยๆครับ แล้วอยากให้มีเวลามากกว่านี้ จะได้แนะนำตัวกัน แล้วก็อยากให้ถนนดีกว่านี้ครับ :) แต่ที่ดีและไม่ต้องแก้ไขคือความจริงใจและมิตรภาพของพวกเราครับ *-*

เห็นด้วยเลยครับ กับประเด็น "สติ๊กเกอร์ติดรถ" ไปใหนมาใหนเป็นขบวนคาราวาน เห็นสติ๊กเกอร์ จะได้ทราบครับ ไม่หลงทาง :-)
และพูดถึงที่งาน "โค้กเวิลด์" เวลาในการชมแต่ละส่วน น้อยไปนิดครับ :-)
อาจจะเป็นเพราะขบวนครั้งนี้ จำนวนคนเยอะมาก .... แต่โดยรวมๆ แล้วก็ดี ครับ :smile:
o_Livercoke

โพสต์โดย o_Bugkickapoo » พฤหัสฯ. ต.ค. 25, 2007 8:08 pm

งานนี้ผมต้องขอกราบอย่างงามให้ พี่แอนก่อนนะครับที่ให้ผมอาศัยไปด้วยทั้งที่พักและอาหาร
พี่ๆทุกท่านที่นำของมาฝากให้ขอบคุณมากและพี่ๆๆทุกท่านที่แวะมาทักทายเหมือนแบบรู้กันสนินเลย...ดีใจครับ คนไหนที่ไม่ได้ทักทายกันไว้เจอกันโอกาสหน้านะครับ(คนเยอะ):D 8-) 8-)
KICKAPOO
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_Bugkickapoo

โพสต์โดย o_แอน » พฤหัสฯ. ต.ค. 25, 2007 9:53 pm

:D ไม่เป็นไรครับ....อย่าลืมรอบหน้าน่ะ.....เตรียบตัวให้ดี :smile:
o_แอน

โพสต์โดย o_apmon2511 » อังคาร ธ.ค. 18, 2007 11:50 pm

??????????????????.......???????????....?????....???????????????????????????????
???...????????....??????????????????????....???????????????????????....???????????????
??????....??????...??????????????????????????.... :-? :-? :-?
รูปภาพ

การให้ผู้อื่น คือ การเปิดโอกาสให้ผู้อื่นได้ให้ตนเอง
รักโค้กรักโลก...ลดโลกร้อน
o_apmon2511

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง POLL