กล่องทิชชูCokeClassic@HomeFreshMart

โค้ก และของพรีเมียมโค้กในประเทศ อัพเดทกันที่นี่
กฎการใช้บอร์ด
ตั้งกระทู้เพื่อแจ้งข่าวของสะสมใหม่ๆ รบกวนลงรายละเอียดให้มากที่สุดครับ สถานที่ สินค้า โปรโมชั่น เงื่อนไข ระยะเวลา ราคา ภาพถ่าย

กระป๋องและของพรีเมี่ยมเก่าๆ จะทยอยย้ายมาโพสลงในกระทู้รวมด้านบน โดยแยกเป็นรายปี เพื่อความสะดวกในการค้นหา

Re: กล่องทิชชูCokeClassic@HomeFreshMart

โพสต์โดย แอน » จันทร์ ธ.ค. 24, 2012 8:26 pm

Polar Bear เขียน:ได้มาแล้วเหมือนกันค่ะ ที่ MAX VALUE ที่ gate way เอกมัย
โปรเหมือนที่อื่น ๆ คือ ซื้อ 199 แลกฟรี
กว่าจะได้อันนึง ต้องซื้ัอโค้ก 1.5 ลิตร 8 ขวด
ถ้าเอา 3 แบบ ต้องซื้อ 24 ขวด
กินกันจนน้ำตาลขึ้น

ตลาดนัดมีถูกกว่า 150 มั้ยอ่ะ
เพราะถ้าตลาดนัด 150 ยอมเอาเงิน 199 ไปซื้อ 1.5 ลิตร มากิน 24 ขวดดีกว่านะ #^

ผมซื้อขวดแก้ว 1 ถาด.(ขวดละ 10 บาท).=ซื้อ 240 บาท.....ให้มา 2 อันครับ ที่ MAX VALUE เหมือนกันแต่คนละ สาขา พอดีโค้กขวดแก้วหมด พรุ่งนี้คงไปเอามาอีกเพราะยังขาดกล่องสีขาว...........ที่นี้ดีกว่าเดอะมอลล์ !)
......รักจะเก็บ....อย่ากลัวรก..................
ติดต่อผมก็..08-4172-2955
.....กิตติภูมิ์ .....ธนาคารกรุงเทพ..ย่อยรามคำแหง 28 (เลขที่ บ.ช.243-0-46405-3)
ภาพประจำตัวสมาชิก
แอน
THE REAL THING

Re: กล่องทิชชูCokeClassic@HomeFreshMart

โพสต์โดย Polar Bear » จันทร์ ธ.ค. 24, 2012 10:15 pm

แอน เขียน:
Polar Bear เขียน:ได้มาแล้วเหมือนกันค่ะ ที่ MAX VALUE ที่ gate way เอกมัย
โปรเหมือนที่อื่น ๆ คือ ซื้อ 199 แลกฟรี
กว่าจะได้อันนึง ต้องซื้ัอโค้ก 1.5 ลิตร 8 ขวด
ถ้าเอา 3 แบบ ต้องซื้อ 24 ขวด
กินกันจนน้ำตาลขึ้น

ตลาดนัดมีถูกกว่า 150 มั้ยอ่ะ
เพราะถ้าตลาดนัด 150 ยอมเอาเงิน 199 ไปซื้อ 1.5 ลิตร มากิน 24 ขวดดีกว่านะ

ผมซื้อขวดแก้ว 1 ถาด.(ขวดละ 10 บาท).=ซื้อ 240 บาท.....ให้มา 2 อันครับ ที่ MAX VALUE เหมือนกันแต่คนละ สาขา พอดีโค้กขวดแก้วหมด พรุ่งนี้คงไปเอามาอีกเพราะยังขาดกล่องสีขาว...........ที่นี้ดีกว่าเดอะมอลล์ !)

ของคุณแอนโชคดีจังค่ะ #& สาขาไหนจะได้แอบไปบ้าง

วันนี้ไป The Mall ท่าพระ เช็คแล้วโค้กที่บ้านหมดพอดี (แป๊บเดียวเหมือนกันนะ 1.5 ลิตร 8 ขวด)
กะว่าจะซื้อโค้กเอาของแถมซะหน่อย
ดีนะแอบไปถามก่อนว่า โค้กยังแถมกล่้องทิชชูสังกะสีอยู่ป่าว
น้องบอกว่าของหมดค่ะพี่ #^ มีมาน้อย

ไม่ลดละ ออกจาก The mall ท่าพระเลยไปหน่อยมี Max Value แวะเข้าไปถาม คนขายบอก ไม่รู้ค่ะพี่ ของแถมเป็นยังงัย
เซ็งอ่ะ #* กลับบ้านเลย
ของที่อื่น ของหมดเหมือนกันป่าวเนี่ย #^
ธ.กรุงไทย สาขาซอยอารีย์
172-0-14501-6 นายนราธร กิจติวรานนท์
Polar Bear

โพสต์โดย chatchai » จันทร์ ธ.ค. 24, 2012 11:58 pm

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
chatchai

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง COKE DOMESTIC