Coca Cola Movie Lovers Collection_Twilight Jacket มาแล้ว

โค้ก และของพรีเมียมโค้กในประเทศ อัพเดทกันที่นี่
กฎการใช้บอร์ด
ตั้งกระทู้เพื่อแจ้งข่าวของสะสมใหม่ๆ รบกวนลงรายละเอียดให้มากที่สุดครับ สถานที่ สินค้า โปรโมชั่น เงื่อนไข ระยะเวลา ราคา ภาพถ่าย

กระป๋องและของพรีเมี่ยมเก่าๆ จะทยอยย้ายมาโพสลงในกระทู้รวมด้านบน โดยแยกเป็นรายปี เพื่อความสะดวกในการค้นหา

Re: Coca Cola Movie Lovers Collection_Twilight Jacket มาแล้ว

โพสต์โดย c-major7 » เสาร์ พ.ย. 10, 2012 9:00 pm

chatchai เขียน:นับได้ว่าเป็นพรีเมี่ยมที่ยอดเยี่ยมที่สุดในรอบปีของบริษัทไทยน้ำทิพย์ที่มอบให้แก่ลูกค้าของบริษัท ทานอาหารชุดในร้านต่างๆที่ร่วมรายการเริ่มต้นจาก 129 บาทขึ้นไป นำใบเสร็จไปแลกตั๋วภาพยนตร์เรื่องTwilightฟรี 1ที่นั่ง ไม่ต้องคิดก็รู้ว่าคุ้มแล้วครับ Paragon Cineplex ค่าตั๋วเริ่มต้นก็ 210 บาทแล้ว โรงอื่นๆในเครือก็ประมาณ 180 บาท ยังแถมคูปองส่วนลด30 บาทสำหรับ Combo for two ด้วย ที่สำคัญมีคูปองให้แลก premium อีก premium ทั้ง 3 ชิ้นนี่ของคุณภาพทั้งนั้นเลย งานนี้ผู้บริโภคมีแต่ได้กับได้ครับ

นี่คือคูปอง1ชุด มี3 ใบ

รูปภาพ

คูปองแลกตั๋วภาพยนตร์เรื่องTwilightและคูปองส่วนลด30 บาทสำหรับ Combo for two

รูปภาพ

คูปองแลกpremium ทั้ง 3 ชิ้น

รูปภาพ

เพราะรู้ว่าpremium มีคุณภาพทั้ง 3 ชิ้น จำนวนคูปองจึงเป็นเท่านี้

รูปภาพ

รูปภาพ

รวมแล้วได้เท่านี้

รูปภาพ

มาดูpremiumแต่ละตัวนะครับ เสื้อjacket นี่สวยมากโดยเฉพาะ screen Coca Cola ด้านหน้านี่สวยและแดงได้ใจมาก

รูปภาพ

รูปภาพ

หลายแห่งของหมดไปตั้งแต่ตอนบ่ายสองแล้ว เพราะบางจุดมีการจ้างคนมากระจายแลกของ คนที่มานี่จะไม่รู้อะไรเลย รู้แต่ว่าเขาให้กำใบเสร็จร้อยกว่าใบมาแลกเสื้อjacket

กระเป๋าใบใหญ่ดี
รูปภาพ

tumbler สวยใสแต่ใบเล็กกว่าที่คิด

รูปภาพ

ผมแลกเสื้อ jacket มาได้ 3 ตัวก็นอนหลับสบายแล้วครับ ยืนยันว่าสวยมาก ผ้าก็นุ้มนุ่ม ไม่ใช่ผ้าร่มนะครับ แต่ก็ต้องไปดูหนัง Twilight ตั้ง 21 รอบแน่ะ คุ้มใหมเนี่ย

รูปภาพ

มีทางเลือกสำหรับคนที่อยากลงทุนน้อยและได้คูปองไวๆ

รูปภาพ

ขอขอบคุณบริษัทไทยน้ำทิพย์มาณที่นี้ด้วยครับ สำหรับโปรโมชั่นอันสุดยอดนี้

ขอซื้อแจคเก็ตต่อซักตัวได้ไหมคะ #&
ภาพประจำตัวสมาชิก
c-major7

Re: Coca Cola Movie Lovers Collection_Twilight Jacket มาแล้ว

โพสต์โดย Nui » เสาร์ พ.ย. 10, 2012 9:12 pm

โปรนี้ว่ากินโค้กกันจนอ้วกได้แล้ว ยังยากตอนแลกของอีก เพราะอยากได้เสื้อแจ็คเก็ตนี้แหละ !@
viewtopic.php?f=27&t=45850
จำหน่ายพวงกุญแจทะเบียนจิ๋ว และ จุ๊บติดกระจกออกแบบได้เอง จัดส่งฟรีทุกรายการ
Nui
THE REAL THING

โพสต์โดย august9 » พุธ พ.ย. 14, 2012 4:36 pm

Nui เขียน:โปรนี้ว่ากินโค้กกันจนอ้วกได้แล้ว ยังยากตอนแลกของอีก เพราะอยากได้เสื้อแจ็คเก็ตนี้แหละ !@

ยากยังไง ครับพี่ ผมดูๆ อยู่เหมือนกัน
august9

โพสต์โดย santkwan » พฤหัสฯ. พ.ย. 15, 2012 12:12 pm

เสื้อสวย !)
รูปภาพ
santkwan

โพสต์โดย chatchai » พฤหัสฯ. พ.ย. 15, 2012 4:17 pm

พรีเมี่ยมที่มากับสินค้านั้น เจ้าของสินค้าจะกำหนดไว้ว่าซื้อสินค้าเท่าไรจึงจะได้พรีเมียมชิ้นใดเพื่อให้คุ้มทุนของราคาสินค้าและราคาของตัวพรีเมี่ยม โดยเจ้าของสินค้าจะได้กำไรด้วย หรืออาจนำเอางบโปรโมชั่นมาเสริม ซึ่งเป็นกติกาที่ยอมรับโดยผู้ซื้อก่อนที่จะทำการจ่ายเงินซื้อสินค้านั้น

มาเดือนนี้ไทยน้ำทิพย์ก็มีพรีเมี่ยมTwilightมาให้ ซื้ออาหารชุดเริ่มต้นจาก 129 บาท ได้ตั๋วภาพยนตร์แถมฟรี 1 ใบเฉพาะค่าตั๋วก็มากกว่าค่าอาหารชุดแล้ว และยังมีคูปองส่วนลดcombo for 2 ราคา 30 บาทมาให้เวลาไปดูหนังอีก สำหรับพรีเมี่ยมทั้ง 3 ชิ้นนั้นถือว่าเป็นน้ำใจที่มอบให้ลูกค้าจริงๆเพราะว่ามันเกินคุ้มสำหรับเงินค่าอาหารที่จ่ายไปแล้ว

ที่บอกว่าแลกพรีเมี่ยมยากนั้นจริงๆแล้วไม่ยากเลย แค่นำใบเสร็จไปแลกคูปองและพรีเมี่ยมในสถานที่และเวลาที่กำหนดไว้ สถานที่แลกก็มีหลายแห่ง อยากได้เสื้อjacket ก็ต้องไปแต่เช้าครับเพราะมีแค่1,000 ตัว เมื่อเช้าผมก็แลกเสื้อjacket มาได้อีก 2 ตัว

Domestic Board ผมจะนำพรีเมี่ยมโค้กมาแจ้งให้ทราบครับ ไม่มีการซื้อ-ขายพรีเมี่ยมโค้ก
แก้ไขล่าสุดโดย chatchai เมื่อ พฤหัสฯ. พ.ย. 15, 2012 11:45 pm, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง.
chatchai

โพสต์โดย Nui » พฤหัสฯ. พ.ย. 15, 2012 5:52 pm

ที่บอกว่าแลกอยากเพราะว่าถ้าอยากได้เสื้อแจ็คเก็ตก้อต้องไปวันพฤหัส เพราะของจะมาลงใหม่ทุกวันพฤหัส แล้วคนทำงานจันทร์-ศุกร์ คงไม่มีเวลาไปต่อแถวอะค่ะ
แต่วันนี้ก้อยังแอบแว็บงานไปเกือบครึ่งวัน ได้เสื้อแจ็คเก็ตมาแล้ว จบภาระกิจสักที ต่อคิวตั้งแต่ 10 โมงได้เสื้อ 12.00 น.พอดี
viewtopic.php?f=27&t=45850
จำหน่ายพวงกุญแจทะเบียนจิ๋ว และ จุ๊บติดกระจกออกแบบได้เอง จัดส่งฟรีทุกรายการ
Nui

โพสต์โดย chatchai » พฤหัสฯ. พ.ย. 15, 2012 11:24 pm

ผมเพิ่งได้เสื้อjacket มาอีกตัววันนี้เวลา 19.15 นเพราะไปดู Twilight มีเสื้อjacket ให้แลกไม่ต่ำกว่า 2 ลัง ครับวางกันเห็นๆเลย คนก็ไม่เยอะด้วย ยืนรอ 5 นาทีก็ได้เสื้อแล้ว ผมก็ทำงานวันจันทร์ถึงวันศุกร์เหมือนกัน แต่ถ้าอยากได้เสื้อก็ต้องหาทางปลีกเวลาไป เสื้อตัวล่าสุดที่แลกมานี่ได้มานอกเวลาทำงานครับ
chatchai

โพสต์โดย c-major7 » ศุกร์ พ.ย. 16, 2012 9:38 pm

chatchai เขียน:ผมเพิ่งได้เสื้อjacket มาอีกตัววันนี้เวลา 19.15 นเพราะไปดู Twilight มีเสื้อjacket ให้แลกไม่ต่ำกว่า 2 ลัง ครับวางกันเห็นๆเลย คนก็ไม่เยอะด้วย ยืนรอ 5 นาทีก็ได้เสื้อแล้ว ผมก็ทำงานวันจันทร์ถึงวันศุกร์เหมือนกัน แต่ถ้าอยากได้เสื้อก็ต้องหาทางปลีกเวลาไป เสื้อตัวล่าสุดที่แลกมานี่ได้มานอกเวลาทำงานครับ

ไปแลกที่สาขาไหนคะ

และซื้อแต่น้ำอัดลม2แก้ว ได้คุปอง2ใบคือซื้อหน้าโรงหนังใช่มั้ยคะ สาขาไหนบ้าง เมเจอร์ฯ เซ็นทรัลพระราม3 บอกว่าไม่มีค่ะ #&
c-major7

Re: Coca Cola Movie Lovers Collection_Twilight

โพสต์โดย Pkung_pattaya » ศุกร์ พ.ย. 16, 2012 10:32 pm

รายละเอียดต่างๆลองเข้าไปดูเอาครับ
แต่ถ้าจำไม่ผิด เมเจอร์แลกได้2ที่ครับ มีที่ฟิวเจอร์ รังสิต กับ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า
http://www.icoke.co.th/promotions/2012/twilight/
ที่ส่งของ นายอุดมศักดิ์ สกุลชาติวุฒิ (ปุ้ม)
บริษัท เจ.บี. ลิสซิ่ง จำกัด
24/65 ม.9 ถ.สุขุมวิทพัทยากลาง ต.หนองปรือ
อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150
เบอร์โทร 081-9834331 e-mail pkung8979@hotmail.com
Pkung_pattaya
Paul Friend
Paul Friend

โพสต์โดย chatchai » ศุกร์ พ.ย. 16, 2012 11:27 pm

คูปองแลกตั๋วภาพยนตร์ Twilight 10,000 ใบหมดเกลี้ยงแล้วทุกจุด ร้านที่ร่วมรายการถึงต้องเอาแสตนด์โปรโมชั่นออกหมด แต่ยังซื้ออาหารชุดและนำคูปองไปแลกพรีเมี่ยมได้ถึงสิ้นเดือนนี้ พรีเมี่ยมมีให้แลกครบทั้ง 3 อย่าง เวลา 19.15 น วันนี้ผมแลกเสื้อjacketมาได้อีก 1 ตัวเป็นตัวที่ 7 แล้ว
chatchai

โพสต์โดย soraroz » อาทิตย์ พ.ย. 18, 2012 1:43 pm

เมื่อวันศกร์ผมก็ไปแลกมาเหมือนกันนะครับ คุณแฟนเอามาให้จนครบแลกเสื้อได้

จริงๆ แฟนไปถามที่พารากอนว่าหมดรึยัง เค้าบอกหมดแล้ว หมดทุกสาขาด้วย

แต่ผมก็ไม่ยอมแพ้ โทรไปตามสาขาต่างๆ จนเจอสาขาที่มี แล้วแฟนก็ใจดี อุตส่าห์รีบเอามาให้ #&

สรุปก็แลกเสื้อได้ครับ แถมยังมีเหลืออีกตั้งสองตัว

ลองดูนะัีครับ

หรือถ้าใครแลกหลายๆ ตัว แล้วในอนาคตไม่ได้ใช้ เอามาประมูลก็ได่นะครับ คนคงอยากได้่กันเยอะเลย เพราะมันสวยมาก ลายโค๊กนี่ ลายปักนะครับ ไม่ใช่สกรีน #(
soraroz

โพสต์โดย soraroz » อาทิตย์ พ.ย. 18, 2012 1:44 pm

เมื่อวานไปแลกที่ esplanade มาครับ เหลือเสื้ออยู่สองตัว

ข้อมูลที่พนักงาน coke ที่บู๊ทบอกไม่ถูกเสมอไปนะครับ

เมื่อวานผมไปถามที่พารากอนมา บอกหมดทุกสาขา คอนเที่ยงๆ แต่เมื่อวานตอนบ่ายๆ ผมก็ได้เสื้ออยู่ในมือ บางที พนักงานก็ทำได้แค่บอกสิ่งที่รู้ แต่เค้าก็ไม่ได้รู้หมด

ผมเชื่อวานยังมีของอยู่อีกจำนวนนึงนะครับ ลองๆไปแลกดู

ยังไงก็ สวัสดีครับ ขอสมัครเข้าเป็นส่วนหนึ่งของบ้าน cokethai นะครับ
#&
soraroz

โพสต์โดย chatchai » จันทร์ พ.ย. 19, 2012 10:47 am

ได้มาล่าสุดตอนเย็นเมื่อวานนี้

รูปภาพ
chatchai

โพสต์โดย EAK » จันทร์ พ.ย. 19, 2012 4:16 pm

ผมว่า...เสื้อแจ๊คเกต ตัวเล็กไปหน่อยสำหรับผม...ผมคงต้องลดความสูงลงซักนิด
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
EAK

โพสต์โดย c-major7 » จันทร์ พ.ย. 19, 2012 8:26 pm

มันเป็นฟรีไซส์หรอคะ สวยจัง อยากได้ #&
c-major7

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง COKE DOMESTIC