ขออนุญาติเปิดตัวกระป๋องโค้ก Euro 2012 จากหาดทิพย์คับ

โค้ก และของพรีเมียมโค้กในประเทศ อัพเดทกันที่นี่
กฎการใช้บอร์ด
ตั้งกระทู้เพื่อแจ้งข่าวของสะสมใหม่ๆ รบกวนลงรายละเอียดให้มากที่สุดครับ สถานที่ สินค้า โปรโมชั่น เงื่อนไข ระยะเวลา ราคา ภาพถ่าย

กระป๋องและของพรีเมี่ยมเก่าๆ จะทยอยย้ายมาโพสลงในกระทู้รวมด้านบน โดยแยกเป็นรายปี เพื่อความสะดวกในการค้นหา

Re: ขออนุญาติเปิดตัวกระป๋องโค้ก Euro 2012 จากหาดทิพย์คับ

โพสต์โดย kai_interior » อังคาร พ.ค. 29, 2012 1:17 pm

Kaanun เขียน:ใจเย็นๆๆคับ ซักวันคงวางขายใน 7 Eleven ทั่วประเทศ ^+ ^+

ไม่น่าจะใช่ทั่วประเทศนะครับ ^+
ตณฺหกฺขโย สพฺพทุกฺขํ ชินาติ
ความสิ้นตัณหา ย่อมชนะทุกข์ทั้งปวง
ภาพประจำตัวสมาชิก
kai_interior
THE REAL THING
THE REAL THING

Re: ขออนุญาติเปิดตัวกระป๋องโค้ก Euro 2012 จากหาดทิพย์คับ

โพสต์โดย Kaanun » อังคาร พ.ค. 29, 2012 4:09 pm

kai_interior เขียน:
Kaanun เขียน:ใจเย็นๆๆคับ ซักวันคงวางขายใน 7 Eleven ทั่วประเทศ ^+ ^+

ไม่น่าจะใช่ทั่วประเทศนะครับ ^+

งั้นต้องขออภัยในความผิดพลาดคับ เพราะทางบ้านเราก็เห็นจำหน่ายในเซเว่นทั้งของทั้งของไทยน้ำทิพย์และหาดทิพย์ ก็คิดว่าจังหวัดอื่นคงทำเหมือนกัน !& !&
ภาพประจำตัวสมาชิก
Kaanun

โพสต์โดย cutoking » เสาร์ มิ.ย. 09, 2012 10:36 pm

เจอในโลตัสแล้วค่ะ ลายนึงค่ะ

ลายที่อยู๋ด้านขวาสุดของรูป

แต่ทรงยาวๆนี่ไม่มีง่า
cutoking

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง COKE DOMESTIC