ขวดขนาด 1 ลิตร สกรีนขาว

โค้ก และของพรีเมียมโค้กในประเทศ อัพเดทกันที่นี่
กฎการใช้บอร์ด
ตั้งกระทู้เพื่อแจ้งข่าวของสะสมใหม่ๆ รบกวนลงรายละเอียดให้มากที่สุดครับ สถานที่ สินค้า โปรโมชั่น เงื่อนไข ระยะเวลา ราคา ภาพถ่าย

กระป๋องและของพรีเมี่ยมเก่าๆ จะทยอยย้ายมาโพสลงในกระทู้รวมด้านบน โดยแยกเป็นรายปี เพื่อความสะดวกในการค้นหา

Re: ขวดขนาด 1 ลิตร สกรีนขาว

โพสต์โดย โค้ก โคราช » พฤหัสฯ. มี.ค. 24, 2011 11:41 pm

ma_cus555 เขียน:
โค้ก โคราช เขียน:ต้องสังเกตุตรงด้านข้าง ตัวเลขที่ระบุ ค.ศ ไม่รู้ว่าเป็นปีที่ขออนุญาตผลิตหรือปีที่ผลิตขวดกันแน่ ที่แน่ๆ ผมไม่มีตัวปี 2008 และ 2009 ใครมีช่วยโพสต์ให้ดูหน่อยนะ

รูปภาพ

ตอบคำถามครับ

ปีที่พิมพ์โชว์ที่ขวดจะเป็นปีที่ขออนุมัติใช้กราฟฟิกรุ่นนั้นๆ(สำหรับรุ่นนี้ เป็นตัวอักษรโค้กสีขาว) ในกรณีที่มีการเปลี่ยนแปลงเล็กน้อยเช่นขนาดตัวอักษรไม่ต้องขออนุญาติใหม่ แต่ที่ใส่ปีกำกับไว้เพื่อบอกว่ากราฟิกนี้แก้ไขเมื่อไหร่
แบบไม่ได้มีการแก้ไขทุกปีครับ จึงไม่มีแบบปี 2008 และ 2009 สำหรับปี 2010 ผมเป็นคนดำเนินการครับ

!) ว้าว...ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล !)
cokekorat@hotmail.com เมืองหญิงกล้า ผ้าไหมดี หมี่โคราช ปราสาทหิน ดินด่านเกวียน cokekorat@yahoo.co.th
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
โค้ก โคราช
THE REAL THING
THE REAL THING

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง COKE DOMESTIC