กระบอกน้ำ และของแถมที่ปั๊มน้ำมัน Petronas

โค้ก และของพรีเมียมโค้กในประเทศ อัพเดทกันที่นี่

โพสต์โดย o_lekpn » จันทร์ ส.ค. 21, 2006 9:26 pm

ถ้าถ้วยละก็ตามปั๊มยังมีอยู่ครับ :D
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_lekpn

Re: กระบอกน้ำ และของแถมที่ปั๊มน้ำมัน Petronas

โพสต์โดย o_TAO » พุธ ส.ค. 23, 2006 8:48 am

livercoke เขียน:วันนี้แวะเข้าปั๊มปิโตรนัส เห็นมีโปสเตอร์เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ของไทยน้ำทิพย์ โดยมีรายละเอียดดังนี้ครับ
1. กระบอกน้ำโค้ก ซื้อของในมาร์ทครบ 60.-บาท สามารถซื้อกระบอกน้ำลายโค้ก + ฟุตบอล ในราคา 19.-บาท และสามารถมาเติมได้ในครั้งต่อไป 9.-บาท (เป็นกระบอกใส มีฝาสีแดง และสีดำ ให้เลือก และมีลาย Coca-Cola สีขาว และฟุตบอล บนแถบสีแดง สูง 2 นิ้ว)
2. ซื้อสินค้าของ ไทยน้ำทิพย์ ครบ 49.- บาท แถมกระป๋องออมสินโค้ก - สไปร์ท 1 ใบ (เหมือนกับที่เคยแจกที่ คาลเท๊กซ์) เหมาะสำหรับคนที่ยังไม่เคยมีครับ.......
3. ซื้อโค้ก-แฟนต้า-สไปร์ท แพ็คเกจพิเศษ 3 กระป๋อง 33.-บาท แถม Notepad 1 เล่ม (เหมือนที่แฟมิลี่มาร์ทแจก ครับผม)

สนใจ :wink: :wink: :wink: :wink: ก็ไปซื้อกันได้ครับ

ผมกระป๋องออมสินหลายใบครับ
o_TAO

Re: กระบอกน้ำ และของแถมที่ปั๊มน้ำมัน Petronas

โพสต์โดย bloods » พุธ ส.ค. 23, 2006 8:53 am

TAORANONG เขียน:
livercoke เขียน:วันนี้แวะเข้าปั๊มปิโตรนัส เห็นมีโปสเตอร์เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ของไทยน้ำทิพย์ โดยมีรายละเอียดดังนี้ครับ
1. กระบอกน้ำโค้ก ซื้อของในมาร์ทครบ 60.-บาท สามารถซื้อกระบอกน้ำลายโค้ก + ฟุตบอล ในราคา 19.-บาท และสามารถมาเติมได้ในครั้งต่อไป 9.-บาท (เป็นกระบอกใส มีฝาสีแดง และสีดำ ให้เลือก และมีลาย Coca-Cola สีขาว และฟุตบอล บนแถบสีแดง สูง 2 นิ้ว)
2. ซื้อสินค้าของ ไทยน้ำทิพย์ ครบ 49.- บาท แถมกระป๋องออมสินโค้ก - สไปร์ท 1 ใบ (เหมือนกับที่เคยแจกที่ คาลเท๊กซ์) เหมาะสำหรับคนที่ยังไม่เคยมีครับ.......
3. ซื้อโค้ก-แฟนต้า-สไปร์ท แพ็คเกจพิเศษ 3 กระป๋อง 33.-บาท แถม Notepad 1 เล่ม (เหมือนที่แฟมิลี่มาร์ทแจก ครับผม)

สนใจ :wink: :wink: :wink: :wink: ก็ไปซื้อกันได้ครับ

ผมกระป๋องออมสินหลายใบครับ

แบ่งอย่างละ ใบได้ไหมครับบบ
รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ
bloods

โพสต์โดย o_โค้ก โคราช » เสาร์ พ.ย. 21, 2009 9:07 pm

กระทู้นี้ ได้ทำการย้ายข้อมูลเรียบร้อยแล้ว
cokekorat@hotmail.com เมืองหญิงกล้า ผ้าไหมดี หมี่โคราช ปราสาทหิน ดินด่านเกวียน cokekorat@yahoo.co.th
รูปภาพ
o_โค้ก โคราช

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง COKE DOMESTIC (บอร์ดเก่า)