จาน

ข่าวสาร ผลิตภัณฑ์ใหม่ๆ ของสะสม และเรื่องราวต่างๆเกี่ยวกับหาดทิพย์

จาน

โพสต์โดย iamtuk » พฤหัสฯ. ก.ย. 24, 2009 12:14 am

จานที่เป็นรูปเด็กเก็บดอกไม้นะอยากได้12ใบหาได้ที่ไหน /เราอยากให้โค้กนะจัดแคมเปญที่โลตัสหลักสี่หน่อยเพราะว่าเราไม่ค่อยเห็นอะไรเลยที่สาขานี้นะ แต่ได้เสื้อมา2ตัวแล้ว(ไม่ค่อยดี)อยากได้สีดำสกรีนสีแดงนะอยากได้แก้วโค้กที่เราเคยกินกาแฟสมัยเด็กนะเราเคยมีนะแต่เพื่อนมันใจร้ายขโมยไปเซ็งเลยตอนนี้เหลือไม่กี่อย่างอย่างจานคราวที่แล้วซื้อกับโค้กแคนซื้อไม่ทันของหมดแล้วยังไม่หมดกำหนดเลยและกระเป๋าเดินทางไม่ได้เพราะว่าส่งโค้กขวดแก้วไปเซ็ง..ตอนนี้เริ่มเอาของที่เก็บมาใช้บ้างเพราะว่ากลัวโดนขโมยโดยไม่รู้ตัวเพราะว่าเวลาเราเก็บนะมันจะอยู่ในกล่องและอีกเป็นปีถึงเอาออกมาชื่นชม..แต่เพื่อนทำกันได้
iamtuk

โพสต์โดย o_lekpn » พฤหัสฯ. ก.ย. 24, 2009 12:49 pm

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ แต่ตอนนี้เค้าย้ายบอร์ดไปแห่งใหม่แล้วครับ

http://www.cokethai.com

ตามไปคุยกันต่อได้ครับ :smile:
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_lekpn

ย้อนกลับไปยัง HADDTHIP