กระป๋องหาดทิพย์ชุดแรก? (ส่งทุกความเห็นถึงมือหาดทิพย์)

ข่าวสาร ผลิตภัณฑ์ใหม่ๆ ของสะสม และเรื่องราวต่างๆเกี่ยวกับหาดทิพย์

อยากเห็นกระป๋องชุดแรกจากหาดทิพย์ เป็นชุด?

ของดี 14 จังหวัดใต้
12
20%
คำขวัญ 14 จังหวัดใต้
4
7%
ตราประจำจังหวัด 14 จังหวัดใต้
11
18%
สถานที่ท่องเที่ยวของภาคใต้
21
34%
จตุคาม พิมพ์นิยม
1
2%
อาหารใต้
3
5%
สันติภาพ 3 จังหวัดชายแดน
7
11%
อื่นๆ โปรดระบุ
2
3%

โหวตทั้งหมด : 61

โพสต์โดย Care_vespa » จันทร์ มิ.ย. 01, 2009 12:58 pm

aoh เขียน:ส่งมอบให้พี่ใหญ่ไปเรียบร้อยแล้วนะครับ
พี่ๆ หาดทิพย์ฝากขอบคุณในทุกความเห็นมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
แต่แน่นอนครับ พวกเราจะได้เห็นลวดลายบนกระป๋องตามสไตล์ของหาดทิพย์อย่างแน่นอน :-)

:smile: :smile: เยี่ยมเลยคับ :(
Coke

รูปภาพ

คนโง่ย่อมเป็นเหยื่อของคนฉลาด..คนฉลาดย่อมเป็นเหยื่อของ..คนฉลาดที่แกล้งโง่

ไปให้สุด..........แล้วหยุดแค่คำว่าพอ........
ภาพประจำตัวสมาชิก
Care_vespa

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง HADDTHIP