โค้กทริป:เยี่ยมโรงงานหาดทิพย์ จ.สงขลา

ข่าวสาร ผลิตภัณฑ์ใหม่ๆ ของสะสม และเรื่องราวต่างๆเกี่ยวกับหาดทิพย์

โพสต์โดย Serm » อังคาร พ.ค. 30, 2006 6:17 pm

เกรงใจจริงๆนึกว่าไม่ไป ต๊กจ๋ายยยยยยหมดเลย :lol: :lol: :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Serm

-

โพสต์โดย nattanicha » พุธ พ.ค. 31, 2006 9:08 pm

เสียดายที่สุดที่ไม่ได้เจอคนรักโค้ก
และขอโทษที่ไม่ได้ต้อนรับเลยค่ะ

วันนั้นคุณแซมโทหาแล้ว แต่ลืมเอาโทรศัพท์อีกเครื่องไปทำงานค่ะ - -'
พยายามถามคนที่หาดทิพย์แล้ว ว่าคนรักโค้กมากันตอนไหนไม่มีใครทราบเลย
และไม่ทราบด้วยว่าใครเป็นคนต้อนรับ
ประกอบกับวันนั้นยุ่งๆ ด้วยค่ะเพราะทำงานเป็นวันสุดท้าย(จะลาศึกษาต่อค่ะ)

ขอโทษจริงๆ นะคะที่ไม่ได้ต้อนรับ
ทั้งที่รอคอยอยู่
แต่เห็นทุกคนมีความสุขที่ได้มาเยี่ยมชมโรงงาน ก็ดีใจแล้วค่ะ

แต่ไม่รู้คุณแซมจะแอบงอนหรือเปล่านี่อ่ะสิ

ไม่เป็นไรนะคะ เก๋ลาศึกษาต่อ เดี๋ยวก็ได้กลับไปทำงานอีก
เผื่อตอนนั้นได้ทำงานในตำแหน่งสูงๆ จะดูแลต้อนรับเป็นอย่างดี
ไม่ให้เหมือนครั้งนี้แน่นอนค่ะ

เพราะทุกคนรักโค้ก โค้กก็รักคุณนะคะ

^_^
Coke side of life -- ด้านดีๆ ของชีวิต
nattanicha

โพสต์โดย o_lekpn » พุธ พ.ค. 31, 2006 9:14 pm

ขนาดผมไม่ได้ไปด้วย แต่ได้รับการบอกเล่าจากพี่ๆที่ไป ยังประทับใจหาดทิพย์มากๆเลยครับ ที่เห็นใจและเข้าพวกเราชาวนักสะสมโค้ก รักหาดทิพย์แล้วครับและจะรักตลอดไป :D :D :D
รูปภาพ
o_lekpn

โพสต์โดย o_PAO » พุธ พ.ค. 31, 2006 9:20 pm

ผู้ร่วมงานคุณเก๋น่ารักทุกคนเลยครับ ขอบคุณมากๆ สำหรับการต้อนรับที่แสนอบอุ่น และสุดแสนประทับใจ :D :D
รูปภาพ
o_PAO

โพสต์โดย o_aoh » พุธ พ.ค. 31, 2006 9:59 pm

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ สำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นมากๆ และสัญญาครับ ว่าผมจะรักโค้กตลอดไปครับ :D :D :D
เอ๊าะ
msn: cokerakkhun@hotmail.com
e-mail : surasak@smtl.sharp-world.com
ข้อมูลส่วนตัวหน้า 1 ครับ
รูปภาพ
o_aoh

ที่อยู่: Maneerat Pharmacy, Thamakar, Kanchanaburee, Thailand

โพสต์โดย pipa » พฤหัสฯ. มิ.ย. 01, 2006 10:15 am

ขอบคุณมากค่ะที่ทุกคนจะรักโค้กตลอดไป มีข่าวมาแจ้งว่า website เราจะล่าช้าไปอีกสักนิด ขอให้อดใจรออีกหน่อยนะคะ ดีใจค่ะที่การต้อนรับครั้งนี้จะเป็นความทรงจำที่ดีและประทับใจของทุกคนตลอดไป

หนึ่งในทีมต้อนรับค่ะ :) :D
pipa

โพสต์โดย o_lekpn » พฤหัสฯ. มิ.ย. 01, 2006 5:32 pm

pipa เขียน:ขอบคุณมากค่ะที่ทุกคนจะรักโค้กตลอดไป มีข่าวมาแจ้งว่า website เราจะล่าช้าไปอีกสักนิด ขอให้อดใจรออีกหน่อยนะคะ ดีใจค่ะที่การต้อนรับครั้งนี้จะเป็นความทรงจำที่ดีและประทับใจของทุกคนตลอดไป

หนึ่งในทีมต้อนรับค่ะ :) :D

ผมถึงว่า ขนาดไม่ได้ไปยังประทับใจแทนพี่ๆ ผมจะรักหาดทิพย์ตลอดไปครับ ยืนยัน :D
รูปภาพ
o_lekpn

โพสต์โดย ton...(+_+) » ศุกร์ มิ.ย. 02, 2006 9:02 pm

แค่ดูรูปก็สุดยอดแล้วครับ
รูปภาพ
ton...(+_+)

โพสต์โดย YALA_COCA COLA » จันทร์ มิ.ย. 05, 2006 10:48 am

ขอขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่ดีเยี่ยมสำหรับพนักงานชาวหาดทิพย์ทุกๆคน :)
โดยเฉพาะห้องแผนกกิจกรรมของหาดทิพย์ เกือบทุกซอกทุกมุม จะมีพวกเราไปยืนประจำตามจุด และได้ รีดไถ อ้อนวอน ขอของสะสม ซึ่งได้รับการ ต้อนรับและตอบรับเป็นอย่างดี จากน้องๆ พี่ๆ ชาวหาดทิพย์ :lol:
ผมแอบไปได้ยิน น้องๆ หาดทิพย์ บางคนแอบกระซิบ กะพวกเราด้วยว่า "เก็บเฉพาะของสะสมเกี๋ยวกับโค้กแล้ว ไม่คิดจะเก็บสะสม พนักงานโค้กของหาดทิพย์บ้างเลยเหรอ"? :lol:
ฟังแล้วก้อรู้สึกเป็นปลื้มเนอะ :lol: (น้องเค้า ล้อเล่น แต่เราคิดจริงอะ :lol: )
ไม่แน่ใจว่า โจรแก๊งอ้วน-ผอม จะได้ยินหรือป่าวก้อไม่รู้ :) หากได้ยิน อาจจะเปลี่ยนใจหรือกลับใจเป็นคนดีก้อได้เนอะ เพราะว่าไม่ต้องไป ปล้น ลื้อ งัด ฉุดกระชากอีกแล้ว อาจได้ของมาง่ายขึ้น ก้อเป็นได้อะ :lol:
" HAADTHIP YOU WILL NEVER WALK ALONE" HAHA...
ทุกๆอย่าง ไม่มีคำว่าสายเกินไป....
YALA_COCA COLA

แจ้งเรื่ง website หาดทิพย์ค่ะ

โพสต์โดย pipa » จันทร์ มิ.ย. 05, 2006 2:19 pm

มีข่าวดีมาเอาใจคนรักโค้กค่ะ ตอนนี้ www.haadthip.com สามารถเข้าไปใช้งานเยี่ยมชมเว็ปไซต์ได้แล้วค่ะ ................. "ยินดีต้อนรับค่ะ"
pipa

โพสต์โดย YALA_COCA COLA » จันทร์ มิ.ย. 05, 2006 4:04 pm

โทษนะครับ คุณ pipa คือ คุณ เฟิร์น หรือป่าวครับ? :lol:
ผมได้แว๊ะเข้าไปเยี่ยมชม web หาดทิพย์แล้วนะครับ
มีกิจกรรมหรือ ของสะสมออกมาใหม่ๆ ก้อ อย่าลืม คาบข่าวมาบอกพวกเราด้วยนะเด้อ
ทุกๆอย่าง ไม่มีคำว่าสายเกินไป....
YALA_COCA COLA

โพสต์โดย o_lekpn » จันทร์ มิ.ย. 05, 2006 5:11 pm

เข้าไปเยี่ยมเวปมาแล้วครับ ให้ข้อมูลแก่นักสะสมและผู้สนใจดีมากเลยครับ เยี่ยมๆ :D
รูปภาพ
o_lekpn

โพสต์โดย pipa » พุธ มิ.ย. 07, 2006 12:08 pm

Pipa คือ เฟิร์น เองค่า :roll: มีอะไรแนะนำกันได้นะคะ แล้วจะคาบข่าวไปบอกถ้ามีอะไรใหม่ๆ นะคะ (รู้สึกเหมือนเป็นน้องโฮ่งจัง .....คาบข่าว..........) :shock:
pipa

โพสต์โดย o__Sam » พุธ มิ.ย. 07, 2006 1:28 pm

กะแล้วเชียวครับ ขอบคุณ คุณFernอีกทีครับ
o__Sam

โพสต์โดย o_PAO » พุธ มิ.ย. 07, 2006 3:05 pm

:lol: มาขำคาบข่าว คุณหน่องคิดได้ไงเนี่ย :lol:
o_PAO

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง HADDTHIP