มีของสะสมโค้ก จะให้คนอื่นสะสมต่อ

แลกเปลี่ยนของสะสมโค้ก ใครมีอะไรซ้ำ อยากได้หรืออยากแลกอะไรตั้งได้เลยครับ

มีของสะสมโค้ก จะให้คนอื่นสะสมต่อ

โพสต์โดย tum2912 » จันทร์ ต.ค. 14, 2013 11:46 am

มีของสะสมโค้ก บ้างเช่นนาฬิกา แขวนผนัง(ของใหม่) ขวดโค้กเก่า กระติกโค้ก , แก้วนำ กระป๋อง ใครสนใจทื้งE-mail ไว้ค่ะจะส่งรูปไปให้ค่ะ
ใชเรศัพท์ถ่ายรูปไว้ ไม่ได้โหลดออกมา ตอนนี้จะไม่เก็บเพราะไม่มีที่เก็บค่ะ
tum2912

ย้อนกลับไปยัง EXCHANGES