โค้กไทยตัวจรืง เสียงจริง เสาร์นี้

รวมกิจกรรม ความเคลื่อนไหว พาเที่ยว เกมส์

โค้กไทยตัวจรืง เสียงจริง เสาร์นี้

โพสต์โดย copy » พุธ ก.พ. 27, 2013 11:32 am

เว็บโค้กไทยมีบัตรฟรีงานโค้กจริง เสียงจริง หรือป่าวครับ ไม่ใช่ไรมันเหลือเวลาอีก 3 วันแล้ว
ถ้าไม่มี จะได้หาทางอื่น แย่หน่อยก็คงเอาฝาไปแลกซื้อบัตร
เค้าว่ารักโค้กไม่เปลี่ยนแปลง แต่ตอนนี้เราว่า....ดีที่สุด

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
copy
THE REAL THING

Re: โค้กไทยตัวจรืง เสียงจริง เสาร์นี้

โพสต์โดย coke_lover » พุธ ก.พ. 27, 2013 3:27 pm

มา รอ เป็นเพื่อน ครับ #& #&
เงินมี โค้กมา จบป่ะ (โปรด ใช้ สติ ก่อน ซื้อ)

ติดต่อ : 089-772-1146...อาท

ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาย่อยมาบุญครอง บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 172-2-10054-8 ชื่อ : นายธัญญะ ไชยอรนันท์

รูปภาพ
coke_lover

Re: โค้กไทยตัวจรืง เสียงจริง เสาร์นี้

โพสต์โดย kai_interior » พุธ ก.พ. 27, 2013 6:57 pm

ตอนนี้มีอยู่ในมือ 4 ใบใครสนใจจะไปดูด้วยกัน ^+
ตณฺหกฺขโย สพฺพทุกฺขํ ชินาติ
ความสิ้นตัณหา ย่อมชนะทุกข์ทั้งปวง
kai_interior

โพสต์โดย santkwan » พุธ ก.พ. 27, 2013 11:13 pm

อดไปอีกแล้ว #^ ใครเคยเป็นอาสาโค้กมีบัตรฟรีลองเข้าไปดูในเว็ปโค้ก !@
รูปภาพ
santkwan

โพสต์โดย PAO » พฤหัสฯ. ก.พ. 28, 2013 2:58 pm

โทษทีตอบช้าหน่อย ไม่กล้าโพสบอกเพราะบัตรยังมาไม่ถึงมือ ซึ่งตอนนี้ก็ยังมาไม่ถึง ใครจะไปลงชื่อลงจำนวนเลยครับ ไปรับบัตรที่ผมหน้างาน ผมน่าจะไปสักสี่โมง
รูปภาพ
PAO
Administrator

ที่อยู่: 66 ถนนฉลองกรุง แขวงลาดกระบัง เขตลาดกระบัง กทม 10520

โพสต์โดย แอน » พฤหัสฯ. ก.พ. 28, 2013 8:32 pm

รบกวน บอกรายละเอียด เพิ่มอีกนิดหนึ่งครับ......

จัดที่ไหน เพราะบ้างคนอยากไปแต่ไม่รู้ข้อมูลครับ !&
......รักจะเก็บ....อย่ากลัวรก..................
ติดต่อผมก็..08-4172-2955
.....กิตติภูมิ์ .....ธนาคารกรุงเทพ..ย่อยรามคำแหง 28 (เลขที่ บ.ช.243-0-46405-3)
แอน

โพสต์โดย kai_interior » ศุกร์ มี.ค. 01, 2013 1:25 am

“โค้ก” Presents เสียงจริง ตัวจริงคอนเสิร์ตวันที่ 2 มี.ค.2556 ตั้งแต่เวลา 16.30 น.ณ สนามราชมังคลากีฬาสถาน ^+
แก้ไขล่าสุดโดย kai_interior เมื่อ อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 2:50 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ตณฺหกฺขโย สพฺพทุกฺขํ ชินาติ
ความสิ้นตัณหา ย่อมชนะทุกข์ทั้งปวง
kai_interior

โพสต์โดย PAO » ศุกร์ มี.ค. 01, 2013 3:50 pm

ใครจะไปโทรแจ้งผมด่วนนะครับ 0815146636 จะได้กันบัตรไว้ให้ ที่นั่งเราอยู่โซน W1 นะครับ นั่งบนอัฒจรรย์ด้านล่างมุมๆหน่อย
รูปภาพ
PAO

ที่อยู่: 66 ถนนฉลองกรุง แขวงลาดกระบัง เขตลาดกระบัง กทม 10520

โพสต์โดย cokeyuth » ศุกร์ มี.ค. 01, 2013 5:02 pm

มีตั๋วเหลืออยู่ราวๆ 40 ใบครับ
ผมได้แจกออกไปให้ ลูกสาวคุณ woody และเพื่อนๆไปเมื่อสัปดาห์ก่อน 6 ใบ ตามที่เด็กๆเขาได้เขียนมาขอ
ใครอยากไป ช่วยโทรแจ้งคุณเปา ตามเบอร์โทรครับ บัตรยังเหลือ
กรุณาโทรตอนเที่ยงๆ เพราะคุณเปาทำงานเลิกดึกมาก ช่วงเช้าคงยังไม่ตื่น
เวปไซต์ ไม่ใช่เลขคณิตคิดในใจ คลิ๊กบอกกันหน่อย
แสดงออกสักนิด เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ครับ
cokeyuth

โพสต์โดย แอน » ศุกร์ มี.ค. 01, 2013 8:31 pm

!& !$ 2 ที ครับ ฝากแจ๊กครับ !&
......รักจะเก็บ....อย่ากลัวรก..................
ติดต่อผมก็..08-4172-2955
.....กิตติภูมิ์ .....ธนาคารกรุงเทพ..ย่อยรามคำแหง 28 (เลขที่ บ.ช.243-0-46405-3)
แอน

โพสต์โดย coke_lover » เสาร์ มี.ค. 02, 2013 10:28 pm

cokeyuth เขียน:มีตั๋วเหลืออยู่ราวๆ 40 ใบครับ
ผมได้แจกออกไปให้ ลูกสาวคุณ woody และเพื่อนๆไปเมื่อสัปดาห์ก่อน 6 ใบ ตามที่เด็กๆเขาได้เขียนมาขอ
ใครอยากไป ช่วยโทรแจ้งคุณเปา ตามเบอร์โทรครับ บัตรยังเหลือ
กรุณาโทรตอนเที่ยงๆ เพราะคุณเปาทำงานเลิกดึกมาก ช่วงเช้าคงยังไม่ตื่น

ขอ คอมเมนท์ ในฐานะ สมาชิก คนหนึ่งครับ ผมยินดีรับผิดชอบทุกคำพูดครับ เพราะลึกๆ ผมก็ยัง รักโค้ก อยู่

นี่คือ หนึ่งในตัวอย่างของความล้มเหลว ในการบริหารจัดการครับ....โพสนี้ พี่ยุทธ (ขออนุญาต เอ่ยนาม) โพสวันศุกร์ ก่อน วันมีคอนเสิร์ต แค่วันเดียว แต่บอกว่า เมื่อสัปดาห์ก่อน แจกบัตรบางส่วน ออกไป นั่นแสดงว่า บัตรก็ต้องได้มาตั้งแต่สัปดาห์ก่อน แต่ไม่มีการแจ้ง หรือ มีกระทู้ เชิญชวน เพื่อนสมาชิก ให้มาร่วมกิจกรรม ใดๆ

ผมไม่ได้ มีส่วนได้ ส่วนเสีย กับใคร หรือ ว่าหวังอยากจะได้ ของที่ระลึก ที่ออกาไนซ์ หรือ ไทยน้ำทิพย์ หรือ โคคา-โคลา ไทยแลนด์ ได้มอบให้ กับ ทางเว็บโค้กไทย หรือ ผู้ที่มีสายสัมพันธ์ ส่วนตัว(อันนี้ก็แล้วแต่ ความสัมพันธุ์ส่วนบุคคล)

แต่บางที ของ ที่ได้ มา เค้าให้ ในนามเว็บโค้กไทย ครับ ไม่ใช่ให้ส่วนตัว เพราะคุณๆ ที่ได้มีโอกาสไปงาน หรือร่วมกิจกรรม ก็เพราะเว็บโค้กไทย ขอให้คำนึงถึง จุดนี้ด้วยครับ

ด้วยความเคารพ และ ความคิดเห็นส่วนตัว ของ สมาชิกคนหนึ่งครับ
เงินมี โค้กมา จบป่ะ (โปรด ใช้ สติ ก่อน ซื้อ)

ติดต่อ : 089-772-1146...อาท

ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาย่อยมาบุญครอง บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 172-2-10054-8 ชื่อ : นายธัญญะ ไชยอรนันท์

รูปภาพ
coke_lover

โพสต์โดย cokeyuth » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 12:26 am

คนไป... ไม่ได้โพสต์
คนโพสต์... ไม่ได้ไป (ต่อให้บอกล่วงหน้ากี่วัน เขาก็คงไม่ไปอยู่ดี)

ช่องทางการติดต่อตอนนี้เวปเรา มีทั้งเวป และ เฟซบุ๊ค
ตั๋วรายการนี้ ผมได้รับมา 40 กว่าใบ
ได้โพสต์บอกใน กระทู้ต่อเนื่อง ของ facebook cokethai ตั้งแต่วันที่ 19 กุมภาพันธ์ครับ
บอกล่วงหน้าก่อนงาน ราวๆสิบวัน คนที่อ่านในกระทู้นั้น เขาก็แจ้งมาขอบัตร 6ิ ใบ
ผมก็เอาไปฝากไว้ที่ร้านคุณสิงห์ เมื่อวันเสาร์ที่แล้ว ตามนี้

http://www.facebook.com/photo.php?fbid= ... =1&theater

บัตรมีไว้แจกคนที่อยากไปดู คนที่อยากไปดู ติดต่อมาก็ได้ไปดูทุกคนนี่ครับ
ครบตามโควต้า 40 กว่าคน... มี พี่แอน ที่อยากมา แต่ติดงานด่วน จึงไม่ได้ไป

ส่วนคนที่ไม่ได้ไป... เพราะไม่ได้อ่าน ผมก็ให้เบอร์โทร คุณเปา มาประสานงานเป็นครั้งสุดท้ายในเวปก่อนงาน 1วัน
เพราะกลัวตั๋วจะเหลือ....และ กลัวว่าจะมีคนตกข่าว

คนที่มาบ่น... กรุณาติดตามข้อมูลอย่างรอบด้าน ด้วยนะครับ
เวปไซต์ ไม่ใช่เลขคณิตคิดในใจ คลิ๊กบอกกันหน่อย
แสดงออกสักนิด เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ครับ
cokeyuth

โพสต์โดย cokeyuth » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 12:34 am

ใครที่ได้ไป แล้วสนุกสนาน มีความสุข ช่วยมาโพสต์ด้วยนะ...
อย่าปล่อยให้ผมโดนด่าอยู่คนเดียว
ถ้าไม่มีใครมาโพสต์... ต่อไปจะไม่รับตั๋วมาแจกแล้วละครับ
เสียค่ารถมากรุงเทพฯ เสียค่าแท๊กซี่มาบริษัทโค้ก ต้องมาดักรอแจก ตากแดดหัวแดง
เดินขาลาก ไปฝากตั๋วไว้ให้ที่มาบุญครอง... เหนื่อย แต่ก็ถูกด่า
วันหลัง ผมนอนดูบอลอยู่บ้านเฉยๆ ดีกว่าครับ
cokeyuth

โพสต์โดย LION KING » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 12:43 am

ผมขอออกความเหนนะคับ พี่ยุทธ โพทในเฟส วันที่ 19 ว่ามีบัตร copy มาเปิดกระทู้ถาม วันที่ 27 มือเฟสอย่าง copy ยังไม่รู้เลย วันที่พี่ยุทธ เอาบัตรมาให้ผมที่ร้าน ให้ไปฝากคุณ woody ก็เปนวันที่ มาดูบอล กันที่สนามศุภ ( แสดงว่าดูบอลกันเพลิน copy ก็ไม่ถามเลย )

ปล. ถ้าเปนแบบนี้ ผมว่าจะอ้างว่าไปชี้แจงในเฟส อย่างเดียวไม่ได้แล้วคับ เราคนโค้กไทย มีอารายก็บอกๆกันในโค้กไทย ด้วยน่าจะดีกว่านะคับ

แค่ความคิดเหนผมนะคับ ไม่ดีก็ผ่านไปคับ !&

ปล. อีกรอบนะคับ พี่ยุทธ ฝากให้ใครไปรับ ก็น่าจะได้คับ สมาชิกเราหลายคนเข้าออก ไทยน้ำทิพย์บ่อยๆ
singhkal_udl@hotmail.com เบอร์ติดต่อ 081-6466547
สิงห์คาล อุดมเลิศสิริกุล
บัญชี กสิกร ออมทรัพย์ สาขาบางรัก 014-2-17550-9
บัญชี ทหารไทย ออมทรัพย์ สาขามาบุญครอง 043-2-84813-3
บัญชี ออมสิน เงินฝากเผื่อเรียก สาขาสำนักราชดำเนิน 020036932216
LION KING

ที่อยู่: 45/1947 หมู่บ้านพงษ์ศิริชัย 4 ถนนมาเจริญ แขวงหนองค้างพลู เขตหนองแขม กรุงเทพฯ 10160

โพสต์โดย Jo111 » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 1:33 am

coke_lover เขียน:
cokeyuth เขียน:มีตั๋วเหลืออยู่ราวๆ 40 ใบครับ

ขอ คอมเมนท์ ในฐานะ สมาชิก คนหนึ่งครับ ผมยินดีรับผิดชอบทุกคำพูดครับ เพราะลึกๆ ผมก็ยัง รักโค้ก อยู่

นี่คือ หนึ่งในตัวอย่างของความล้มเหลว ในการบริหารจัดการครับ....โพสนี้ พี่ยุทธ (ขออนุญาต เอ่ยนาม) โพสวันศุกร์ ก่อน วันมีคอนเสิร์ต แค่วันเดียว แต่บอกว่า เมื่อสัปดาห์ก่อน แจกบัตรบางส่วน ออกไป นั่นแสดงว่า บัตรก็ต้องได้มาตั้งแต่สัปดาห์ก่อน แต่ไม่มีการแจ้ง หรือ มีกระทู้ เชิญชวน เพื่อนสมาชิก ให้มาร่วมกิจกรรม ใดๆ

ผมไม่ได้ มีส่วนได้ ส่วนเสีย กับใคร หรือ ว่าหวังอยากจะได้ ของที่ระลึก ที่ออกาไนซ์ หรือ ไทยน้ำทิพย์ หรือ โคคา-โคลา ไทยแลนด์ ได้มอบให้ กับ ทางเว็บโค้กไทย หรือ ผู้ที่มีสายสัมพันธ์ ส่วนตัว(อันนี้ก็แล้วแต่ ความสัมพันธุ์ส่วนบุคคล)

แต่บางที ของ ที่ได้ มา เค้าให้ ในนามเว็บโค้กไทย ครับ ไม่ใช่ให้ส่วนตัว เพราะคุณๆ ที่ได้มีโอกาสไปงาน หรือร่วมกิจกรรม ก็เพราะเว็บโค้กไทย ขอให้คำนึงถึง จุดนี้ด้วยครับ

ด้วยความเคารพ และ ความคิดเห็นส่วนตัว ของ สมาชิกคนหนึ่งครับ

อันนี้เห็นด้วยในฐานะสมาชิกครับ !& !& !&
ขออนุญาติขายให้คนโพสต์จองหน้าบอร์ดก่อนครับ
ยุทธนา สีดาสน์
ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเซ็นทรัลปิ่นเกล้า
เลขที่บัญชี 758-2-40109-2
จองแล้วโอนภายใน 3 วันทุกกรณี เลยขออนุญาติขายให้คนอื่นครับ
โอนแล้ว แจ้งหรือPM บอกที่อยู่ด้วยครับ
Jo111

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง TRAVEL / ACTIVITY & EVENTS