โค้กไทยตัวจรืง เสียงจริง เสาร์นี้

รวมกิจกรรม ความเคลื่อนไหว พาเที่ยว เกมส์

Re: โค้กไทยตัวจรืง เสียงจริง เสาร์นี้

โพสต์โดย cokeyuth » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 1:35 am

วันดูบอล copy ไปถ่ายรูปที่ข้างสนาม
ผมมายืนแจกตั๋วที่หน้าสนามครับ กว่าจะแจกครบ บอลก็เริ่มเตะแล้ว
ต่างคนต่างทำหน้าที่...ก็เลยไม่ได้คุยกัน
ส่วนโพสต์ ในเฟซบุ๊คนั้น ทำไมคุณ woody มองเห็นที่ผมโพสต์ แต่ copy ไม่เห็น?

อันนี้ ผมคิดว่า คุณ copy คงรีบเอารูปที่ถ่ายในวันแข่งบอลมาอวด จึงไม่เห็นกระทู้ที่อยู่ล่างๆลงไป
แต่ในท้ายที่สุด ทั้ง copy และเพื่อนๆที่อยากไป รวมทั้งลูกของเพื่อนๆสมาชิก ก็ได้ไปชม สมใจนึกแหละครับ
อะไรที่คิดว่าบกพร่อง ก็จะนำไปแก้ไขก็แล้วกัน แต่งานหน้าผมไม่รับหน้าที่แจกตั๋วแล้วนะ.. บอกไว้ก่อน
เวปไซต์ ไม่ใช่เลขคณิตคิดในใจ คลิ๊กบอกกันหน่อย
แสดงออกสักนิด เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
cokeyuth
THE REAL THING

Re: โค้กไทยตัวจรืง เสียงจริง เสาร์นี้

โพสต์โดย แอน » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 7:50 am

^+ .....1.ต้องขอโทษครับ.......พี่แจ้งว่าจะไปแล้วไม่ได้ไปครับ..
.........2 คุยกันอย่างนี้ดีครับ แต่ห้ามโกรธกันน่ะครับ
3 พี่ยุทธ์ยังงั้ยก็เป็นพี่ใหญ่ที่เสียสละและใจดี และเป็นผู้ปิดทองหลังพระอยู่เสมอ ส่วนใหญ่หลายๆอย่างทำอะไรก็แล้วแต่ ค่าใช่จ่ายต่างๆเห็นเข้าเนี้อบ่อยน่ะครับ !& !& !)
......รักจะเก็บ....อย่ากลัวรก..................
ติดต่อผมก็..08-4172-2955
.....กิตติภูมิ์ .....ธนาคารกรุงเทพ..ย่อยรามคำแหง 28 (เลขที่ บ.ช.243-0-46405-3)
แอน

โพสต์โดย paper man » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 9:53 am

การทำงานมันก็ต้องมีข้อผิดพลาดแต่การออกมาชี้แจง
รับฟังความคิดเห็นของกันและกันผมว่านี้แหละการอยู่รวมกัน
ทำต่อไปเถอะครับพี่ยุทธเป็นกำลังใจให้ครับ !&
paper man

โพสต์โดย superantz » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 12:12 pm

อย่าไปซีเรียสเลยครับพี่ยุธ อะไรดีก็ทำไปเถอะครับ มันได้กะตัว

ส่วนผมตอนเเรกก็คิดว่าไปไม่ได้ เเต่พอดีธุระเสร็จทันก็เลยโทรไปถามบัตรพี่เปา พี่เเกก็บอกมาได้ ผมก็ไปนาทีสุดท้าย
ก็ไม่เห็นจะเเปลกอะไร ก็ผมอยากไป ผมก็รู้ว่าเค้ามีบัตร ผมก็ติดตามผ่านทางทั้งเวปทั้งเฟส เเต่ก็ไม่ได้กั๊กโควต้าไว้ตั้งเเต่เเรก
ผมก็ไปเจอเเกที่งานเลย ผมคิดว่าถ้าบัตรไม่พอ เเกก็น่าจะหาให้ได้ รวมถึงชาวโค้กไทยคนอื่นที่อยากไป

ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจว่าจะต้องเอาบัตรไปประเคนให้ตามบ้านกันเลยหรอ หรือ ต้องเเจ้งอะไรกันขนาดไหน เบอร์โทรกันก็มี ถ้ามันด่วนจริง
อยากไปจริง เห็นทุกครั้งก็ต้องรอให้มันถึงวันงาน หรือก่อนซักวัน ก็จะต้องมีปัญหาประมาณนี้ตลอด
ผมเห็นคนที่มีปัญหาส่วนใหญ่ ก็ไม่เคยเห็นจะมาร่วมงานอะไรหลังๆนี้เลย เลยไม่รู้ว่า ไม่อยากไป หรือติดงาน หรือเเค่ป่วน หรือ
อยากไปเเต่ไม่มีใครชวน ...
superantz

โพสต์โดย superantz » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 12:16 pm

ส่วนงานเมื่อวานนี้สนุกมากครับ ร้องดีกันทุกคน
เอาทุกการเเข่งขันก่อนหน้านี้ มารวมกัน เสียงดีทุกคน

เเต่เสียดานผมไม่มีรูป คงต้องรอพี่คนอื่นๆละครับ @(
superantz

โพสต์โดย Pkung_pattaya » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 8:06 pm

อยากไปมากเลยครับติดที่ต้องทำงานวันเสาร์ แต่ก็ได้ดูทางทีวีถึง 2ทุ่ม เห็นแล้วมันมากสนุกมาก
พี่ยุทธครับซู่ๆครับ ไม่มีใครทำอะไรถูกใจใคร ได้ทุกเรื่ิอง เป็นกำลังใจให้ครับ
ที่ส่งของ นายอุดมศักดิ์ สกุลชาติวุฒิ (ปุ้ม)
บริษัท เจ.บี. ลิสซิ่ง จำกัด
24/65 ม.9 ถ.สุขุมวิทพัทยากลาง ต.หนองปรือ
อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150
เบอร์โทร 081-9834331 e-mail pkung8979@hotmail.com
Pkung_pattaya
Paul Friend
Paul Friend

โพสต์โดย superantz » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 9:39 pm

ที่เห็นในทีวีนั่นเเค่ครึ่งเดียวน่ะครับ หมดเวลาถ่ายทอด

ที่ไม่ได้เห็นอีกเป็นชม สนุกมากๆ !) !)
superantz

โพสต์โดย Pkung_pattaya » อาทิตย์ มี.ค. 03, 2013 10:06 pm

superantz เขียน:ที่เห็นในทีวีนั่นเเค่ครึ่งเดียวน่ะครับ หมดเวลาถ่ายทอด

ที่ไม่ได้เห็นอีกเป็นชม สนุกมากๆ !) !)

#^ เสียดายมากๆที่ไม่ได้ไป #^ ขอรูปภาพบรรยากาศเยอะๆด้วยครับ !&
ที่ส่งของ นายอุดมศักดิ์ สกุลชาติวุฒิ (ปุ้ม)
บริษัท เจ.บี. ลิสซิ่ง จำกัด
24/65 ม.9 ถ.สุขุมวิทพัทยากลาง ต.หนองปรือ
อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150
เบอร์โทร 081-9834331 e-mail pkung8979@hotmail.com
Pkung_pattaya
Paul Friend
Paul Friend

โพสต์โดย aoh » จันทร์ มี.ค. 04, 2013 10:35 am

เข้าใจ และเห็นใจครับ
ผมเห็นด้วยกับพี่แอนนะครับ มีอะไรก็ต้องคุยกัน แต่ห้ามโกรธกัน
ผมเชื่อว่าแต่ละคนย่อมมีหน้าที่ของตัวเองครับ อะไรที่บกพร่อง ถ้าไม่มีใครบอกก็อาจจะไม่รู้ ก็ต้องแก้ไขเพื่อความสมดุลของคนหมู่มากต่อไปครับ
จริงๆ แล้วผมเองก็ไม่สมควรอยู่ในสถานะที่ออกมาให้ความเห็นด้วยซ้ำ ผมเองก็ไม่ค่อยได้เข้ามาสักเท่าไหร่ (ไม่ต้องรอให้ใครมาด่าครับ อันนี้รู้ตัว)
แต่ผมก็ยังรักที่นี่ นับถือสมาชิกทุกท่าน ผมเป็นคนหนึ่งในหลายๆคนครับ ที่รับฟังทุกความเห็น ผมคุยกับพี่ยุทธ พี่เปา พี่สิงห์ พี่ไก่ พี่อมร พี่อเล็กซ์ และหลายๆคนครับ
ซึ่งทุกๆ ท่านต่างก็มีความเห็นเป็นของตนเอง และเป็นประโยชน์ต่อบ้านของเรา อันนี้ต้องชื่นชมครับ
แต่บางครั้ง ความเป็นตัวของตัวเอง อาจจะเข้ามาทำให้บรรยากาศหมองๆ ไปบ้าง มันก็แค่ควันจางๆ ครับ เมื่อมีความเข้าอกเข้าใจกัน รับฟังกัน แก้ไขกัน ควันเหล่านั้นมันก็หายไปได้ครับ
ผมอยากให้ทุกท่านไปร่วมงานมีทติ้งที่จะเกิดขึ้นในวันอาทิตย์นี้ และมีบรรยากาศดีๆ เหมือนทุกครั้งที่ผ่านมานะครับ แล้วเจอกันครับ
(งานนี้เมียไม่ไป ลูกไม่ไป ไฉไลสุดๆ ครับพี่น้อง) ^+
ชื่นอุรา กาแฟ: Coffee and Collection
คอเดียวกัน คุยได้ที่ cokerakkhun@hotmail.com
Face Book: chuen_ura_coffee@hotmail.com
email จ.-ศ. ที่ surasak@smtl.sharp-world.com
aoh
Paul Neigbour

ที่อยู่: Chuen U-Ra Coffee, Thamakar, Kanchanaburee, Thailand

โพสต์โดย arale » จันทร์ มี.ค. 04, 2013 11:39 am

!) อย่างนี้ก็ไปแบบคนโฉด เอ๊ย!! คนโสดอ่ะจิครับท่านพี่เอ๊าะ..อิอิ... @(
เอก-AIA เชียงใหม่...081-4725350...You'll Never Walk Alone...

ชื่อบัญชี ธรรมยุท เชยชมศรี เลขที่ 664-235-1910 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา สี่แยกสันกำแพง
arale

ที่อยู่: ธีรยุทธ์ เชยชมศรี..226/30 ม.1 มบ.สิรารมย์ ต.หนองจ๊อม อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

โพสต์โดย ThaiJack » จันทร์ มี.ค. 04, 2013 11:52 am

พยายามอย่าพิมพ์ มากนะครับ โทรมาคุยกัน เบอร์โทรก็มีนะครับ ผมจะใช้วิธีการติดต่อทางโทรศัพท์มากกว่า
ผมที่ได้ไปงานนี้ก็เพราะผมโทรหา ถามเรื่องบัตร โจ้นั่งแท็กซี่มา ผมอยู่ในงานก็โทรคุยกันเอาบัตรลงไปให้
พี่แอน มาไม่ทันก็โทรคุยกันรู้เรื่อง จริงเรื่องบัตรเข้างาน แค่บอกว่าจะมาที่งานแล้วนัดเจอกัน หรือถ้าติดงาน
ด่วนก็โทรบอกไม่ใช่มาโพสหน้าบอร์ด อยากได้อย่ากลัวเสีย(เงิน) !#
แจ๊ค 0-869-888-201
ชื่อบัญชี Dawrung M.
ธนาคารกรุงเทพสาขา เดอะมอลล์ บางกะปิ 234-0-58981-7
ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา หัวหมาก 044-276404-0

email : theerasak_ptc1@hotmail.com
ThaiJack

โพสต์โดย aoh » จันทร์ มี.ค. 04, 2013 12:23 pm

arale เขียน:!) อย่างนี้ก็ไปแบบคนโฉด เอ๊ย!! คนโสดอ่ะจิครับท่านพี่เอ๊าะ..อิอิ... @(

เห็นว่ามีปิ๊ตตี้ เลยรีบโฉด เอ๊ย!! โสดทันที #(
ชื่นอุรา กาแฟ: Coffee and Collection
คอเดียวกัน คุยได้ที่ cokerakkhun@hotmail.com
Face Book: chuen_ura_coffee@hotmail.com
email จ.-ศ. ที่ surasak@smtl.sharp-world.com
aoh

ที่อยู่: Chuen U-Ra Coffee, Thamakar, Kanchanaburee, Thailand

โพสต์โดย copy » จันทร์ มี.ค. 04, 2013 2:51 pm

งานจบไปแล้ว รอชมรูปสวยๆดีกว่า

ที่เปิดกระทู้นี้จริงๆแค่ถามว่าทางเว็บมีบัตรมั้ย เพราะตั้งใจจะไปงานนี้อยู่แล้ว
เรื่องที่เกิดขึ้นผมคิดว่าทางเว็บโค้กไทย น่าจะบอกกับสมาชิกให้เร็วกว่านี้นีสส์
แต่สุดท้ายตนเป็นที่พึ่งแห่งตนก่อน.

แต่อย่างว่าสมาชิกไปร่วมกับกิจกรรมโค้กจริงๆมีเท่าไร (หรือว่าผมว่างมากว่ะ)
เค้าว่ารักโค้กไม่เปลี่ยนแปลง แต่ตอนนี้เราว่า....ดีที่สุด

รูปภาพ
copy

โพสต์โดย แอน » จันทร์ มี.ค. 04, 2013 5:38 pm

copy เขียน:งานจบไปแล้ว รอชมรูปสวยๆดีกว่า

ที่เปิดกระทู้นี้จริงๆแค่ถามว่าทางเว็บมีบัตรมั้ย เพราะตั้งใจจะไปงานนี้อยู่แล้ว
เรื่องที่เกิดขึ้นผมคิดว่าทางเว็บโค้กไทย น่าจะบอกกับสมาชิกให้เร็วกว่านี้นีสส์
แต่สุดท้ายตนเป็นที่พึ่งแห่งตนก่อน.

แต่อย่างว่าสมาชิกไปร่วมกับกิจกรรมโค้กจริงๆมีเท่าไร (หรือว่าผมว่างมากว่ะ)

ตากล้อง ก็อย่างงี้แหละ แล้วอย่าลืม เอารูปลงมาให้ชมบ้างน่ะครับ.... !& !&
......รักจะเก็บ....อย่ากลัวรก..................
ติดต่อผมก็..08-4172-2955
.....กิตติภูมิ์ .....ธนาคารกรุงเทพ..ย่อยรามคำแหง 28 (เลขที่ บ.ช.243-0-46405-3)
แอน

โพสต์โดย arale » จันทร์ มี.ค. 04, 2013 6:04 pm

aoh เขียน:
arale เขียน:!) อย่างนี้ก็ไปแบบคนโฉด เอ๊ย!! คนโสดอ่ะจิครับท่านพี่เอ๊าะ..อิอิ... @(

เห็นว่ามีปิ๊ตตี้ เลยรีบโฉด เอ๊ย!! โสดทันที #(

#( #( #( แหม แหม แหม
เอก-AIA เชียงใหม่...081-4725350...You'll Never Walk Alone...

ชื่อบัญชี ธรรมยุท เชยชมศรี เลขที่ 664-235-1910 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา สี่แยกสันกำแพง
arale

ที่อยู่: ธีรยุทธ์ เชยชมศรี..226/30 ม.1 มบ.สิรารมย์ ต.หนองจ๊อม อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง TRAVEL / ACTIVITY & EVENTS