โค้กไทยตัวจรืง เสียงจริง เสาร์นี้

รวมกิจกรรม ความเคลื่อนไหว พาเที่ยว เกมส์

Re: โค้กไทยตัวจรืง เสียงจริง เสาร์นี้

โพสต์โดย arale » จันทร์ มี.ค. 04, 2013 6:07 pm

copy เขียน:งานจบไปแล้ว รอชมรูปสวยๆดีกว่า

ที่เปิดกระทู้นี้จริงๆแค่ถามว่าทางเว็บมีบัตรมั้ย เพราะตั้งใจจะไปงานนี้อยู่แล้ว
เรื่องที่เกิดขึ้นผมคิดว่าทางเว็บโค้กไทย น่าจะบอกกับสมาชิกให้เร็วกว่านี้นีสส์
แต่สุดท้ายตนเป็นที่พึ่งแห่งตนก่อน.

แต่อย่างว่าสมาชิกไปร่วมกับกิจกรรมโค้กจริงๆมีเท่าไร (หรือว่าผมว่างมากว่ะ)

#& รอชมรูปสวยๆอยู่นะครับเสี่ย... @( @( @(
เอก-AIA เชียงใหม่...081-4725350...You'll Never Walk Alone...

ชื่อบัญชี ธรรมยุท เชยชมศรี เลขที่ 664-235-1910 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา สี่แยกสันกำแพง
ภาพประจำตัวสมาชิก
arale
THE REAL THING

ที่อยู่: ธีรยุทธ์ เชยชมศรี..226/30 ม.1 มบ.สิรารมย์ ต.หนองจ๊อม อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

Re: โค้กไทยตัวจรืง เสียงจริง เสาร์นี้

โพสต์โดย Jo111 » อังคาร มี.ค. 05, 2013 9:15 pm

aoh เขียน:เข้าใจ และเห็นใจครับ
ผมเห็นด้วยกับพี่แอนนะครับ มีอะไรก็ต้องคุยกัน แต่ห้ามโกรธกัน
ผมเชื่อว่าแต่ละคนย่อมมีหน้าที่ของตัวเองครับ อะไรที่บกพร่อง ถ้าไม่มีใครบอกก็อาจจะไม่รู้ ก็ต้องแก้ไขเพื่อความสมดุลของคนหมู่มากต่อไปครับ
จริงๆ แล้วผมเองก็ไม่สมควรอยู่ในสถานะที่ออกมาให้ความเห็นด้วยซ้ำ ผมเองก็ไม่ค่อยได้เข้ามาสักเท่าไหร่ (ไม่ต้องรอให้ใครมาด่าครับ อันนี้รู้ตัว)
แต่ผมก็ยังรักที่นี่ นับถือสมาชิกทุกท่าน ผมเป็นคนหนึ่งในหลายๆคนครับ ที่รับฟังทุกความเห็น ผมคุยกับพี่ยุทธ พี่เปา พี่สิงห์ พี่ไก่ พี่อมร พี่อเล็กซ์ และหลายๆคนครับ
ซึ่งทุกๆ ท่านต่างก็มีความเห็นเป็นของตนเอง และเป็นประโยชน์ต่อบ้านของเรา อันนี้ต้องชื่นชมครับ
แต่บางครั้ง ความเป็นตัวของตัวเอง อาจจะเข้ามาทำให้บรรยากาศหมองๆ ไปบ้าง มันก็แค่ควันจางๆ ครับ เมื่อมีความเข้าอกเข้าใจกัน รับฟังกัน แก้ไขกัน ควันเหล่านั้นมันก็หายไปได้ครับ
ผมอยากให้ทุกท่านไปร่วมงานมีทติ้งที่จะเกิดขึ้นในวันอาทิตย์นี้ และมีบรรยากาศดีๆ เหมือนทุกครั้งที่ผ่านมานะครับ แล้วเจอกันครับ
(งานนี้เมียไม่ไป ลูกไม่ไป ไฉไลสุดๆ ครับพี่น้อง) ^+

พากิ๊กมาด้วยหรือ #( #(
ขออนุญาติขายให้คนโพสต์จองหน้าบอร์ดก่อนครับ
ยุทธนา สีดาสน์
ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเซ็นทรัลปิ่นเกล้า
เลขที่บัญชี 758-2-40109-2
จองแล้วโอนภายใน 3 วันทุกกรณี เลยขออนุญาติขายให้คนอื่นครับ
โอนแล้ว แจ้งหรือPM บอกที่อยู่ด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Jo111

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง TRAVEL / ACTIVITY & EVENTS