ฉลองปีใหม่...ณ.บ้านสวนน้ำ

รวมกิจกรรม ความเคลื่อนไหว พาเที่ยว เกมส์

โพสต์โดย o__Santana » จันทร์ ธ.ค. 19, 2005 5:01 pm

EAK เขียน:ฮ่า..ฮ่า..น้องใหม่อย่างผมตื่นเต้นจัด...เที่ยง..เป๊ง..มาคนแรกเลย
ทุกท่านต้อนรับและให้ความเป็นกันเอง....ชื่นจาย

เพิ่งเจอคุณเอกครั้งแรกแต่สนทนากันเหมือนเคยเจอมาแล้วสิบแปดครั้งมันส์มาก

คุณแด๊กซ์ไม่ค่อยได้คุยพี่แกนั่งยิ้มมม คอยดูนะครั้งหน้าผมจะเปิดเกมรุกเข้าใส่จะไม่ให้ตั้งตัวเชียว

เซียนไก่เจอกันเป็นครั้งที่สองไม่บอกก็รู้คอเดียวกัน...เอื๊อกก โอกาสหน้าดวลกันใหม่ นะคับ คิกคิก :lol: :oops:
ภาพประจำตัวสมาชิก
o__Santana

โพสต์โดย o__Sam » จันทร์ ธ.ค. 19, 2005 5:33 pm

เด้วงวดหน้า คนมาเยอะกว่านี้ พี่เอกอาจโดนรับน้องรวมอีกยกครับ 8) วันไหนจะแว๊ปไปร้านที่สวน รบกวนโทรหาด้วยนะพี่ ขอบคุณครับ

กระทู้นี้คนเข้ามาอ่านเยอะแหะ ขนาดพี่น้ำมะเน็ตเพิ่งโพส
o__Sam

โพสต์โดย o_lekpn » จันทร์ ธ.ค. 19, 2005 5:46 pm

แหมก่อนอื่น ต้องกราบขอประทานโทษสมาชิกที่ไปทุกท่าน ที่ผมไม่สามารถไปได้เสียดายมากๆ และต้องขอขอบคุณสำหรับรางวัลขยันโพสต์อันดับสอง คราวหน้าจะเอาอันดับหนึ่งครับ (ต้องบอกคุณหน่องโพสต์น้อยๆหน่อยนะ อิ อิ อิ) :D

รูปภาพ

แล้วผมจะตามไปเอาที่สวนนะครับ ขอบคุณครับ :lol:

บอกว่าโชคดีรึเปล่าที่ไม่ได้ฟังพี่ยุทธร้องเพลง ไม่งั้นเพลงเดียวอาจมีมูลค่าถึง 1,500 -

1,500 นี่หมายถึงให้หยุดร้องใช่ไหมครับ 555555555555+
รูปภาพ
o_lekpn

โพสต์โดย o_Arrowhead » จันทร์ ธ.ค. 19, 2005 5:56 pm

แค่ดูรูปเพื่อนๆก้อชื่นใจแล้วคับ meeting คราวหน้าไม่พลาดแน่นอน (แต่...ขอวันเสาร์ได้เปล่า) :D
o_Arrowhead

โพสต์โดย o_น้ำมะเน็ด » จันทร์ ธ.ค. 19, 2005 10:09 pm

คุณหน่อง...เตรียมป๋องไปฝากใบนึง(พิเศษๆ)...เพื่อขอบคุณที่หิ้วของที่ลืมมาให้

สุดท้ายหาตั้งนานดันลืมไว้ในรถซะนี่...ไว้คราวหน้าเอาไปให้ไม่ลืมแน่ๆ

ขอบคุณคุณอเล็กสำหรับแก้วช็อต... :D รูปที่ถ่ายแผ่นบิงโกเป็นของคุณ...มันเฉียดมากเลยนะนั่นที่จะชนะ :shock:

พี่เปาโปสการ์ดก็ลืมเหมือนเดิม...ส่วนแก้วคราวหน้าจะขนไปให้ใหม่แล้วกัน..พวกกุญแจหมีถูกใจๆ

งานนี้นั่งริงไซด์ติดพิธีกร...เลยไม่ได้ร่วมวงสนทนากับคุณเอกและคนอื่นๆเท่าไหร่

พอสักพักหันไปดู...เอ๊ะทำไมหลายคนหน้าแดง... :oops: :oops:

คิดว่าเขินกันเองเสียอีก :lol: :lol: ที่ไหนได้มีรับน้องเป็นเหยือกนี่เอง :lol: :lol:

คุณnicoke ไว้คราวหน้าเจอกัน...วันพระไม่ได้มีหนเดียวจ้ะ

คุณlekpn โหวตวันอาทิตย์แต่ไม่มาซะนี่...คราวหลัง ปรับริบของรางวัลซะดีมั๊ยเนี่ย...

แก้วรถโค้กเป็นไรป่าวถ้าเหลือแค่ชุดเดียว..เพราะแบ่งให้โอเล่ไป 1 ชุด

ยังสงสัยว่าเอ๊าะทำไมไม่มา...คิดว่า ผ.บ.ท.บ.เปลี่ยนใจกระทันหันซะอีก...ฝากบอกน้องออโต้หายเร็วๆนะ

คุณarrowhead คราวหน้าต้องทำตัวให้ว่าง...พามาทั้งครอบครัวเลยจะได้เจอกัน

แซมกับพี่ยุทธ...เอนเทอร์เทนพวกเราได้ดีจิงๆแฟ้มบุคคลขอปรบมือให้

สรุปว่า...เจอกันแบบนี้ก็ดีได้พูดคุยกันได้ทั่วถึง
แก้ไขล่าสุดโดย o_น้ำมะเน็ด เมื่อ จันทร์ ธ.ค. 19, 2005 10:26 pm, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง.
o_น้ำมะเน็ด

meeting

โพสต์โดย คอกระป๋อง » จันทร์ ธ.ค. 19, 2005 10:15 pm

:lol: ดีใจจริงๆนะนี่ นึกว่าจะโชคร้ายที่ต้องมานั่งทำงานซะแล้ว ดีว่า พระเจ้ายังเห็นใจ :D ส่วนของคุณโจ้จะเอาไปฝากที่ร้านให้นะคะ อาจจะเป็นเสาร์นี้ หรือถ้ายังไงจะลองติดต่อพี่เปาดู เผื่อมีพี่คนไหนมารัชดาบ้าง จะได้ฝากไปเลย เพราะคงได้เจอกันบ่อยมากกว่า 8) ยังไงก็ขอขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนอีกครั้งนะคะ ที่ให้สิทธิ์มนุษย์แรงงาน (งานหนักจริงๆ) :cry: มาร่วมสนุกค่ะ ส่วนพี่แซมนุ้บมีแก้วเก่าๆบ้าง เดี๋ยวจะลองเอาไปให้ดู เผื่อยังไม่มีนะพี่ :wink:
คอกระป๋อง

Re: meeting

โพสต์โดย o_superantz » จันทร์ ธ.ค. 19, 2005 10:26 pm

คอกระป๋อง เขียน::lol: ดีใจจริงๆนะนี่ นึกว่าจะโชคร้ายที่ต้องมานั่งทำงานซะแล้ว ดีว่า พระเจ้ายังเห็นใจ :D ส่วนของคุณโจ้จะเอาไปฝากที่ร้านให้นะคะ อาจจะเป็นเสาร์นี้ หรือถ้ายังไงจะลองติดต่อพี่เปาดู เผื่อมีพี่คนไหนมารัชดาบ้าง จะได้ฝากไปเลย เพราะคงได้เจอกันบ่อยมากกว่า 8) ยังไงก็ขอขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนอีกครั้งนะคะ ที่ให้สิทธิ์มนุษย์แรงงาน (งานหนักจริงๆ) :cry: มาร่วมสนุกค่ะ ส่วนพี่แซมนุ้บมีแก้วเก่าๆบ้าง เดี๋ยวจะลองเอาไปให้ดู เผื่อยังไม่มีนะพี่ :wink:

สำหรับผม ไม่ต้องรีบหรอกครับ วันไหนก้อได้สบายๆน่ะครับ ไว้อาทิตย์ไหน คุณนุ๊บได้แวะมาที่ร้านที่เจเจ ค่อยเอามาก้อได้น่ะครับ ไม่ซีเรียสครับ :wink:

สองกล่องที่คุณนุ๊ปได้เป็นรางวัลน่ะครับ มีแต่คนหมายปอง (ผมคนนึงแหละ) :oops: :lol:
น่าอิจฉาจิงๆเลย เฮงๆ ๆ สุด ๆ ๆ :wink: :D :twisted:
o_superantz

โพสต์โดย o_PAO » จันทร์ ธ.ค. 19, 2005 10:27 pm

ขำคุณ lekpn โดนแซวว่าที่ได้รางวัล เพราะว่าโพสบัตรทางด่วนก็เกินครึ่งที่โพสทั้งหมดแล้ว เอิ๊กๆ ส่วนใครเป็นคนเผาต้องไปสืบเอาเอง แต่ที่รู้ๆก็ขำกันทั้งห้องเลยนะมุขนี้ :lol:
o_PAO

โพสต์โดย o_น้ำมะเน็ด » อังคาร ธ.ค. 20, 2005 6:55 am

PAO เขียน:ขำคุณ lekpn โดนแซวว่าที่ได้รางวัล เพราะว่าโพสบัตรทางด่วนก็เกินครึ่งที่โพสทั้งหมดแล้ว เอิ๊กๆ ส่วนใครเป็นคนเผาต้องไปสืบเอาเอง แต่ที่รู้ๆก็ขำกันทั้งห้องเลยนะมุขนี้ :lol:

เปิดฟอรัมใหม่coins...คุณเล็ก...ตีตั๋วจองที่ 1 ไว้แต่เนิ่นๆ :lol:
o_น้ำมะเน็ด

โพสต์โดย o__Santana » อังคาร ธ.ค. 20, 2005 12:54 pm

PAO เขียน:ขำคุณ lekpn โดนแซวว่าที่ได้รางวัล เพราะว่าโพสบัตรทางด่วนก็เกินครึ่งที่โพสทั้งหมดแล้ว เอิ๊กๆ ส่วนใครเป็นคนเผาต้องไปสืบเอาเอง แต่ที่รู้ๆก็ขำกันทั้งห้องเลยนะมุขนี้ :lol:

:lol: :lol: เอิ๊กกๆๆๆๆ

คุณเล็กแก้วไมโลผม...ฮึ่ม..แฮ่.. :evil: :twisted:
o__Santana

โพสต์โดย o_lekpn » อังคาร ธ.ค. 20, 2005 5:21 pm

คุณlekpn โหวตวันอาทิตย์แต่ไม่มาซะนี่...คราวหลัง ปรับริบของรางวัลซะดีมั๊ยเนี่ย...

แก้วรถโค้กเป็นไรป่าวถ้าเหลือแค่ชุดเดียว..เพราะแบ่งให้โอเล่ไป 1 ชุด

แหมพี่คร้าบ คราวหน้าจะพยายามมากๆเลยครับ อยากไปมากๆเลยนะครับ อยากจับสลาก ว่าแต่ของแจกของโจ้เป็นอะไรอ่ะ :lol: :lol: เรื่องแก้วไม่เป็นไรครับ ชุดเดียวก็ได้ครับ :(

ขำคุณ lekpn โดนแซวว่าที่ได้รางวัล เพราะว่าโพสบัตรทางด่วนก็เกินครึ่งที่โพสทั้งหมดแล้ว เอิ๊กๆ ส่วนใครเป็นคนเผาต้องไปสืบเอาเอง แต่ที่รู้ๆก็ขำกันทั้งห้องเลยนะมุขนี้

ใครครับแซวผม ปรากฎตัวเดี๋ยวนี้นะ :)

เปิดฟอรัมใหม่coins...คุณเล็ก...ตีตั๋วจองที่ 1 ไว้แต่เนิ่นๆ

มีเปิดด้วยหลอครับ ก็ดีดิกะลังอดอยากเชียว 8)

คุณเล็กแก้วไมโลผม...ฮึ่ม..แฮ่..

ไม่ลืมแน่นอนครับ กะพี่เปาอีกคน :P
รูปภาพ
o_lekpn

โพสต์โดย o__Sam » พุธ ธ.ค. 21, 2005 10:44 am

สงกะสัยได้เก็บแก้วอีกครา หลังจากได้แก้วจากพี่ดวง วันรุ่งขึ้นปะป๊า ซื้อแก้วโค้กมาให้จากที่ไหนก็ไม่รู้ เป็นแก้วหมีจากtopปีก่อน ไม่ครบเซทอีกต่างหาก :oops: อีกวันถัดมา ข้างบ้านเอาแก้วโค้กมาให้อีกใบ เป็นลายใหม่ ไม่ครบเซทอีกเช่นกัลล์ :oops: โอ้ว คันๆๆๆ :!: เหมือนเบื้องบนดลใจ ให้เก็บจริงๆแหะ เอาว่ะ เก็บแก้วต่อก็ได้ :evil:
o__Sam

โพสต์โดย แด๊กโคล่า » พุธ ธ.ค. 21, 2005 11:02 am

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณชาวโค้กไทยทุกคนที่ให้การต้อนรับเป์นกันเองอย่างดี มากๆ :) :D
รูปแบบของงานสนุกมากๆอย่างที่โค้กแซม พูดไว้จริงๆ ใครไม่ได้ไปน่าเสียดายมากมาก :cry:

โดยเฉพาะตอนเล่นบิงโก ปีใหม่แล้วขอให้โค้กไทยทุกคนมีโค้กเก็บมากยิ่งขึ้นๆทุกคน
นะครับ 8) 8)
แด๊กโคล่า

โพสต์โดย แด๊กโคล่า » พุธ ธ.ค. 21, 2005 11:11 am

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณชาวโค้กไทยทุกคนที่ไปในงานที่ให้การต้อนรับอย่างดี :D
รูปแบบของการจัดงานดีมากๆอย่างที่โค้กแซมพูดจริงๆ โดยเฉพาะตอนเล่นบิงโก
จัดปีหน้าเอาอย่างนี้เลย ปีใหม่แล้วขอให้โค้กไทยทุกคนมีโค้กเก็บมากยิ่งขึ้นๆทุกคนนะครับ
:D :) :( :o
แด๊กโคล่า

โพสต์โดย o_EAK » พุธ ธ.ค. 21, 2005 11:18 am

หน่อง เขียน:
เซียนไก่เจอกันเป็นครั้งที่สองไม่บอกก็รู้คอเดียวกัน...เอื๊อกก โอกาสหน้าดวลกันใหม่ นะคับ คิกคิก :lol: :oops:

มีตติ้งโค้ก แต่ หน้าแดงกันจังเลย มิน่าคุยกันนุ่มลื่นคอ อิ อิ
o_EAK

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง TRAVEL / ACTIVITY & EVENTS