ยุโรปตะวันออก... ที่นี่ มีแต่ Coke

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

Re: ยุโรปตะวันออก... ที่นี่ มีแต่ Coke

โพสต์โดย Nui » อาทิตย์ มิ.ย. 10, 2012 7:46 pm

livercoke เขียน:
Nui เขียน:เห็นแล้วอยากไปเที่ยวจังเลยค่ะ #& แต่ติดตรงที่ไม่ชอบนั่งเครื่องบินนานๆอะ $&

อยากไปเหมือนคุณหนุ่ยครับ ... แต่ผมชอบนั่งเครื่องบินนานๆ แต่ติดตรงที่ไม่มีตังค์ไปครับ.... !@

อันนี้ก้อเป็นอีกปัจจัยหนึ่งที่ยังขาดอยู่เหมือนกันค่ะ 5555 #(
viewtopic.php?f=27&t=45850
จำหน่ายพวงกุญแจทะเบียนจิ๋ว และ จุ๊บติดกระจกออกแบบได้เอง จัดส่งฟรีทุกรายการ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Nui
THE REAL THING

Re: ยุโรปตะวันออก... ที่นี่ มีแต่ Coke

โพสต์โดย chino_chinito » ศุกร์ มิ.ย. 22, 2012 9:47 pm

พี่ยุทธ เชียร์บอลจบเมื่อไร ก็มาต่อกระทุู้ด้วยนะครับ !&
ภาพประจำตัวสมาชิก
chino_chinito

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD