อยากได้ jingle ของโค๊กตัวใหม่หน่อยค่ะ

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

อยากได้ jingle ของโค๊กตัวใหม่หน่อยค่ะ

โพสต์โดย morrdorr » อังคาร มี.ค. 20, 2012 3:53 am

แบบว่า ติดหู ติ๊ด ติ่ด ติด ติ่ด ติ๊ด ติด ตี้ ดี ดี่ ดี ดี่ ดี .... แง ไม่รู้จะพิมพ์ยังไงดีค่ะ

เป็นเสียงตอนสุดโฆษณาโค๊ก นาทีที่ 0.55 ประมาณนั้นค่ะ

แต่อยากได้ยาวๆแบบที่เปิดตอนงานโชว์ 4D บนตึก CTW เลย ไม่ทราบว่าพอจะรู้ที่หาโหลดกันบ้างมั๊ยคะ?
morrdorr

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD