เพลินเพลง พุ่มพวง

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

Re: เพลินเพลง พุ่มพวง

โพสต์โดย chian » พฤหัสฯ. ส.ค. 04, 2011 10:22 pm

เพิ่งรู้ว่าพี่ยุทธเปิดแผงเทปด้วย #( #(
chian

โพสต์โดย โค้ก โคราช » พฤหัสฯ. ส.ค. 04, 2011 10:38 pm

cokeyuth เขียน:วันนี้มาโพสต์ต่อ เอาเรื่องวัตถุมงคลบ้างมั้ย?
หลัง พุ่มพวง เสียชีวิต ... วัดทับกระดาน จัดทำเหรียญ พุ่มพวง ขึ้นมาสามรุ่นครับ

รุ่นแรก ที่ระลึกวันพระราชทานเพลิงศพ พุ่มพวง ดวงจันทร์
รุ่นนี้ ใครมีเก็บไว้ เก็บไว้ให้ดีๆนะครับ มีอนาคต.....

รูปภาพ

เหรียญรุ่นสอง วัดทับกระดาน ปี 2535 ยังพอหาได้ครับ

รูปภาพ
รูปภาพ

เหรียญรุ่นสาม วัดทับกระดาน ปี 2541

รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ

#& โอ้ว...มีวัตถุมงคลซะด้วย #&
cokekorat@hotmail.com เมืองหญิงกล้า ผ้าไหมดี หมี่โคราช ปราสาทหิน ดินด่านเกวียน cokekorat@yahoo.co.th
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
โค้ก โคราช
THE REAL THING

โพสต์โดย cokeyuth » ศุกร์ ส.ค. 05, 2011 8:21 pm

นานาทรรศนะ เกี่ยวกับ พุ่มพวง ดวงจันทร์

เวปไซต์ ไม่ใช่เลขคณิตคิดในใจ คลิ๊กบอกกันหน่อย
แสดงออกสักนิด เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ครับ
cokeyuth

โพสต์โดย cokeyuth » ศุกร์ ส.ค. 05, 2011 8:34 pm

"แก้วรอพี่" ผลงานเพลง บันทึกเสียงเพลงแรกของ พุ่มพวง ดวงจันทร์
ถ่ายทอดโดย เปาวลี พรพิมล

เวปไซต์ ไม่ใช่เลขคณิตคิดในใจ คลิ๊กบอกกันหน่อย
แสดงออกสักนิด เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ครับ
cokeyuth

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD