ถึงท่านประธานสาขาปทุมที่เคารก(ถูกต้องแล้ว) เพราะเคราแกรกจริง

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

ถึงท่านประธานสาขาปทุมที่เคารก(ถูกต้องแล้ว) เพราะเคราแกรกจริง

โพสต์โดย ประชานิยม » พุธ มี.ค. 30, 2011 4:55 pm

สืบเนื่องจากประเด็นนี้

น้ำมะเน็ด เขียน:ประมูลเสื้อดำกับแบนเนอร์โค้ก ช่วยซึนามิ

รูปภาพ

รูปภาพ

ผู้ใจบุญที่ได้ไป !)

รูปภาพ

ผมและน้องต้นผู้หลงไหลในกระเป๋า แนวๆ แบรนด์ระดับโลก อย่าง FREITAG ลงความเห็นแล้วว่า

ผ้าใบป๋า ต้องนำมาเย็บเป็นกระเป๋า แบบนี้ครับ 5555 อยากมันส์ต้องกล้าบ้า

ปล. ได้เรื่องยังไงแจ้งด้วย จะลองมั่ง 5555555

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ประชานิยม
THE REAL THING

Re: ถึงท่านประธานสาขาปทุมที่เคารก(ถูกต้องแล้ว) เพราะเคราแกรก

โพสต์โดย sam » พุธ มี.ค. 30, 2011 10:51 pm

ideaดีครับ ชอบๆ
sam

Re: ถึงท่านประธานสาขาปทุมที่เคารก(ถูกต้องแล้ว) เพราะเคราแกรก

โพสต์โดย ประชานิยม » พฤหัสฯ. มี.ค. 31, 2011 3:36 am

555 พี่แซมครับ ไอ้สองพี่น้องชาวสวิตฯเจ้าของ กระเป๋า Freitag ไอเดียมันดีจริงๆครับ

ตัวกระเป๋าทำจากผ้าใบสิบล้อ สายกระเป๋าทำจากเข็มขัดนิรภัย ส่วนขอบทำจากยางในรถ

รูปภาพ

แล้วเป็นเล่นไป ยี่ห้อนี้ ใบนึงขี้หมูขี้หมา ก็ต้อง 7พันอัพครับ แพงดีทีเดียว
รูปภาพ
ประชานิยม

โพสต์โดย livercoke » อาทิตย์ เม.ย. 03, 2011 8:24 pm

ประชานิยม เขียน:555 พี่แซมครับ ไอ้สองพี่น้องชาวสวิตฯเจ้าของ กระเป๋า Freitag ไอเดียมันดีจริงๆครับ

ตัวกระเป๋าทำจากผ้าใบสิบล้อ สายกระเป๋าทำจากเข็มขัดนิรภัย ส่วนขอบทำจากยางในรถ

รูปภาพ

แล้วเป็นเล่นไป ยี่ห้อนี้ ใบนึงขี้หมูขี้หมา ก็ต้อง 7พันอัพครับ แพงดีทีเดียว

!)

แต่ถ้าเอาแบบถูกๆ ของไทยๆ มีที่ใบหยก-จตุจักร น่ะครับ ...
... แต่คุณภาพอาจจะไม่ได่เท่าของ freitag แต่ก็ถือว่าสนันสนุนของไทยๆ ครับ
คนไทย ใช้ของไทย สนับสนุนสินค้าไทย !) ^+
livercoke

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD