สอบถามพี่ๆครับเพิ่งเริ่มสะสม

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

Re: สอบถามพี่ๆครับเพิ่งเริ่มสะสม

โพสต์โดย livercoke » จันทร์ ก.พ. 07, 2011 9:19 pm

Coke@Can เขียน:รูปภาพ

^+ แถวโซนหลังคาเขียว เคยเดินทั่วแล้ว

แต่โซนหลังคาขาวยังไม่เคยไปดู ไม่รู้มีไรขายบ้าง

แล้ว ร้านแบบขาจร ที่มา วางขาย แบ-กะ-ดิน แบบเปิดท้าย แบบที่คุณอาร์ตบอกมา อยู่แถวไหนเหรอครับ

โซนหลังคาขาว นั้นแหล่ะครับ เดินเข้าไปเรื่อยๆ จนสุดครับ
จะมีมาแบกะดินขายครับ ในส่วนนี้ราคาก็ต่อรองกันดูครับ
และมีร้านของเก่าอยู่ 2-3 ร้านเป็นล็อค ราคาก็จับใจเหมือนกันครับ ... ^+
ภาพประจำตัวสมาชิก
livercoke
THE REAL THING

Re: สอบถามพี่ๆครับเพิ่งเริ่มสะสม

โพสต์โดย โค้ก โคราช » จันทร์ ก.พ. 07, 2011 9:23 pm

!@ โหย...โซนหลังคาขาวผมไปตอนเย็น เค้าจะปิดร้านกันหมด ผมเลยไม่ได้เข้าไปดูลึกๆ คราวหน้าเอาใหม่ !@
cokekorat@hotmail.com เมืองหญิงกล้า ผ้าไหมดี หมี่โคราช ปราสาทหิน ดินด่านเกวียน cokekorat@yahoo.co.th
รูปภาพ
โค้ก โคราช

โพสต์โดย apmon2511 » อังคาร ก.พ. 08, 2011 1:29 am

คิดไม่ออกบอกไม่ถูก....เข้าไปกระทู้ธงฟ้าสาขาปทุมฯ.....ถามเลขา....จิมได้....555.....
แต่อย่างที่เพื่อนๆพี่ๆ เค๊าบอกหาแนวให้ถูกก่อน....เก็บตามอารมณ์...ต้องเตรียมตังค์เยอะมาก 555
จากคนคนนึงที่ยังสเปะสปะจนถึงวันนี้ #( #(
เราก็ 1 ใน 500 เหมือนกัน พวกบ้า 500....555...ไอ้บ้าโค้ก รูปภาพรูปภาพ
apmon2511

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD