ขอความช่วยเหลือ เรื่ิองการจัดนิทรรศการในมหาวิทยาลัยครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

ขอความช่วยเหลือ เรื่ิองการจัดนิทรรศการในมหาวิทยาลัยครับ

โพสต์โดย tuktuk » เสาร์ ธ.ค. 18, 2010 2:45 pm

คือว่า มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย คณะบริหารธุรกิจ สาขาการจัดการ ได้กำหนดให้จัด นิทรรศการ เกี่ยวกับ การจัดการแสดงนิทรรศการ การบริหารงานอย่างชาญฉลาด คือถ้าผมจะขอสปอนเซอร์ และขอยืม บูธ ของบริษัท โค็ก มาตั้งแสดงโชว์ที่หอประชุมมหาวิทยาลัย ต้อง ติดต่อ อย่างไรครับ ต้องทำอย่างไรบ้าง ขอรบกวนให้ พี่ๆ ช่วย แนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากนะครับ
tuktuk

Re: ขอความช่วยเหลือ เรื่ิองการจัดนิทรรศการในมหาวิทยาลัยครับ

โพสต์โดย lekpn » เสาร์ ธ.ค. 18, 2010 3:02 pm

น้องต้องติดต่อไปที่บริษัทไทยน้ำทิพย์โดยตรงนะครับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
lekpn
THE REAL THING

Re: ขอความช่วยเหลือ เรื่ิองการจัดนิทรรศการในมหาวิทยาลัยครับ

โพสต์โดย tuktuk » เสาร์ ธ.ค. 18, 2010 4:18 pm

ไม่ทราบว่าจะต้องเริ่มต้นยังไงอะครับ เข้าไปติดต่อที่บริษัท ได้เลยหรือเปล่าครับ ขอบคุณนะครับที่แวะมาตอบ
tuktuk

โพสต์โดย lekpn » เสาร์ ธ.ค. 18, 2010 10:29 pm

โทรศัพท์สอบถามรายละเอียดก็ได้ครับ ว่าต้องเตรียมตัวหรือเอกสารอะไรบ้าง
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
lekpn

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD