ยินดีที่ได้รู้จัก

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

ยินดีที่ได้รู้จัก

โพสต์โดย o_Anonymous » จันทร์ ก.พ. 13, 2006 1:08 pm

ผมชื่อ มาร์ค ครับ อยู่หัวหิน ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอบคุณทีมงานครับที่มี เว็บดีๆ :D :D
o_Anonymous

โพสต์โดย o_น้ำมะเน็ด » จันทร์ ก.พ. 13, 2006 2:05 pm

ยินดีต้อนรับค่ะคุณมาร์ค :D

บ้านอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลแค่หัวหิน...ชักหิวอาหารทะเลซะแล้วสิ :D :wink:
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_น้ำมะเน็ด

Re: ยินดีที่ได้รู้จัก

โพสต์โดย o_aoh » จันทร์ ก.พ. 13, 2006 4:46 pm

mark เขียน:ผมชื่อ มาร์ค ครับ อยู่หัวหิน ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอบคุณทีมงานครับที่มี เว็บดีๆ :D :D

สวัสดีครับคุณมาร์ค ไม่แน่ใจว่าเราได้เจอกันที่จตุจักรกันรึเปล่าครับ อย่างไรก็ตามอยากให้คุณมาร์คลงทะเบียนสมาชิกด้วย จะดีนักแล
msn: cokerakkhun@hotmail.com
e-mail : surasak@smtl.sharp-world.com
ข้อมูลส่วนตัวหน้า 1 ครับ
รูปภาพ
o_aoh

ที่อยู่: Maneerat Pharmacy, Thamakar, Kanchanaburee, Thailand

โพสต์โดย o__Sam » จันทร์ ก.พ. 13, 2006 8:51 pm

โพสมาแสดงความคิดเห็นกันบ่อยๆครับ ไม่ต้องเขิลล์ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆกันทั้งนั้น ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ
รูปภาพ
o__Sam

โพสต์โดย คอกระป๋อง » จันทร์ ก.พ. 13, 2006 8:57 pm

:lol: Welcome มีน้องใหม่อีกแล้ว งานนี้สนุกค่ะ มีชาวโค้กทั่วทิศ เกิดมีอะไร จะได้มีเพื่อนฝูงรู้จักกัน เวลาเดินทางไปแปลกที่ :lol:
คอกระป๋อง

โพสต์โดย o_Anonymous » จันทร์ ก.พ. 13, 2006 9:00 pm

aoh เขียน:
mark เขียน:ผมชื่อ มาร์ค ครับ อยู่หัวหิน ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอบคุณทีมงานครับที่มี เว็บดีๆ :D :D

สวัสดีครับคุณมาร์ค ไม่แน่ใจว่าเราได้เจอกันที่จตุจักรกันรึเปล่าครับ อย่างไรก็ตามอยากให้คุณมาร์คลงทะเบียนสมาชิกด้วย จะดีนักแล
จำไม่ได้ครับนานมากเลยถ้าเจอก็คงนานมากเพราะเมื่อก่อนตอนเรียนผมเดินบ่อยมากสมัยแถวท่าพระจันทร์หรือคลองหลอด เคยไปชมร้านที่เค้าขายของแถวฝั่งที่ขายต้นไม้เยอะนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
o_Anonymous

โพสต์โดย o_Anonymous » จันทร์ ก.พ. 13, 2006 9:02 pm

Anonymous เขียน:
aoh เขียน:

จำไม่ได้ครับนานมากเลยถ้าเจอก็คงนานมากเพราะเมื่อก่อนตอนเรียนผมเดินบ่อยมากสมัยแถวท่าพระจันทร์หรือคลองหลอด เคยไปชมร้านที่เค้าขายของแถวฝั่งที่ขายต้นไม้เยอะนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
อย่าว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลย ผมพยายามลงทะเบียนแล้วไม่สำเร็จรบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยครับ
o_Anonymous

โพสต์โดย o_Anonymous » จันทร์ ก.พ. 13, 2006 9:04 pm

น้ำมะเน็ด เขียน:ยินดีต้อนรับค่ะคุณมาร์ค :D

บ้านอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลแค่หัวหิน...ชักหิวอาหารทะเลซะแล้วสิ :D :wink:
ยินดีครับยินดีที่ได้รู้จัก :D
o_Anonymous

โพสต์โดย o_Anonymous » จันทร์ ก.พ. 13, 2006 9:05 pm

โพสมาแสดงความคิดเห็นกันบ่อยๆครับ ไม่ต้องเขิลล์ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆกันทั้งนั้น ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ
ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ :D
o_Anonymous

โพสต์โดย o_Anonymous » จันทร์ ก.พ. 13, 2006 9:07 pm

คอกระป๋อง เขียน::lol: Welcome มีน้องใหม่อีกแล้ว งานนี้สนุกค่ะ มีชาวโค้กทั่วทิศ เกิดมีอะไร จะได้มีเพื่อนฝูงรู้จักกัน เวลาเดินทางไปแปลกที่ :lol:
ยินดีที่ได้รู้จักครับ :D
o_Anonymous

โพสต์โดย o_PAO » อังคาร ก.พ. 14, 2006 1:20 am

มารับน้องใหม่ครับ :D คุณมาร์คเรียนที่ไหน ถึงได้ไปเดินท่าพระจันทร์ คลองหลอดครับ ผมเด็กศิลปากร เดินแทบจะทุกวัน
รูปภาพ
o_PAO

โพสต์โดย o_Anonymous » อังคาร ก.พ. 14, 2006 1:32 am

PAO เขียน:มารับน้องใหม่ครับ :D คุณมาร์คเรียนที่ไหน ถึงได้ไปเดินท่าพระจันทร์ คลองหลอดครับ ผมเด็กศิลปากร เดินแทบจะทุกวัน
ผมจบมัธยมวัดบวรนิเวศ จบวิทยาลัยครูพระนครเมื่อก่อนแถวท่าพระจันทร์จะมีของเก่าวางขายพร้อมแผงพระเดี๋ยวนี้คงไม่มี เส้นตั้งแต่ท่าช้างไปถึงท่าพระจันทร์นะครับนานมากแล้วละ อายจังคุยเรื่องอดีต :lol: :lol:
o_Anonymous

โพสต์โดย o_PAO » อังคาร ก.พ. 14, 2006 1:35 am

ตรงข้ามวัดบวร มีร้านหนังสือรกๆอยู่ร้านนึง ฝั่งขวาเป็นตู้โชว์มีเครื่องเขียนเก่าๆเพียบเลยครับ
เดินเข้าไปนี่ฝุ่นติดเสื้อผ้าเพียบ มือดำปี๋ แต่คุ้มครับ สวยๆทั้งนั้นเลย และไม่แพง :lol:
รูปภาพ
o_PAO

โพสต์โดย o__Santana » อังคาร ก.พ. 14, 2006 1:03 pm

mark เขียน:
PAO เขียน:มารับน้องใหม่ครับ :D คุณมาร์คเรียนที่ไหน ถึงได้ไปเดินท่าพระจันทร์ คลองหลอดครับ ผมเด็กศิลปากร เดินแทบจะทุกวัน
ผมจบมัธยมวัดบวรนิเวศ จบวิทยาลัยครูพระนครเมื่อก่อนแถวท่าพระจันทร์จะมีของเก่าวางขายพร้อมแผงพระเดี๋ยวนี้คงไม่มี เส้นตั้งแต่ท่าช้างไปถึงท่าพระจันทร์นะครับนานมากแล้วละ อายจังคุยเรื่องอดีต :lol: :lol:

เอาละสิ เจออดีตเดียวกันอีกคนแล้ว คุณเปาเปิดกระทู้ "รัตนโกสินทร์ สตีท" เลยคับแล้วเมาท์เรื่องขำๆ มันส์ๆ พร้อมโพสต์ของที่ได้มาโชว์กันดีมะ :?: :P

ยินดีต้อนรับคุณ มาร์ค ผมก็จบไม่ใกล้ไม่ไกลเท่าไร "เพาะช่างคับ" :wink:
o__Santana

โพสต์โดย o_EAK » อังคาร ก.พ. 14, 2006 6:54 pm

ยินดีต้อนรับคุณmarkด้วยคนครับ :D

พี่ๆadmin...พอจะช่วยคุณmarkให้ลงทะเบียนได้ง่ายขึ้นด้วยนะครับ
o_EAK

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD