Sawasdee Thai Collector

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

โพสต์โดย o_Okay » เสาร์ ก.พ. 18, 2006 9:48 am

ผมขอเป็นลายโค้กนะครับ แล้วจะต้องติดต่อที่ไหนครับ :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_Okay

โพสต์โดย o_cokeyuth » เสาร์ ก.พ. 18, 2006 10:52 am

วันอาทิตย์นี้ผมจะเอาไปทิ้งไว้ที่ร้านที่จตุจักร
(เปิดร้านตอนเที่ยง-เย็น) สะดวกไหมครับ
ช่วยแจ้งชื่อ-นามสกุลผ่านทางกล่องไปรษณีย์ของเวปนะครับ
คลิ๊กไปที่"รายชื่อสมชิก"แล้วเลือกชื่อผม-แซม-หรือคุณเปาก็ได้
คลิกตรงอีเมล์ ส่งมาให้หน่อย มันจะโชว์ชื่อคุณokayขึ้นมาเลย
ยืนยันว่าเป็นตัวจริงแน่ๆ

ผมขี้เกียจไปหาซื้อให้ใหมน่ะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_cokeyuth

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD