หัวข้อนี้ขอรูปกระป๋องโค้กที่สะสมมาโชร์กันดีไหมครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

โพสต์โดย o__Sam » จันทร์ ก.พ. 20, 2006 3:05 pm

กล่องถูกส่งต่อไปให้คุณlekpnแล้วนะครับ ฝากwork outต่อให้ด้วยครับ ได้แต่ภาวนาให้มันไม่แพงนะ

คุณวีระนนท์ หายต๋อมไปเลยนะครับ โผล่มาแบบไม่ให้ซุ่มให้เสียงเลยครับ :D กระป๋องVenezualaของท่าน ยั่วน้ำลายกระผมยิ่งนัก :oops:
ภาพประจำตัวสมาชิก
o__Sam

โพสต์โดย o_cokedevil » จันทร์ ก.พ. 20, 2006 3:20 pm

Sam เขียน:ไม่ทราบว่ามีใครสนใจกล่องแบบในรูปข้างล่างมั้ยครับ เป็นสไตล์การเก็บแบบนักสะสมต่างประเทศ เหมาะสำหรับนักสะสมที่มีใจรักการสะสมกระป๋องแต่เนื้อที่ไม่เอื้ออำนวย จะต่างกับการเก็บกระป๋องใส่ลังตรงที่เราสามารถหยิบมาดูได้บ่อย เรียงเป็นระบบ กระป๋องไม่ช้ำ ไม่โดนแดดเลีย พูดง่ายๆว่าดีกว่าทุกกระบวน แต่ถ้ามีพื้นที่โชว์เรียงใส่ชั้นย่อมสวยกว่าแน่นอนครับ ผมว่าจะสั่งโรงงานทำ แต่ยังไม่รู้ว่าต้องสั่งขั้นต่ำเท่าไหร่ แล้วราคาต่อชิ้นจะเท่าไหร่ ผมขอตัวอย่างมาจากเพื่อนที่ฮ่องกง sizeกระป๋องมาตราฐานครับ ราคาที่เค้าขายกันที่นู้นตก200บาทต่อ 1กล่อง ถ้าทำในบ้านเราน่าจะถูกกว่าเยอะนะ แต่ปัญหาคือจำนวนนี่สิ

รูปภาพ

ต้องการหาแนวร่วมครับ :lol: ผมกับพี่ยุทธนี่ แน่นอนครับ มีใครสนใจอีกมั่งมั้ยครับ :?:
เอาด้วยคนครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_cokedevil

โพสต์โดย o_beer » อังคาร ก.พ. 21, 2006 8:37 am

ขอแนะนำนะครับ
เป็นกระดาษมันจะไม่ค่อยทนนะครับ ผมเคยทำกล่องใส่ของโชร์เก็บไว้นานๆยังดำเลยนะะครับ
ไม่ค่อยสวยครับ แล้วถ้ามีกระป๋องเยอะๆผมว่าไม่คุ้มครับ ไม้ดีกว่าครับลงทุนครั้งเดียว
o_beer

...

โพสต์โดย o_Anonymous » อังคาร ก.พ. 21, 2006 9:08 pm

พี่เปาทายว่าของเหน่ง...เหน่ง เหน่อง ไหน ก็ไม่รู้
แซม กระป๋องส้ม WC'82 เหรอ?ของPanama ฮ๊าบบบ ที่ยั้วน้ำยายใช่ป๊ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
o_Anonymous

โพสต์โดย o_Anonymous » พุธ ก.พ. 22, 2006 10:20 am

รูปภาพ
รูปภาพ
o_Anonymous

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD