ขอแนะนำตัวครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

โพสต์โดย o_น้ำมะเน็ด » พุธ ก.พ. 08, 2006 9:13 pm

น้อย เขียน::oops: ต้องขอโทษและขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ ผมคิดว่าคุณพี่เปากับคุณพี่โค้กเป็นคนเดียวกัน :!: ช่วยจับไก่ที่ผมปล่อยไว้ไปเชือดด้วยครับ

ไม่รู้จะปล่อยไก่ด้วยหรือเปล่า..อันนี้รูปของคุณหน่อง...ท่านพี่ทั้ง 2

พี่เปาเสื้อครีม...พี่โค้กเชิตร์ลายสก็อต

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_น้ำมะเน็ด

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD