ด่วน! เรื่องขวด Wrap หาดทิพย์

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

ด่วน! เรื่องขวด Wrap หาดทิพย์

โพสต์โดย PAO » พุธ มิ.ย. 23, 2010 4:53 pm

ผมได้โทรคุยกับผู้ใหญ่ท่านหนึ่งของหาดทิพย์ เรื่องขวดใบนี้
ท่านนี้ให้ข้อมูลว่าขวดใบนี้ทำออกมาเพื่อเสนอผู้ใหญ่ให้พิจารณา
ซึ่งสุดท้ายแล้วก็ไม่ผ่านขั้นตอนการผลิต

แต่ปรากฎว่ามีขวดจำนวนหนึ่งถูกนำออกมาขายให้นักสะสม
ซึ่งท่านบอกว่าของพวกนี้ผิดกฎหมายหมด และกำลังตรวจสอบอยู่ว่าหลุดลอดออกมาได้ยังไง
ในฐานะที่ผมดูแลเวบนี้อยู่ จึงไม่อยากให้เวบมีส่วนเกี่ยวข้องกับเรื่องผิดกฎหมาย
จึงขอแจ้งนักสะสมที่โพสรูปขวดใบนี้ลงในเวบทั้งโชว์ และซื้อขายแลกเปลี่ยน
ลบรูปทิ้งให้หมด โดยผมจะช่วยลบด้วย และหากพบเจออีกในภายหลังผมจะลบทิ้งโดยไม่แจ้งล่วงหน้า

ขอบคุณครับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
PAO
Administrator
Administrator

ที่อยู่: 66 ถนนฉลองกรุง แขวงลาดกระบัง เขตลาดกระบัง กทม 10520

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD