คุณรุ้สึกอย่างไรกับ meeting เอาสั้นๆ แต่ได้ใจความ

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

Re: คุณรุ้สึกอย่างไรกับ meeting เอาสั้นๆ แต่ได้ใจความ

โพสต์โดย arale » ศุกร์ เม.ย. 01, 2011 7:00 pm

PAO เขียน:เอาสั้นๆใช่มั๊ย

เจ็บ...... #&

!) ตรงกับหัวข้อของ จขกท. ที่ซู๊ดดดดด..อิอิ... @(
เอก-AIA เชียงใหม่...081-4725350...You'll Never Walk Alone...

ชื่อบัญชี ธรรมยุท เชยชมศรี เลขที่ 664-235-1910 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา สี่แยกสันกำแพง
ภาพประจำตัวสมาชิก
arale
THE REAL THING

ที่อยู่: ธีรยุทธ์ เชยชมศรี..226/30 ม.1 มบ.สิรารมย์ ต.หนองจ๊อม อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

Re: คุณรุ้สึกอย่างไรกับ meeting เอาสั้นๆ แต่ได้ใจความ

โพสต์โดย crazycoke » ศุกร์ เม.ย. 01, 2011 8:47 pm

PAPER man เขียน:เหมือนเดิม สนุกทุกที ที่ได้เจอ

ปีนี้เราไม่ได้ชนแก้วกันเลย
คนบ้า----------->โค้ก...You'll never walk alone

http://www.cokethai.com/board3/viewtopi ... 71&start=0

รูปภาพ

นายณัฐวุฒิ สมเหม
ร้านเก็ตไอเดียกราฟฟิก 1/111 ถ.การุณราษฎร์ ต.ตลาด อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี 84000
crazycoke

ที่อยู่: ร้านเก็ตไอเดียกราฟฟิก 1/111 ถ.การุณราษฎร์ ต.ตลาด อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี 84000

โพสต์โดย joreibor » เสาร์ เม.ย. 02, 2011 7:57 pm

cokeyuth เขียน:รางวัลไม่กระจายไปถึงทุกคน..อาหารไม่อร่อย...เวลาโดนหั่นให้สั้นลง...รู้สึกผิด

^+ ไม่เป็นไรหรอกครับป๋า...สิ่งเหล่านี้ สามารถแก้ไขใหม่ได้ในงานหน้า !$ @(
joreibor

โพสต์โดย teerawat.jmc » เสาร์ เม.ย. 02, 2011 9:18 pm

สนุกดีชอบๆ แต่เสียดายผมติดงาน ไปถึงงานเที่ยง กลับ สามโมง เวลาน้อยไปหน่อย
086-5647483 เจ
teerawat.jmc

โพสต์โดย livercoke » อาทิตย์ เม.ย. 03, 2011 8:12 pm

เสียดาย .... เพราะไม่ได้ไปร่วมงานครับ $&
livercoke

โพสต์โดย arale » จันทร์ เม.ย. 04, 2011 7:49 am

livercoke เขียน:เสียดาย .... เพราะไม่ได้ไปร่วมงานครับ $&

^+ แก้วชิมผมเลยเคิ้นเลยอ่ะพี่เอ..อิอิ... @(
เอก-AIA เชียงใหม่...081-4725350...You'll Never Walk Alone...

ชื่อบัญชี ธรรมยุท เชยชมศรี เลขที่ 664-235-1910 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา สี่แยกสันกำแพง
arale

ที่อยู่: ธีรยุทธ์ เชยชมศรี..226/30 ม.1 มบ.สิรารมย์ ต.หนองจ๊อม อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

โพสต์โดย paper man » จันทร์ เม.ย. 04, 2011 9:37 pm

crazycoke เขียน:
PAPER man เขียน:เหมือนเดิม สนุกทุกที ที่ได้เจอ

ปีนี้เราไม่ได้ชนแก้วกันเลย

ใช่อดเลย ไว้เจอกันอาจต้องลงหลังสวน
จะเลยไปหา ^+
paper man

โพสต์โดย tee_gong » อังคาร เม.ย. 05, 2011 9:01 pm

...........
แก้ไขล่าสุดโดย tee_gong เมื่อ พุธ เม.ย. 06, 2011 6:30 am, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ธ.กรุงเทพ สาขาประตูน้ำ สะสมทรัพย์ 106-4-72254-7
ธ.กสิกรไทย สาขาถนนพระราม 9 ออมทรัพย์ 713-2-21858-1
สุธี ง้าวเงินทอง (ตี๋) 089-793-7451
tee_gong

ที่อยู่: 84/25 หมู่ 3 ซอยวัดเปรมประชา ถนนรังสิต-ปทุมธานี ตำบลบางพูน อำเภอเมือง ปทุมธานี 12000

โพสต์โดย coke_lover » อังคาร เม.ย. 05, 2011 10:06 pm

tee_gong เขียน:เซ็ง

ของได้มาฟรีแทนที่จะแจกให้สมาชิกบ้าง

ก็จะขายอย่างเดียว โดยเฉพาะเครื่องดื่มที่ได้มาฟรี

เขาเอามาช่วยยังจะขายอีก

สงสัยอยากจะอยู่กันเฉพาะพวกก่อตั้งมั้ง

ปากก็บอกว่า จะแจกให้เหลือน้อยที่สุด

พอไปแตะอะไรเข้าก็บอกว่า เก็บไว้ก่อน

สงสัยอยากจะอยู่แต่พวกก่อตั้งเว็บมั้ง

ไม่เห็นทำอย่างที่พูดเลย ใจกว้างหน่อย

อยากได้คำตอบสั้นแต่ตอบให้ยาว เพราะหงุดหงิด

เจ๊กก๊อง เดี๋ยวผม แบ่งให้ 2 ขวดครับ...จิ๊ก น้ำส้ม มาได้ 4 ขวด @( @( @(
แก้ไขล่าสุดโดย coke_lover เมื่อ อังคาร เม.ย. 05, 2011 10:46 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
เงินมี โค้กมา จบป่ะ (โปรด ใช้ สติ ก่อน ซื้อ)

ติดต่อ : 089-772-1146...อาท

ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาย่อยมาบุญครอง บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 172-2-10054-8 ชื่อ : นายธัญญะ ไชยอรนันท์

รูปภาพ
coke_lover

โพสต์โดย PAO » อังคาร เม.ย. 05, 2011 10:28 pm

มีอะไรผืดพลาดก็ต้องขอโทษด้วยนะครับเจ๊ก เรื่องน้ำเห็นว่ามันเป็นจำนวนเยอะไม่คิดว่าจะมีคนเอา
แต่ก็มีคนหยิบไปบางส่วนก็ไม่ได้ตามครับ ส่วนที่เหลือจำนวนเยอะมากๆนั่นถ้าจำไม่ผิดขายต่ำกว่าครึ่งราคาอีกครับ(น่าจะพันเดียวเอง)

เรื่องของ ของจากคราวก่อนผมยกไปวางไว้ที่โต๊ะข้างหน้าครับ ตอนเลิกงานผมกะจะเก็บใส่กล่อง
แต่หันไปอีกทีเห็นมารุมหยิบคนละหนุบคนละหนับ สุดท้ายก็หมดครับ ไม่รู้ใครบอกให้มาหยิบ
ผมขี้เกียจขนกลับบ้านก็เลยปล่อยเลยตามเลย ที่เหลือกลับบ้านที่มีราคาหน่อยก็คงเป็นพินโอลิมปิคออสเตรเลีย 2 ชุด
จะเก็บไว้เล่นเกมเมื่อมีโอกาส

ของที่ได้มาฟรี นอกจากน้ำแล้วเจ็กคิดว่ามีอะไรอีกครับ ถ้าเป็นกระป๋องหาดทิพย์ก็ขอบอกว่าเสียเงินซื้อมาครับ
ซึ่งกว่าจะรวมมาได้เป็นชุดนี่ก็ไม่ใช่เรื่องง่าย ถ้าจะขอบคุณก็พี่ยุทธเป็นคนแรกที่เป็นคนประสานงานทางหาดทิพย์
และยังเป็นคนเหมารถแท็กซี่ไปเอาเองที่เอกมัย ยกขึ้นไปเก็บไว้ที่โรงแรมแล้วขนมาวันงาน ออยก็ขนลายที่ขาดมาให้จากสุราษฎร์
คุณไก่ อินทีเรียก็เอามาเติมให้ ขายก็ใช่ว่าจะได้กำไร เพราะมีลายนึงที่บุบไปห้าหกใบ พลอยให้ใบอื่นขายไม่ได้ด้วย

กระป๋องออมสินก็สั่งซื้อจากทางไทยน้ำทิพย์ ก็ต้องขอบคุณพี่เป๋นด้วยครับที่เป็นธุระเอามาขายให้ก่อนขายที่ช็อป

ถ้าเจ็กคิดว่าเป็นผู้ก่อตั้งเวบจะมีโอกาสมากกว่าคนอื่น ผมก็ไม่รู้จะอธิบายยังไงครับ
มีตติ้งแต่ละทีพวกผมเสียตังค์ เสียของมากกว่าคนอื่นเยอะครับ
เอามาโพสเดี๋ยวกลายเป็นยกหางตัวเอง เอาเป็นว่าถ้าเจ็กสงสัยอะไรโทรมาคุยได้ตลอดเวลาครับ ยินดี

ขอบคุณครับ !&
รูปภาพ
PAO
Administrator
Administrator

ที่อยู่: 66 ถนนฉลองกรุง แขวงลาดกระบัง เขตลาดกระบัง กทม 10520

โพสต์โดย cokeyuth » อังคาร เม.ย. 05, 2011 11:39 pm

tee_gong เขียน:เซ็ง

ของได้มาฟรีแทนที่จะแจกให้สมาชิกบ้าง

ก็จะขายอย่างเดียว โดยเฉพาะเครื่องดื่มที่ได้มาฟรี

เขาเอามาช่วยยังจะขายอีก

สงสัยอยากจะอยู่กันเฉพาะพวกก่อตั้งมั้ง

ปากก็บอกว่า จะแจกให้เหลือน้อยที่สุด

พอไปแตะอะไรเข้าก็บอกว่า เก็บไว้ก่อน

สงสัยอยากจะอยู่แต่พวกก่อตั้งเว็บมั้ง

ไม่เห็นทำอย่างที่พูดเลย ใจกว้างหน่อย

อยากได้คำตอบสั้นแต่ตอบให้ยาว เพราะหงุดหงิด

โอ้โห...เจ็ก ตอบได้ใจจริงๆ
ปีนี้ เราโดนโรงแรมบีบเวลาครับ การจัดการตอนงานเลิกเหมือนเขมรแตกทัพ
หากไม่ถูกใจ ต้องขออภัยนะครับ เพราะปีที่แล้ว เรามีเวลา หลังเลิกงานแบบสบายๆ
จำได้ว่า น้ำ และ โค้กที่เหลือจากปีที่แล้ว ก็เท่าๆกับปีนี้ ผมเป็นคนให้เจ้าหน้าที่โรงแรม
เอาใส่ท้ายรถส่งไปเล้าไก่ ทั้งหมด เพราะเห็นว่า สมาชิกยังไปสังสรรค์กันต่อ ที่บ้านคุณ ไก่ อิน
ผมขนเองกับมือ ไม่เห็น เจ็ก ชมผมบ้างเลยนะ

ปีนี้ ของเหลือ บนโต๊ะ ถ้าสังเกตกันจริงๆ ก็แจกๆกันไปซะเยอะครับ
เพราะเวลาแจกเรามีจำกัด แจกกันได้เท่าที่เห็น เวลามีเท่านั้นจริงๆ
เงินที่ได้กำไรจากงานนี้ ผมส่งไปช่วยน้ำท่วมภาคใต้ครับเจ็กก๊อง ซึ่งรวมไปถึงเงินที่ขายน้ำกองนั้นด้วยแหละ
ปีนี้ มันโดนบีบเรื่องเวลาจนลนลาน พลาดไปหลายช๊อตครับ
ยินดีรับคำด่าทุกคำ....
เวปไซต์ ไม่ใช่เลขคณิตคิดในใจ คลิ๊กบอกกันหน่อย
แสดงออกสักนิด เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ครับ
cokeyuth

โพสต์โดย โค้ก โคราช » พุธ เม.ย. 06, 2011 12:01 am

#( ของแจกที่อยู่บนโต๊ะหน้าเวทีหมดจริงๆครับ ผมหอบกลับโคราชเพียบ #(
cokekorat@hotmail.com เมืองหญิงกล้า ผ้าไหมดี หมี่โคราช ปราสาทหิน ดินด่านเกวียน cokekorat@yahoo.co.th
รูปภาพ
โค้ก โคราช

โพสต์โดย arale » พุธ เม.ย. 06, 2011 12:07 am

^+ ผมไม่ได้หยิบมาซักชิ้น เล็งขวดบอลโลกลิมิเต็ดไว้..แต่ดั๊นไปอยู่บนเวที ลงมาอีกทีหายแซ่บบบบ
แต่ตอนยืนบนเวทีมีความสุขยังไงไม่รู้ เห็นพี่น้องเราหยิบของไปคนละหนุบคนละหนับ แต่ละคนใบหน้าเปื้อนยิ้มทั้งน้านนนน... @(

arale

โพสต์โดย ต่อ tapae inn » พุธ เม.ย. 06, 2011 9:16 am

เสียดาย เวลาที่สั้นไปครับ มาไกล อยากมีเวลานานๆๆๆๆๆ ^+
ก็ขอบคุณ กับผู้ให้ทุกท่าน ไม่ต้องบอกเป็น ชื่อ แต่ก็รุ้และตระหนักได้
ขอบคุณจากใจเลยครับ
รูปภาพ
mongkonrut@gmail.com ติดต่อ ต่อ 0815301651
ชื่อบัญชี มงคลรัฐ โอจรัสพร ธนาคาร ทหารไทย สาขา ตลาดวโรรส เชียงใหม่ 485 2 08023 5
ต่อ tapae inn

ที่อยู่: ท่าแพอินน์ 164-166 ถ.ท่าแพ ต.ช้างม่อย อ.เมือง เชียงใหม่ 50300

โพสต์โดย kai_interior » พุธ เม.ย. 06, 2011 11:02 am

cokeyuth เขียน:
โอ้โห...เจ็ก ตอบได้ใจจริงๆ
ปีนี้ เราโดนโรงแรมบีบเวลาครับ การจัดการตอนงานเลิกเหมือนเขมรแตกทัพ
หากไม่ถูกใจ ต้องขออภัยนะครับ เพราะปีที่แล้ว เรามีเวลา หลังเลิกงานแบบสบายๆ
จำได้ว่า น้ำ และ โค้กที่เหลือจากปีที่แล้ว ก็เท่าๆกับปีนี้ ผมเป็นคนให้เจ้าหน้าที่โรงแรม
เอาใส่ท้ายรถส่งไปเล้าไก่ ทั้งหมด เพราะเห็นว่า สมาชิกยังไปสังสรรค์กันต่อ ที่บ้านคุณ ไก่ อิน
ผมขนเองกับมือ ไม่เห็น เจ็ก ชมผมบ้างเลยนะ

ปีนี้ ของเหลือ บนโต๊ะ ถ้าสังเกตกันจริงๆ ก็แจกๆกันไปซะเยอะครับ
เพราะเวลาแจกเรามีจำกัด แจกกันได้เท่าที่เห็น เวลามีเท่านั้นจริงๆ
เงินที่ได้กำไรจากงานนี้ ผมส่งไปช่วยน้ำท่วมภาคใต้ครับเจ็กก๊อง ซึ่งรวมไปถึงเงินที่ขายน้ำกองนั้นด้วยแหละ
ปีนี้ มันโดนบีบเรื่องเวลาจนลนลาน พลาดไปหลายช๊อตครับ
ยินดีรับคำด่าทุกคำ....

เข้าใจผิดอะไรรึเปล่าครับเอาน้ำที่เหลือใส่รถใครครับคงไม่ใช่รถผมมั้งเพราะรถผมคันเล็กนิดเดียวใส่ไม่ลงหรอกครับถ้าน้ำเหลือเท่าปีนี้แล้วปีก่อนผมก็จอดรถที่โรงแรมแล้วนั่งรถโจ้superantzไปกินต่อกันประมาณ20คนที่ร้านถึงพริกถึงขิงครับแล้วไปต่อบ้านไก่ยะลามาจบสุดท้ายที่ร้านข้าวต้มรังสิตแล้วนอนบ้านอมรกลับมาเอารถที่โรงแรมตอนเช้ากับเหน่ง มุกดาหารครับ ^+
ส่วนน้ำที่เหลือปีนี้พี่เปาก็ถามผมใครจะซื้อมั้ยผมบอกว่าผมรับซื้อก็ได้แต่สรุปแล้วก็บอกว่าขายให้แจ๊ค ^+
ตณฺหกฺขโย สพฺพทุกฺขํ ชินาติ
ความสิ้นตัณหา ย่อมชนะทุกข์ทั้งปวง
kai_interior

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD