มีของมาแจกครับ !!!!

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

โพสต์โดย o_Polar Bear » พฤหัสฯ. เม.ย. 27, 2006 3:30 pm

Polar Bear ... ได้รับการ์ดทองเรียบร้อยแล้วค่า ส่งไปที่บ้านเมื่อวานนี้ (26 เม.ย.49) ดีใจมากเลย เพราะได้รับของแบบไม่รู้ตัวมาก่อน เนื่องจาก ตอนที่ Post รายชื่อผู้โชคดี ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมชม Web Site ซะหลายวัน เพราะไปเที่ยวเมืองจีนมาค่ะ ที่นั่นมี Coke กระป๋อง ลายนักร้องจีนหลายแบบมาก แต่ไม่รู้จักว่าเป็นใครกันบ้าง และไม่ทราบว่า Collection ที่ออกมามีกี่กระป๋อง (ลาย) เลยเก็บมาได้แค่ 2 กระป๋อง ความจริงไม่ค่อยถูกใจหรอกค่ะ แต่ไหน ๆ ก็มาแล้ว...

ต้องขอบคุณ คุณเปา มากที่สุด และเสียใจกับท่านอื่นด้วยค่ะ หวังว่าคุณเปาคงแจกของอีกเรื่อย ๆ นะคะ

Polar Bear
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_Polar Bear

โพสต์โดย คอกระป๋อง » พฤหัสฯ. เม.ย. 27, 2006 5:05 pm

:wink: อย่างนี้แหละค่ะ คนที่ไม่ค่อยรู้ตัว มักจะได้ ส่วนตัว meeting คราวก่อนก็เหมือนกัน :lol: ยินดีด้วยค่ะ และเสียใจกับตัวเอง ฮือๆๆ :cry:
คอกระป๋อง

โพสต์โดย o_น้ำมะเน็ด » ศุกร์ เม.ย. 28, 2006 4:03 pm

คอกระป๋อง เขียน::wink: อย่างนี้แหละค่ะ คนที่ไม่ค่อยรู้ตัว มักจะได้ ส่วนตัว meeting คราวก่อนก็เหมือนกัน :lol: ยินดีด้วยค่ะ และเสียใจกับตัวเอง ฮือๆๆ :cry:

ถ้ามีตติ้งหน้าไม่ไปล่ะก็...ริบของรางวัลหมดนะจะบอกให้... :lol:
o_น้ำมะเน็ด

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD