สมาชิก THE REAL THING กรุณาตั้งกระทู้เปิดกรุ

คลิกที่นี่ เพื่อเข้าชมกรุหลากหลายของนักสะสมโค้กตัวจริง
กฎการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้รวมกระทู้เปิดกรุเฉพาะสมาชิก THE REAL THING เท่านั้น สมาชิกใหม่กรุณาตั้งกระทู้เปิดกรุในบอร์ด COKE SHOWCASE เมื่อทีมงานเห็นว่าท่านเหมาะสมที่จะเป็น THE REAL THING แล้ว จะพิจารณาย้ายกระทู้มารวมอยู่ในบอร์ดนี้ต่อไป
การได้เป็น THE REAL THING จะทำให้ท่านมีสิทธิพิเศษต่างๆมากกว่าสมาชิกธรรมดา ติดตามรายละเอียดเร็วๆนี้

สมาชิก THE REAL THING กรุณาตั้งกระทู้เปิดกรุ

โพสต์โดย PAO » เสาร์ ก.ย. 12, 2009 12:01 am

เพื่อยืนยันการเป็นนักสะสมโค้กตัวจริง คนที่ตั้งกระทู้เปิดกรุ ทีมงานจะเปลี่ยนสถานะให้เป็น THE REAL THING เพื่อสิทธิพิเศษในโอกาสต่างๆที่จะตามมา ในกระทู้เปิดกรุขอให้โพสของสะสมโค้กเป็นหลัก ของสะสมอื่นๆเลือกโพสได้ตามบอร์ดต่างๆที่ได้ตั้งไว้
ในกระทู้อยากให้เป็นเหมือนบล็อค หรือบ้านของคุณ ไปทำอะไรที่ไหน สามารถเข้ามาบอกเล่าได้ เพื่อเพื่อนๆสมาชิกจะได้ทราบความเคลื่อนไหว

สมาชิกใหม่ที่ต้องการเปลี่ยนสถานะ สามารถโพสแสดงตัวได้ในบอร์ด SHOWCASE เมื่อทีมงานพิจารณาแล้วว่าท่านเป็นนักสะสมโค้กตัวจริง จะเปลี่ยนสถานะให้เป็น THE REAL THING และย้ายกระทู้เข้ามารวมในบอร์ดนี้ครับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
PAO
Administrator
Administrator

ที่อยู่: 66 ถนนฉลองกรุง แขวงลาดกระบัง เขตลาดกระบัง กทม 10520

Re: สมาชิก THE REAL THING กรุณาตั้งกระทู้เปิดกรุ

โพสต์โดย โค้ก โคราช » เสาร์ ก.ย. 12, 2009 12:05 am

!) รับทราบครับผม !)
cokekorat@hotmail.com เมืองหญิงกล้า ผ้าไหมดี หมี่โคราช ปราสาทหิน ดินด่านเกวียน cokekorat@yahoo.co.th
รูปภาพ
โค้ก โคราช
THE REAL THING

Re: สมาชิก THE REAL THING กรุณาตั้งกระทู้เปิดกรุ

โพสต์โดย joreibor » เสาร์ ก.ย. 12, 2009 12:10 am

!) รับทราบครับ ช่วงนี้กำลังก้มๆ เงยๆ ถ่ายรูปอยู่ครับ !)
joreibor

โพสต์โดย kun toom » พุธ ก.ย. 16, 2009 4:42 pm

รับทราบด้วยคนจ๊ะ กำลังหามุมเหมาะ ๆ อยู่นะ ^+ ^+
kun toom

โพสต์โดย art » จันทร์ ก.ย. 21, 2009 7:27 pm

รับทราบคร้าบ เดี๋ยวต้องไปถ่ายรูปสะแล้ว ^+
ชื่อบัญชี นาย ปรีชา ใจรักษ์
ธนาคารกรุงไทย สาขา ตาก
เลขที่บัญชี 603-0-19329-5 ออมทรัพย์
tel. 086 - 7386780
ส่งของทุกวันเสาร์ครับ
art

โพสต์โดย arale » อาทิตย์ ก.ย. 27, 2009 3:02 pm

^+ อยากจะโพสต์รูปลง แต่เข้าไปโหลดที่ photobucket ไม่ได้เลย...พี่น้องท่านใด พอจะมีคำแนะนำไหมครับ... @(
เอก-AIA เชียงใหม่...081-4725350...You'll Never Walk Alone...

ชื่อบัญชี ธรรมยุท เชยชมศรี เลขที่ 664-235-1910 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา สี่แยกสันกำแพง
arale

ที่อยู่: ธีรยุทธ์ เชยชมศรี..226/30 ม.1 มบ.สิรารมย์ ต.หนองจ๊อม อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

โพสต์โดย TAO » จันทร์ ก.ย. 28, 2009 11:26 am

รับทราบ
รูปภาพ
TAO

โพสต์โดย livercoke » ศุกร์ ต.ค. 16, 2009 4:46 pm

อยากติดยศ "เรียวติ้ง" เหมือนกัน .... แต่ตอนนี้ไม่มีกล้อง #&
และรอปัดฝุ่นกรุใหม่อยู่ครับ... !)
livercoke

โพสต์โดย pichet choomjun » อาทิตย์ พ.ย. 01, 2009 9:43 am

ผมก็มารายงานตัวด้วยคน มือใหม่นะครับ !& !& !)
pichet choomjun

โพสต์โดย nortruss » จันทร์ พ.ย. 30, 2009 7:30 pm

กำลังคลืบคลานมาติดๆ ไว้ได้เจอกันแน่ครับ
มาน ปัตตานี
nortruss

โพสต์โดย โค้ก เมืองตานี » พฤหัสฯ. ธ.ค. 03, 2009 10:57 pm

เดี๋ยวพรุ่ง น้องใหม่โค้กเมืองตานี มือใหม่หัดสะสม จะลงรูปของสะสมที่เป็นโค้กให้ดู เผื่อจาได้ติดยศกะเค้าบ้างครับควรไม่ควรแล้วแต่พี่ๆๆจะโปรดขอบคุณคราบ ดีใจจริงๆๆที่มีเว๊ปดีๆๆแบบนี้สำหรับนักสะสมโค้กของไทย
สนใจติดต่อ 086-2916504(K.แอ้)
โอนเงิน ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาสงขลานครินทร์ (ปัตตานี)
ชื่อบ/ช อธิวัฒน์ ประโมจนีย์ เลขบ/ช 704-242931-9 ออมทรัพย์
หากสนใจจองสินค้าเขียนในบอร์ดเลยน่ะครับ
หากจองแล้วโอนเงินช้า แจ้งด้วยน่ะครับ
**โอนเงินแล้วกรุณาแจ้งด้วยน่ะครับ
โค้ก เมืองตานี

โพสต์โดย โค้ก โคราช » พฤหัสฯ. ธ.ค. 03, 2009 11:05 pm

^+ โชว์รูปเจ้าของกรุให้ดูด้วยนะครับ ^+
cokekorat@hotmail.com เมืองหญิงกล้า ผ้าไหมดี หมี่โคราช ปราสาทหิน ดินด่านเกวียน cokekorat@yahoo.co.th
รูปภาพ
โค้ก โคราช

โพสต์โดย lekpn » ศุกร์ ธ.ค. 04, 2009 10:59 pm

รอชมอยู่ครับ #&
รูปภาพ
lekpn

โพสต์โดย Reds » ศุกร์ ก.พ. 05, 2010 6:48 pm

มีคำถามนะครับ ไม่เกี่ยวกับที่ทางเว็บให้เกียรติเป็น เรียวติ้ง .... แต่ผมอยากทราบเหมือนกันว่า พี่ๆรู้ตัวเองว่าตัวเองเป็น เรียวติ้ง โดยใช้เวลากี่ปี ..... ประมาณว่า เริ่มสะสม และรู้สึกว่า นี้สิใช่เลย " Coke " ...

ก่อนอื่นนะครับ ต้องบอกว่า ผมเพิ่งเก็บและสะสมแบบจริงๆจังๆ ไม่กี่เดือนที่ผ่านมา แน่นอนว่า การสะสมมันก็ต้องมีเงินทุนด้วยเพราะจะรอแต่ของฟรี ชาตินี้ผมว่า คงได้ไม่กี่อย่าง ดังนั้น บางครั้งมีความรู้สึกเหมือนกันว่า เอ๊ะ เรามันของจริงป่าว เราจะลงทุนเพื่อซื้อของแบบนี้ มาสะสมทำไม .... แต่ !! ผมหาคำตอบไม่ได้ ... เนื่องจากว่า อาจจะเป็นช่วงบ้าเห่อ หรือ อาจจะชอบจริงๆ ก็ยังไม่แน่ใจตัวเอง ..... บางครั้งจะลงทุนซื้อของราคาแพงๆ ก็ต้องคิดแล้วคิดอีกว่าจะซื้อไหม ....

ผมเชื่อว่าหลายคนคงเป็นเหมือนผม .. ในช่วงแรกๆ ของการสะสม นอกจากเสียว่าบางคนอาจจะพอมีเงิน บางครั้งก็เลยอาจจะไม่ได้คิดถึงเรื่องการลงทุนตรงนี้ .....

และตรงนี้สำคัญครับ ที่มันเป็นคำถามว่า ตัวเองรู้สึกได้ถึงคำว่า " เรียวติ้ง " เมื่อไหร่ ....

ขอบคุณนะครับ สำหรับคำตอบที่จะตามมา .... แค่ยังรู้สึกว่าตัวเองมันของแท้หรือของเทียมก็เท่านั้น บางทีตรงนี้มันต้องใช้เวลาพอสมควร ....

แต่ก็มีความสุขดีนะครับ ที่ได้สะสม และเห็นมันทุกวัน .... ^+
ชีวิตจะ เป็นอย่างไร
รุ่งโรจน์ หรือร่วงโรย
ขึ้นสูง หรือลงต่ำ
สำคัญที่เรา บรรจุอะไรลงไปใน ?ใจ? ของเราเอง ...
Reds

โพสต์โดย โค้ก โคราช » ศุกร์ ก.พ. 05, 2010 8:25 pm

^+ การมีส่วนรวมในการเข้าเวปผมว่าคุณผ่านนะ ส่วนของจะเยอะ น้อย แพง ถูก ไม่สำคัญนะ เหลือแค่เปิดกรูโชว์ของ โชว์ความหล่อ จบข่าว ^+
รูปภาพ
โค้ก โคราช

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง เปิดกรุ THE REAL THING