FIFA WORLD CUP TROPHY TOUR by COCA-COLA

ข่าวสารต่างๆเกี่ยวกับโค้ก ทั้งใน และต่างประเทศทั่วโลก

FIFA WORLD CUP TROPHY TOUR by COCA-COLA

โพสต์โดย Coca-ColaLanna » พุธ ม.ค. 20, 2010 7:02 am

คือผมได้อ่าน ใน Siamsport.com ว่า "เวิลด์ คัพ โทรฟี่" ได้มาถึงเมืองไทยแล้ว ซึ่งโค้กเป็นผู้สันสนุนอยู่ และจะจัดให้เข้าชมในวันที่ 23 มกราคม นี้ จึงจักรบกวนว่า ถ้าสมาชิกท่านได้ไปแล้ว ช่วยถ่ายรูปในงาน รูป "เวิลด์ คัพ โทรฟี่" มาแบ่งให้กันดูด้วยนะครับ ถ้าอยู่ไม่ไกลนะ ไม่พลาด แต่นี้อยู่ไกล มากเลย ไม่มีโอกาสได้ไป เสียดายมากเลยน่ะ

ขอความกรุณาด้วยนะครับ

ปล. ถ้ามีของแจกโค้กในงานมาฝากด้วย รักที่สุดเลยครับ อิอิ
โค้ก ลานนา
Coca-ColaLanna

รูปภาพ

:-) ยินดี ครับ ยินดี ขะนาด ;-)
ภาพประจำตัวสมาชิก
Coca-ColaLanna

ย้อนกลับไปยัง COKE NEWS