ใครพอจะมีเทปการออกอากาศหรือรูปคนที่ได้รับ honda scoopyi บ้าง

ข่าวสารต่างๆเกี่ยวกับโค้ก ทั้งใน และต่างประเทศทั่วโลก

ใครพอจะมีเทปการออกอากาศหรือรูปคนที่ได้รับ honda scoopyi บ้าง

โพสต์โดย anuparp » อังคาร ธ.ค. 08, 2009 9:22 am

ใครพอจะมีเทปการออกอากาศหรือรูปคนที่ได้รับ honda scoopy i บ้างครับ

พอพอรู้เว็บบ้างส่งลิ้งมาให้หน่อย ครับ
พอดีแฟนผมออกอากาศเทปที่ตรงกับวัยพ่ออะครับไม่ได้ดูเลยอะใครพอมีลิ้งเว็บบ้างครับขอหน่อยครับ
anuparp

Re: ใครพอจะมีเทปการออกอากาศหรือรูปคนที่ได้รับ honda scoopyi บ้าง

โพสต์โดย lekpn » อังคาร ธ.ค. 08, 2009 8:58 pm

ไม่มีเลยครับ $&
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
lekpn
THE REAL THING
THE REAL THING

ย้อนกลับไปยัง COKE NEWS