ช่วยผมที่ครับ ผมต้องทำรายงานจบ ป.ตรี

ข่าวสารต่างๆเกี่ยวกับโค้ก ทั้งใน และต่างประเทศทั่วโลก

ช่วยผมที่ครับ ผมต้องทำรายงานจบ ป.ตรี

โพสต์โดย Surasuk » พฤหัสฯ. เม.ย. 05, 2012 4:52 pm

คือผมอยากได้ข้อมูลของบริษัทโค้กที่มันเกี่ยวข้องกับพฤติกรรมผู้บริโภคครับ รบกวนช่วยผมที่นะครับ
Surasuk

Re: ช่วยผมที่ครับ ผมต้องทำรายงานจบ ป.ตรี

โพสต์โดย aoh » พุธ เม.ย. 18, 2012 12:47 pm

ที่นี่เป็นเวปนักสะสมครับ
ต้องขอโทษจริงๆครับ
ชื่นอุรา กาแฟ: Coffee and Collection
คอเดียวกัน คุยได้ที่ cokerakkhun@hotmail.com
Face Book: chuen_ura_coffee@hotmail.com
email จ.-ศ. ที่ surasak@smtl.sharp-world.com
ภาพประจำตัวสมาชิก
aoh
Paul Neigbour
Paul Neigbour

ที่อยู่: Chuen U-Ra Coffee, Thamakar, Kanchanaburee, Thailand

Re: ช่วยผมที่ครับ ผมต้องทำรายงานจบ ป.ตรี

โพสต์โดย noneonly » อังคาร เม.ย. 24, 2012 11:15 am

รอให้คนอื่นช่วย ไม่ลองแสดงความพยายาม หาด้วยตัวเองก่อนเหรอ

ความจริงข้อมูลพวกนี้น่าจะขอบริษัทนะคะ ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็ต้องทำวิจัย จะวิจัยเชิงปริมาณหรือเชิงคุณภาพก็แล้วแต่

อย่างที่พี่เขาบอกคะ ที่นี่เป็นเว็ปสำหรับนักสะสม ยินดีต้อนรับทุกคน แต่เรื่อง ทำรายงาน จบ ป.ตรี นี่ เราว่าน่าจะพยายามด้วยตัวเองก่อนนะ การมาโพสขอแบบนี้ เราว่าง่ายไป
"อาตมาไม่สามารถทำให้คนทั้งโลกสมหวังได้หรอก เลยทำให้อาตมาต้องเลือกคนบางคนบนโลกให้สมหวังเท่านั้น
เพราะถ้าอาตมามุ่งงหวังที่จะทำให้คนทั้งโลกสมหวัง อาตมาคงผิดหวังกับตัวเองแน่ๆ"
สัมภาษณ์พิเศษ พระมหาวุฒิชัย พระอาจารย์ ว.วชิรเมธี
noneonly
THE REAL THING

โพสต์โดย coke_lover » พฤหัสฯ. พ.ค. 24, 2012 11:54 pm

Surasuk เขียน:คือผมอยากได้ข้อมูลของบริษัทโค้กที่มันเกี่ยวข้องกับพฤติกรรมผู้บริโภคครับ รบกวนช่วยผมที่นะครับ

ผมแนะนำ ให้ลอง หา ใน google ดู ก็ พอมีข้อมูลอยู่บ้างนะครับ หรือ ไปค้นวิทยานิพนธ์ ของรุ่นพี่ ที่เค้าทำไว้ ตามห้องสมุดของ มหาลัยฯ ต่างๆ หรือ หอสมุดแห่งชาติ (ตอนผม ทำ วิทยานิพนธ์ก่อนจบ ผม ห่วย กว่าคุณอีก ผม จ้างเพื่อนทำให้ 555+ ผมว่า คุณ Surasuk ก็คง อยากได้คำแนะนำดีๆ ถึงได้ มา โพส ในเว็บนี้)...ถ้า มี อะไร ที่ นักสะสม แบบผม ที่พอจะช่วย ให้ คุณ จบ ปริญญาตรี ได้ ก็ pm มานะครับ

link ข้างล่างนี้ ก็ น่าสนใจดีครับ

http://coke-world.exteen.com/20080805/entry-3
เงินมี โค้กมา จบป่ะ (โปรด ใช้ สติ ก่อน ซื้อ)

ติดต่อ : 089-772-1146...อาท

ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาย่อยมาบุญครอง บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 172-2-10054-8 ชื่อ : นายธัญญะ ไชยอรนันท์

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
coke_lover

ย้อนกลับไปยัง COKE NEWS