เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

ข่าวสารต่างๆเกี่ยวกับโค้ก ทั้งใน และต่างประเทศทั่วโลก

เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

โพสต์โดย mewlovecokethai » เสาร์ เม.ย. 23, 2011 1:48 am

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ส่วนตัวชอบสะสมกระป๋องโค้กค่ะ
แต่ไม่มีโอกาส $& แต่ปีนี้จะเริ่มสะสมแล้วค่ะ (ทันไหมเนี่ย)
แล้วก็รบกวนผู้รู้บอกข่าวหน่อยค่ะว่าตอนนี้ลายsummer 2011มีกี่ลายแล้วค่ะ #&
ภาพประจำตัวสมาชิก
mewlovecokethai

Re: เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

โพสต์โดย eak_c4 » อาทิตย์ เม.ย. 24, 2011 11:12 pm

mewlovecokethai เขียน:ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ส่วนตัวชอบสะสมกระป๋องโค้กค่ะ
แต่ไม่มีโอกาส $& แต่ปีนี้จะเริ่มสะสมแล้วค่ะ (ทันไหมเนี่ย)
แล้วก็รบกวนผู้รู้บอกข่าวหน่อยค่ะว่าตอนนี้ลายsummer 2011มีกี่ลายแล้วค่ะ #&

ค่อยๆตามเก็บของปัจจุบันไปก่อนตามร้านสะดวกซื้อหรือห้างสรรพสินค้าต่างๆ
จากนั้นตามเก็บย้อนหลังไปอีกหน่อยตามร้านค้าทั่วไป
จากนั้นตามเก็บลึกลงไปตามตลาดของเก่า ในเว็ปนี้และอื่นๆครับ
ถ้าใจมันหลงรักการสะสมแล้วมันจะสนุกและสุขใจตรงนี้แหล่ะครับ
เอาใจช่วยครับ ส่วน Summer 2011 ที่เห็นตอนนี้ มี
ไทยน้ำทิพย์
325 cc. Summer Beachball 2 บริษัท
325 cc. Summer Surfboard 2 บริษัท
325 cc. Summer Glasses (รออยู่)
240 cc. Summer Beachball
หาดทิพย์
325 cc. Summer Beachball
325 cc. Summer Surfboard
325 cc. Summer Glasses
325 cc. Summer Grill
จากรูปเลยครับ ขอยืมรูปมาช่วยอธิบายนะครับ
รูปภาพ
@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
eak_c4
THE REAL THING
THE REAL THING

ย้อนกลับไปยัง COKE NEWS