.......ว่าด้วย Jack Daniel..........

รวมของสะสมเกี่ยวกับเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ กระป๋องเบียร์ใหม่ๆ

.......ว่าด้วย Jack Daniel..........

โพสต์โดย From Hell » พฤหัสฯ. ธ.ค. 18, 2008 3:48 pm

แก้วและที่รองแก้ว 2 สีครับ

รูปภาพ

และ

รูปภาพ

มีกล่องเหล็กอีกอันนะ เอาไว้จะถ่ายมาให้ดู แต่ครับแต่ ผมว่ากล่องเหล็กคงมีคนเห็นเยอะแล้วมั้ง

มีแว่นตาด้วยใส่ไว้ในรถ แล้วมีคนขึ้นรถเยอะแม่งเหยียบกันแตก เศร้าจริง ๆ
แล้วก็ นาฬิกาพก อีกอันพร้อมกล่องเหล็ก แต่ครับแต่ ให้เขาไปแล้วตอนย้ายบ้านน่ะ

ใครมีของ Jack เอามาแบ่งกันดูบ้างสิครับ
ฮะโหย ฮะโหย
ภาพประจำตัวสมาชิก
From Hell

โพสต์โดย Danielizm » พฤหัสฯ. ก.พ. 05, 2009 5:43 pm

ขอโชว์ซักนิดแล้วกันนะครับ ดูของท่านอื่นมานาน

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
Danielizm

โพสต์โดย Danielizm » พฤหัสฯ. ก.พ. 05, 2009 5:45 pm

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
Danielizm

โพสต์โดย Danielizm » พฤหัสฯ. ก.พ. 05, 2009 5:47 pm

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

หมดแล้วคร๊าบบบ
ปล.รูปไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ กล้องมันไม่ดีครับ
รูปภาพ
Danielizm

ย้อนกลับไปยัง BEERS & ALCHOHOL