* * * * * ขอความช่วยเหลือด่วนๆครับ * * * * * * @ @ @ @ @ @ @

รวมของสะสมเกี่ยวกับเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ กระป๋องเบียร์ใหม่ๆ

โพสต์โดย o__Sam » ศุกร์ ม.ค. 19, 2007 1:06 pm

พี่หน่อง เรารอดตายแล้ว :!:

พี่แด๊กโคล่าเพิ่งโทรมาว่า แกขับรถทั่วพิษณุโลก หาให้ได้ครบตามที่ต้องการแล้วครับ ขอบคุณพี่แด๊กอีดที ขอบคุณทุกๆคนด้วยครับที่พยายามช่วยหาให้อีกหลายๆแรง
ภาพประจำตัวสมาชิก
o__Sam

โพสต์โดย o__Santana » เสาร์ ม.ค. 20, 2007 11:34 pm

Sam เขียน:พี่หน่อง เรารอดตายแล้ว :!:

พี่แด๊กโคล่าเพิ่งโทรมาว่า แกขับรถทั่วพิษณุโลก หาให้ได้ครบตามที่ต้องการแล้วครับ ขอบคุณพี่แด๊กอีดที ขอบคุณทุกๆคนด้วยครับที่พยายามช่วยหาให้อีกหลายๆแรง

เย้ ...ยังประทับใจกล้วยตากจากเมืองสี่แควไม่หาย
นี่ยังอุตส่าห์ตระเวณหาของให้จนได้อีก ขอบคุณครับคุณแด๊ก :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
o__Santana

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง BEERS & ALCHOHOL