ใครมีภาพยนตร์โฆษณาทีวีเก่าๆมาแชร์กันที่บอร์ดนี้หน่อยครับ

พูดคุยเรื่องราวเก่าๆในอดีต อวดของสะสมย้อนยุค เปิดกรุนักสะสม

ใครมีภาพยนตร์โฆษณาทีวีเก่าๆมาแชร์กันที่บอร์ดนี้หน่อยครับ

โพสต์โดย moszaa222 » อาทิตย์ เม.ย. 29, 2012 11:55 am

ใครมีแบบเป็นของตัวเอง(ไม่ได้เอามาจาก youtube) จะดีมากๆเลยครับ
แต่ถ้าใครไม่มีแต่อยากแชร์ก็เอาคลิปจากยูทูปแล้วมาแชร์กันนะครับ

แชร์กันเยอะๆนะครับ #(
moszaa222

ย้อนกลับไปยัง Retro Society