ตุ๊กตาสะสมนมตราหมี

พูดคุยเรื่องราวเก่าๆในอดีต อวดของสะสมย้อนยุค เปิดกรุนักสะสม

ตุ๊กตาสะสมนมตราหมี

โพสต์โดย ppp_p » อาทิตย์ ก.ย. 25, 2011 12:40 am

ไม่ทราบว่ามีท่านไหนสนใจขาย ตุ๊กตาหมีรุ่น "พ่อ-แม่-ลูกหมีสวิส" บ้างไหมคะ ซึ่งเป็นของแถมจากนมตราหมี เมื่อประมาณปี 2540 อยากซื้อเก็บไว้ค่ะ ถ้าหากมีท่านสนใจขายรบกวนติดต่อ pang_n_paul@hotmail.com นะคะ
หรือถ้าหากว่ามีตุ๊กตาหมีจากนมตราหมีรุ่นๆอื่นๆ ก็ลองโพสไว้ก็ได้นะคะ เผื่อสนใจค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
ppp_p

ย้อนกลับไปยัง Retro Society