คนรัก Retro วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้...มีงานใหญ่ครับ!

พูดคุยเรื่องราวเก่าๆในอดีต อวดของสะสมย้อนยุค เปิดกรุนักสะสม

Re: คนรัก Retro วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้...มีงานใหญ่ครับ!

โพสต์โดย BANGKOKmuseum » พุธ เม.ย. 07, 2010 9:56 am

superantz เขียน:ผมนึกว่าครบสำรับครับอาจารย์

2 ใบ ไม่เอาอ่ะครับ แบบของอาจารย์ยังหาได้อยู่มั๊ยครับ !)

เห็นครั้งแรกก็ของอาจารย์นี่แหละครับ ครั้งแรกก็ปิ้งเลยอ่ะครับ @(

คุณโจ้คะ
ไพ่จบไปที่ 3100 แน่ะ
อาจารย์บอกว่า ได้อีเมล์ไปถามสายหาของที่อังกฤษ คนเดียวกับที่อาจารย์ได้มาทั้งชุด
แต่ตอนนี้ยังไม่มีของ ถ้าเจอจะบอกคุณโจ้ทันทีค่ะ
พิพิธภัณฑ์เฉลิมพระนคร (http://www.bangkokmuseum.org)

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
BANGKOKmuseum
RETRO SOCEITY
RETRO SOCEITY

Re: คนรัก Retro วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้...มีงานใหญ่ครับ!

โพสต์โดย superantz » พุธ เม.ย. 07, 2010 10:22 am

ขอบคุณครับพี่นุช และอาจารย์ ที่เป็นธุระให้
รบกวนหน่อยน่ะครับ !& !&
ภาพประจำตัวสมาชิก
superantz
THE REAL THING
THE REAL THING

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Retro Society