แนะนำเวบจำหน่ายของสะสมค่ะ

ของสะสมอื่นๆ ที่น่าสนใจ พูดคุยได้ที่นี่

แนะนำเวบจำหน่ายของสะสมค่ะ

โพสต์โดย filmforfan » อาทิตย์ พ.ค. 15, 2011 11:34 am

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆนักสะสม

ขออนุญาติแนะนำเวบจำหน่ายเกี่ยวกับของสะสมค่ะ มีมากมายให้เลือกหลายชนิดนะคะ ทั้ง Showcard Postcard เสื้อยืด หมวก และอื่นๆมากมายนะคะ จะทยอยทำการเพิ่มเติมสินค้าเรื่อยๆนะคะ มีการรับสมัครสมาชิกเพื่อรับข่าวสาร และรับส่วนลด รวมถึงของแถมมากมายค่ะ หากท่านใดสนใจลองแวะชมกันก่อนนะคะ

www.filmforfan.com

ขอบคุณท่านเจ้าของบอร์ดด้วยนะคะ
www.filmforfan.com : Movie Collection
filmforfan

ย้อนกลับไปยัง Miscellaneous Board